i-REFRESH

Football » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ALEMANYA: Bundesliga

01:30Wolfsburg - Stuttgart 2:3
22:30FC Koln - Bayer Leverkusen -:-
00:30Hoffenheim - Werder Bremen -:-

ESPANYA: LaLiga

23:15Rayo Vallecano - Cadiz CF 1:1
01:30Getafe - Las Palmas 3:3
04:00Valencia - Real Madrid 2:2
21:00Villarreal - Granada CF -:-
23:15Atl. Madrid - Betis -:-

INGLATERA: Premier League

23:00Brentford - Chelsea 2:2
23:00Everton - West Ham 1:3
23:00Fulham - Brighton 3:0
23:00Newcastle - Wolves 3:0
23:00Nottingham - Liverpool 0:1
23:00Tottenham - Crystal Palace 3:1
01:30Luton - Aston Villa 2:3
21:00Burnley - Bournemouth -:-
23:30Manchester City - Manchester Utd -:-

ITALYA: Serie A

01:00Monza - AS Roma 1:4
03:45Torino - Fiorentina 0:0
19:30Verona - Sassuolo -:-
22:00Empoli - Cagliari -:-
22:00Frosinone - Lecce -:-

PRANSYA: Ligue 1

00:00Reims - Lille 0:1
04:00Clermont - Marseille 1:5
20:00Toulouse - Nice -:-
22:00Brest - Le Havre -:-
22:00Montpellier - Strasbourg -:-
22:00Nantes - Metz -:-
00:05Rennes - Lorient -:-

ALBANIA: Superliga

00:00Teuta - Erzeni 3:0
00:00Vllaznia - KF Tirana 3:1

ALBANIA: First Division

20:30Apolonia Fier - Kastrioti -:-
20:30Bylis - Tomori Berat -:-
20:30Flamurtari - Burreli -:-
20:30Korabi Peshkopi - Lushnja -:-
20:30Vora - Besa Kavaje -:-

ALEMANYA: 2. Bundesliga

03:30Karlsruher SC - Greuther Furth 4:0
20:30Elversberg - Wehen -:-
20:30Hamburger SV - VfL Osnabruck -:-
20:30Paderborn - Magdeburg -:-

ALEMANYA: 3. Liga

23:30RW Essen - Unterhaching 1:3
20:30Ingolstadt - Viktoria Koln -:-
23:30Arminia Bielefeld - Verl -:-

ALEMANYA: Regionalliga North

23:00Jeddeloh - SC Weiche-08 3:1
01:00Lohne - Kilia Kiel 3:0
21:00St. Pauli II - TSV Havelse -:-
21:00VfB Oldenburg - Norderstedt -:-
22:00Bremer - Teutonia Ottensen -:-

ALEMANYA: Regionalliga Nordost

23:00Lokomotive Leipzig - Chemnitzer 1:1
20:00Berliner AK 07 - Chemie Leipzig -:-
20:00Greifswald - Luckenwalde -:-
20:00Zwickau - Cottbus -:-
20:30Meuselwitz - Erfurt -:-

ALEMANYA: Regionalliga West

21:00Schalke II - Koln II -:-
21:00Wuppertal - Paderborn II -:-

ALEMANYA: Regionalliga Sudwest

21:00Fulda-Lehnerz - Offenbach -:-
21:00Stuttgart II - Balingen -:-

ALEMANYA: Regionalliga Bayern

21:00Nurnberg II - Aubstadt -:-
21:00Turkgucu Munchen - Aschaffenburg -:-

ALEMANYA: Oberliga NOFV-Nord

20:00Lichtenberg - Dynamo Schwerin -:-
20:00Wismar - Rathenow -:-
21:00Sparta Lichtenberg - Mahlsdorf -:-

ALEMANYA: Oberliga NOFV- Sud

21:00Halle - Krieschow -:-
21:00Magdeburg II - Einheit Rudolstadt -:-

ALEMANYA: Oberliga Schleswig-Holstein

21:00Todesfelde - Eckernforder SV -:-
21:00VfR Neumunster - Oldenburger -:-
23:30Lubeck II - Eichede -:-

ALEMANYA: Oberliga Hamburg

18:00Wandsbeker Concordia - Duneberg -:-
21:00Alsterbruder - HEBC Hamburg -:-
21:00Niendorfer TSV - Rugenbergen -:-
21:00TSV Buchholz 08 - Paloma -:-
21:00Tornesch - Suderelbe -:-
22:00Sasel - Halstenbek-Rellingen -:-

ALEMANYA: Oberliga Bremen

18:00Geestemunde - Oberneuland -:-
22:00Vatan Bremen - Leher -:-

ALEMANYA: Oberliga Niedersachsen

22:00Arminia Hannover - Rotenburger -:-
22:00Bornreihe - Vorsfelde -:-
22:00Eintracht Celle - Hildesheim -:-
22:00Lupo-Martini Wolfsburg - Eilvese -:-

ALEMANYA: Oberliga Westfalen

00:00Lotte - Turkspor Dortmund 0:1
22:00Bovinghausen - Westfalia Rhynern -:-
22:00Preussen Munster 2 - Gievenbeck -:-
22:00SG Wattenscheid - Brunninghausen -:-
22:00Siegen - Vreden -:-
22:00Sprockhovel - Finnentrop/Bamenohl -:-
22:15Erkenschwick - ASC 09 Dortmund -:-
22:30Ennepetal - Clarholz -:-
22:30Schermbeck 2020 - Eintracht Rheine -:-

ALEMANYA: Oberliga Hessen

21:30SV Steinbach - Weidenhausen -:-
22:00Eddersheim - TUS Dietkirchen -:-

ALEMANYA: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Dudenhofen - Baumholder 2:0
21:00Diefflen - Arminia Ludwigshafen -:-
23:00Cosmos Koblenz - Gonsenheim -:-

ALEMANYA: Oberliga Bayern Nord

23:00Fortuna Regensburg - Abtswind 0:5
23:00Regensburg II - Gebenbach 1:2
22:00Ammerthal - Donaustauf -:-

ALEMANYA: Oberliga Bayern Süd

20:00Garching - Sonthofen -:-
21:00Turkspor Augsburg - Kirchheimer -:-

ALEMANYA: Oberliga Mittelrhein

22:00Germania Teveren - Hennef -:-
22:00Porz - Freialdenhoven -:-
22:00Siegburger - Frechen -:-
22:15Bergisch Gladbach - Bonn-Endenich 08 -:-
22:15Hurth - Bonner -:-
22:30Konigsdorf - Eintracht Hohkeppel -:-
22:30VfL Vichttal - Schafhausen -:-

ALEMANYA: Oberliga Niederrhein

22:00Frintrop - Baumberg -:-
22:00Meerbusch - SW Essen -:-
22:00Sonsbeck - Mulheimer FC 97 -:-
22:30Hilden - Schonnebeck -:-
22:30SC St.Tonis - Hamborn -:-
22:30Union Nettetal - Germania Ratingen -:-

ALEMANYA: Junioren Bundesliga North

18:00Hansa Rostock U19 - Werder Bremen U19 -:-
18:00Hertha U19 - Meppen U19 -:-
19:00RB Leipzig U19 - Jena U19 -:-
20:00Hannover U19 - Wolfsburg U19 -:-

ALEMANYA: Junioren Bundesliga South

18:00Mainz U19 - Augsburg U19 -:-
18:00Munich 1860 U19 - Bayern U19 -:-
20:00Hoffenheim U19 - Nurnberg U19 -:-
20:00Karlsruher SC U19 - Kaiserslautern U19 -:-
21:00Heidenheim U19 - Sandhausen U19 -:-

ALEMANYA: Junioren Bundesliga West

18:00B. Monchengladbach U19 - Dortmund U19 -:-
18:00Schalke U19 - Duisburg U19 -:-
18:00Wuppertal U19 - Bochum U19 -:-
20:00Arminia Bielefeld U19 - Koln U19 -:-
20:00Leverkusen U19 - Paderborn U19 -:-
20:00Viktoria Koln U19 - Verl U19 -:-

ALEMANYA: 2. Bundesliga (Babae)

18:00Bayern Munich II W - Hoffenheim II W -:-
18:00Gutersloh W - Weinberg W -:-
18:00Hamburger SV W - Eintracht Frankfurt II W -:-
18:00Ingolstadt W - B. Monchengladbach W -:-
18:00Meppen W - Andernach W -:-
21:00Sand W - Wolfsburg II W -:-

ALGERIA: Ligue 1

23:00InabandonaUS Souf - Ben Aknoun 0:0
23:45ASO Chlef - El Bayadh 2:1
00:00Paradou - Biskra 0:0
00:00Saoura - Constantine 2:2
01:00ES Setif - MC Alger 1:0

ANDORRA: Primera Divisió

03:30Inter Escaldes - FC Santa Coloma 1:2
18:00Esperanca - Atletic Escaldes -:-
20:30Carroi - Pas de la Casa -:-
23:00Atletic America - UE Santa Coloma -:-

ANGOLA: Girabola

22:00CD Lunda Sul - Wiliete -:-
22:00ItinigilSao Salvador - Academica -:-

APRIKA: CAF Champions League

00:00Simba (Tan) - Jwaneng Galaxy (Bot) 6:0
00:00Wydad (Mar) - ASEC Mimosas (Ivo) 1:0
03:00Esperance Tunis (Tun) - Al-Hilal Omdurman (Sud) 1:0
03:00Petro Atletico (Ang) - Etoile Sahel (Tun) 2:0

APRIKA: CAF Confederation Cup

21:00Diables Noirs (Con) - Sekhukhune (Rsa) -:-
00:00Club Africain (Tun) - Academica (Ang) -:-
00:00Future FC (Egy) - Al Hilal Benghazi (Lby) -:-
00:00Rivers United (Nga) - Dreams (Gha) -:-
00:00USM Alger (Alg) - Supersport Utd (Rsa) -:-

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional

04:00Sarmiento Junin - Union de Santa Fe 1:2
12'Atl. Tucuman - Velez Sarsfield 0:0
06:15Independiente - Argentinos Jrs -:-
08:30Talleres Cordoba - River Plate -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

04:00Agropecuario - Gimnasia Jujuy 1:2
04:00All Boys - Club A. Guemes 0:0
04:00CA Estudiantes - Almagro 1:1
04:00Tristan Suarez - Alvarado 2:2
06:15Brown Adrogue - Def. de Belgrano -:-

ARGENTINA: Primera B - Apertura

04:00Argentino de Merlo - Laferrere 2:2
04:00Argentino de Quilmes - Fenix 1:1
04:00Colegiales - San Martin Burzaco 1:1
04:00Deportivo Armenio - Midland 0:1
04:00Flandria - Excursionistas 1:0
04:00Liniers - Canuelas 1:2
04:00Sportivo Italiano - Dep. Merlo 1:0
04:00Villa San Carlos - Sacachispas 3:0
04:05Comunicaciones - Los Andes 0:1

ARGENTINA: Primera C - Apertura

04:00Central Cordoba - Argentino de Rosario 0:2
12'Ituzaingo - Yupanqui 0:0
12'Mercedes - Real Pilar 1:0

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

04:00Estrella Del Sur - Juventud de Bernal 0:1

ARMENIA: Premier League

19:00Ararat-Armenia - Van -:-
22:00Ararat Yerevan - BKMA -:-

ARMENIA: First League

18:00Lernayin Artsakh - Pyunik Yerevan 2 -:-
18:00Nikarm - Urartu 2 -:-

ARUBA: Division di Honor - Winners stage

06:30Dakota - River Plate -:-
08:30Deportivo Nacional - Estrella -:-

ASYA: AFC Asian Cup Women U20

16:00Timog Korea U20 W - Australia U20 W -:-
19:00Uzbekistan U20 W - Chinese Taipei U20 W -:-

AUSTRALIA: A-League

12:00Wellington Phoenix - Adelaide United -:-
14:00Brisbane Roar - Melbourne Victory -:-

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

13:30Lambton J. - Cooks Hill United -:-

AUSTRALIA: NPL NSW

10:00Central Coast U21 - Hills Brumbies -:-
12:00WS Wanderers U21 - Rockdale Ilinden -:-
12:00Wollongong Wolves - St. George City -:-
13:30APIA Leichhardt - Manly Utd -:-

AUSTRALIA: NPL Victoria

13:00Melbourne Knights - St Albans -:-

AUSTRALIA: A-League (Babae)

11:00Melbourne Victory W - Wellington Phoenix W -:-
13:00Central Coast Mariners W - Adelaide W -:-
13:00Newcastle W - Perth W -:-

AUSTRIA: Bundesliga

00:00Altach - LASK -:-
00:00BW Linz - Austria Vienna -:-
00:00SK Rapid - A. Lustenau -:-
00:00Salzburg - A. Klagenfurt -:-
00:00Sturm Graz - Wolfsberger AC -:-
00:00Tirol - Hartberg -:-

AUSTRIA: 2. Liga

17:30Horn - Admira -:-

AUSTRIA: Regionalliga East

00:00Ardagger - Wiener Viktoria 0:0

AUSTRIA: Regionalliga Central

00:00Weindorf St. Anna - Vocklamarkt 3:1

AUSTRIA: Burgenland

23:00ASV Siegendorf - Margarethen 1:1
00:00Deutschkreutz - Halbturn 0:0
00:00Parndorf - USVS Rudersdorf 7:1
22:00Bad Sauerbrunn - Marz -:-

AUSTRIA: Oberosterreich

22:00Perg - Leonfelden -:-

AUSTRIA: Wien

17:30Slovan HAC - SV Donau -:-
17:30Stammersdorf - Dinamo Helfort -:-

AZERBAIJAN: Premier League

20:00Gabala - Sabail -:-
23:00Neftci Baku - Qarabag -:-

BAHRAIN: Premier League

00:15Al Riffa - Al-Hidd -:-
00:15Al-Shabbab - Al-Najma -:-
00:15East Riffa - Busaiteen -:-

BELARUS: Belarusian Cup

19:00Vitebsk - Isloch -:-
21:00Neman - FC Minsk -:-

BELGIUM: Jupiler League

23:00Cercle Brugge KSV - KV Mechelen 2:3
01:15Leuven - Royale Union SG 0:2
03:45St. Liege - Gent 4:2
20:30Genk - Club Brugge KV -:-
23:00Antwerp - St. Truiden -:-

BELGIUM: Challenger Pro League

23:00Lierse K. - Francs Borains 3:1
03:00Deinze - Anderlecht U23 4:1
03:00Lommel SK - RFC Liege 4:1
20:30Dender - Beerschot VA -:-
23:00Seraing - Patro Eisden -:-

BELGIUM: National Division 1

02:30Dessel - Cappellen 8:0
03:00Heist - Knokke 2:2
03:00Hoogstraten - Lokeren-Temse 1:1
03:00OC Charleroi - Leuven B 2:1
03:00RAAL La Louviere - Virton 3:0
22:00Saint Eloois - Charleroi B -:-
22:00Tienen - Namur -:-
22:00URSL Vise - Thes Sport -:-

BELGIUM: Second Amateur Division Grupo ACFF

02:30Tournai - Stade Vervietois 1:0
03:00Meux - Binche -:-
03:00Renaissance Mons - Stockay-Warfusee -:-
03:00Union Rochefortoise - Rebecquoise 2:0
03:00Verlaine - Hamoir -:-
22:00Acren - La Calamine -:-
22:00Ganshoren - Jette -:-
22:00Royal Union SG 2 - Tubize -:-
22:00Warnant - La Louviere -:-

BELGIUM: Second Amateur Division Grupo VFV A

01:30Waregem 2 - Petegem 4:1
02:30Oudenaarde - Ninove -:-
02:30Torhout - Dikkelvenne 1:0
03:00Mandel United - Aalst 0:2
22:00Cercle Brugge KSV 2 - KRC Gent -:-
22:00KRC Harelbeke - Oostkamp -:-
22:00Olsa Brakel - Wetteren -:-
22:00Voorde Appelterre - Gullegem -:-
22:00Zelzate - Merelbeke -:-

BELGIUM: Second Amateur Division Grupo VFV B

02:30Hades - Overijse 0:0
03:00Bocholter - K. Berchem Sport 0:1
03:00FC Lebbeke - Hasselt 1:3
03:00Houtvenne - Lille 0:0
03:00KRC Mechelen - Boom 0:2
03:00Lyra-Lierse Berlaar - City Pirates -:-
22:00Belisia Bilzen - Wezel Sport -:-
22:00Diegem - Tongeren -:-
22:00KV Mechelen 2 - Londerzeel -:-

BELGIUM: Pro League U21

02:30St. Truiden U21 - Dender U21 5:0

BELGIUM: Super League - Babae

01:00Mechelen W - Gent W 0:2
02:00RSC Anderlecht W - St. Liege W 3:2

BELGIUM: 1st National - Babae

23:00Famkes Merkem W - RFC Liege W 0:1
23:00Genk II W - Mons W 4:3
02:00RSC Anderlecht II W - Westerlo W 0:5
22:00Leuven II W - Chastre W -:-

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

23:00AS Cotonou - Takunnin 1:0
23:00Ayema - Dadje 0:1
23:00Bani Ganse - ASPAC 1:0
23:00FC Loto - JS Pobe 1:0
23:00AS Sobemap - Espoir -:-
23:00Cavaliers - Requins -:-
23:00Coton FC - Damissa -:-
23:00Dynamo Abomey - Dragons -:-

BENIN: Ligue 1 - Relegation Group

23:00Aziza - ASVO -:-
23:00JAK - Adjidja -:-
23:00Ouidah - Ainonvi -:-
23:00Soleil - Pantheres -:-
23:00Tonnerre - Dynamo Parakou -:-
23:00Buffles du Borgou - Abeilles -:-
23:00Dynamique Djougou - Hodio -:-
23:00Etoiles Filantes - Djeffa -:-
23:00Police - Avrankou Omnisport -:-
23:00Real Sport - Bembereke -:-

BERMUDA: Premier League

03:00Hamilton Parish - PHC Zebras -:-
03:00North Village Rams - Paget -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Apertura

03:00The Strongest - Tomayapo 2:1
42'Wilstermann - Bolivar 0:0
08:00Guabira - Always Ready -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Liga BiH

23:00Sloga Doboj - Zrinjski 1:1
21:00Posusje - Velez Mostar -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

21:00Modrica - Zeljeznicar Banja Luka -:-

BOTSWANA: Premier League

01:00ItinigilGaborone Utd - Masitoaka -:-
22:00ItinigilHoly Ghost - BDF XI -:-
22:00ItinigilJwaneng Galaxy - Tafic FC -:-
22:00ItinigilVTM FC - Nico United -:-

BRAZIL: Alagoano

03:00CRB - ASA 0:2
03:00CSE - CSA 3:2
03:00Coruripe - Cruzeiro Arapiraca 1:0
03:00Murici - SC Penedense 0:0

BRAZIL: Amapaense

03:00Ypiranga AP - Trem -:-
21:00Macapa - Independente AP -:-

BRAZIL: Amazonense - Ikalawang stage

04:00Unidos do Alvorada - Manaus 0:2

BRAZIL: Brasiliense

02:30Paranoa - Real Brasilia 2:1
03:00Ceilandense - Samambaia 0:0
06:30Gama - Ceilandia -:-

BRAZIL: Capixaba

02:30Desportiva Ferroviaria - Porto Vitoria 2:0
02:30Jaguare - Nova Venecia 2:0
02:30Rio Branco ES - Real Noroeste 0:1
02:30Rio Branco-VN - Vitoria ES 2:1
02:30Serra - Estrela do Norte 1:1

BRAZIL: Carioca - Taca Guanabara

03:00Audax RJ - Sampaio Correa FE 0:4
03:00Flamengo RJ - Madureira 3:0

BRAZIL: Catarinense

03:30Barra FC - Hercilio Luz 1:0
03:30Brusque - Marcilio Dias 4:1
03:30Concordia - Avai 0:1
03:30Criciuma - Chapecoense-SC 2:0
03:30Figueirense - Inter de Lages 3:1
03:30Nacao - Joinville 1:3

BRAZIL: Cearense - Play Offs

03:40Iguatu - Ferroviario 1:3

BRAZIL: Cearense 2

02:30Maranguape - Itapipoca 1:1
03:00Pacatuba - Tirol 0:1

BRAZIL: Gaucho

03:30Avenida - EC Sao Jose 0:0
03:30Gremio - Guarany de Bage 4:1
03:30Juventude - Internacional 1:2
03:30Novo Hamburgo - SER Caxias 0:1
03:30Sao Luiz - Santa Cruz RS 1:0
03:30Ypiranga FC - Brasil de Pelotas 0:0

BRAZIL: Goiano - Play Offs

03:00Goiatuba - Atletico GO 0:3
47'Goiania - Goias 0:0

BRAZIL: Maranhense

03:00Maranhao - Pinheiro 2:0

BRAZIL: Matogrossense - Play Offs

03:30Nova Mutum - Luverdense 2:2
42'Mixto - Operario VG 1:1

BRAZIL: Mineiro

03:30Athletic Club - Itabirito 2:1
03:30Atletico-MG - Ipatinga 3:0
03:30Cruzeiro - Uberlandia 2:0
03:30Democrata GV - Villa Nova MG 2:1
03:30Patrocinense - Pouso Alegre 0:1
03:30Tombense - America MG 0:1

BRAZIL: Paraibano

03:30Serra Branca - Botafogo PB 0:1

BRAZIL: Paranaense - Play Offs

03:00Londrina - Athletico-PR 1:0

BRAZIL: Paulista

03:00Corinthians - Santo Andre 3:2
49'Portuguesa - Mirassol 1:0
07:00Inter de Limeira - Ituano -:-

BRAZIL: Paulista A2

02:00Capivariano - Linense 1:2
02:00Noroeste - Sao Bento 1:1
02:00Primavera - Monte Azul 4:0
02:00Rio Claro - Juventus-SP 1:1
02:00Sao Jose EC - Portuguesa Santista 1:1
04:00Taubate - Velo Clube 0:2
12'Oeste - Ferroviaria 0:0
22:10Comercial - Piracicaba -:-

BRAZIL: Paulista A3

02:00Desportivo - Uniao Sao Joao 0:0
02:00Sao Caetano - Marilia 2:0
02:00Uniao Suzano - Bragantino II 1:1
04:00Catanduva - Sertaozinho 2:0
04:00Lemense - EC Sao Bernardo 0:0
12'Bandeirante - Votuporanguense 0:0
12'Itapirense - Matonense 0:0
21:00Rio Preto - Gremio Prudente -:-

BRAZIL: Paulista A4

02:00America SP - Vocem 0:1
02:00Jabaquara - CA Joseense 4:0
02:00Rio Branco SP - Nacional SP 1:1
02:00SKA Brasil - Penapolense 3:1
02:00Taquaritinga - XV de Jau 0:0
03:00Audax-SP - Uniao Barbarense 0:0
12'Barretos EC - Francana 0:0
12'Sao-Carlense - Independente SP 0:0

BRAZIL: Pernambucano - Play Offs

03:30Santa Cruz - Central SC 1:0

BRAZIL: Piauiense - Ikalawang stage

03:00Oeirense - Picos 4:1
03:00River-PI - Corisabba 5:1

BRAZIL: Rondoniense

03:30ItinigilPorto Velho - Uniao Cacoalense -:-

BRAZIL: Sergipano

03:00Atletico Gloriense - America SE 0:4
03:00Falcon - Carmopolis 0:0

BRAZIL: Sul-Matogrossense

12'Novoperario - Dourados 0:0

BRAZIL: Tocantinense

03:00Gurupi - Batalhao 3:2
42'Uniao Carmolandense - Tocantinopolis 0:0

BRAZIL: Paranaense U20 - Unang stage

02:30Arapongas U20 - Gremio Maringa U20 -:-
02:30Azuriz U20 - Hope Internacional U20 -:-
02:30Cascavel U20 - AA Iguacu U20 -:-
02:30Cianorte U20 - Araucaria U20 -:-
02:30Parana S.T.C. U20 - Campo Mourao U20 -:-

BULGARIA: Parva liga

23:45Slavia Sofia - Botev Plovdiv 2:2
20:30CSKA Sofia - Beroe -:-
23:00Ludogorets - CSKA 1948 Sofia -:-

BULGARIA: Third League - South-East

21:00Botev Plovdiv II - Rodopa Smolyan -:-
21:00Lok. Plovdiv II - Sozopol -:-

BULGARIA: Third League - South-West

21:00Slavia Sofia 2 - Oborishte -:-

BULGARIA: Third League - North-East

21:00Chernolomets - Ustrem Donchevo -:-
21:30Dunav Ruse II - Benkovski -:-

BULGARIA: Third League - North-West

20:30Etar II - Vihar Slavyanovo -:-

BUONG MUNDO: Club Friendly

19:00Zdar na Sazavou (Cze) - Rosice (Cze) -:-
20:00Hohenems (Aut) - Brauerei Egg (Aut) -:-
20:00Tasovice (Cze) - Kurim (Cze) -:-
21:00Krsko (Slo) - NK Smartno (Slo) -:-
21:00Middelfart (Den) - Naesby (Den) -:-
21:00RW Rankweil (Aut) - Altach U21 (Aut) -:-
21:00Sloga Pozega (Srb) - Borac 1926 (Srb) -:-
23:00Bryne (Nor) - Kongsvinger (Nor) 2:2
23:00Kristiansund (Nor) - Tromso (Nor) 3:0
23:00Vasalund (Swe) - Stocksund (Swe) -:-
23:30Molde (Nor) - Rosenborg (Nor) 1:1
04:00Chattanooga (Usa) - Birmingham (Usa) 0:3
17:00Zlin B (Cze) - Slovacko B (Cze) -:-
17:15Karvina B (Cze) - Havirov (Cze) -:-
18:00Albirex Niigata (Sgp) - Lion City (Sgp) -:-
19:00Riga FC (Lat) - Metta/LU (Lat) -:-
20:00Follo (Nor) - Alta (Nor) -:-
20:00Hammarby TFF (Swe) - Sollentuna (Swe) -:-
20:00Onsala (Swe) - Savedalen (Swe) -:-
20:00Young Boys (Den) - Viby (Den) -:-
20:30Lunds (Swe) - Simrishamn (Swe) -:-
21:00Chotebor (Cze) - Hlinsko (Cze) -:-
21:00NakanselaF. Amager (Den) - Vanlose (Den) -:-
21:00Nykobing (Den) - F. Amager (Den) -:-
21:00Slavia HK (Cze) - Neratovice (Cze) -:-
21:00Utsikten (Swe) - Landskrona (Swe) -:-
22:00Rubin Kazan 2 (Rus) - Saturn Ramenskoye (Rus) -:-
22:00Viking (Nor) - Fredrikstad (Nor) -:-
23:00ASK Klagenfurt (Aut) - A. Klagenfurt (Am) (Aut) -:-

BUONG MUNDO: Club Friendly - Babae

22:00Asane W (Nor) - Arna-Bjornar W (Nor) -:-
21:00MFA Zalgiris W (Ltu) - Flora W (Est) -:-
21:00Valerenga W (Nor) - Fortuna Hjorring W (Den) -:-

CAMBODIA: CPL

19:00Boeung Ket - Kirivong Sok Sen Chey -:-
19:00Dangkor - NagaWorld -:-
19:00Visakha - Phnom Penh Crown -:-

CAMEROON: Elite One

22:00Fortuna Mfou - Canon Yaounde -:-
22:00Les Astres - Bamboutos FC -:-
00:00Colombe - Aigle Royal -:-
00:00Gazelle - Bamenda -:-
00:00Union Douala - Dynamo Douala -:-

CHAD: Premiere Division - LPFN

22:30Aiglons - Elect Sport -:-
22:30Algoy - Ascot -:-
22:30As Dgssie - Agri - Tchad -:-

CHILE: Primera Division

48'O'Higgins - Everton 1:1
49'Palestino - U. Catolica 0:1
07:30Nublense - A. Italiano -:-
07:30U. Espanola - Coquimbo -:-

CHILE: Primera B

23:00La Serena - Magallanes 1:0
50'Deportes Temuco - Limache 0:1
23:00U. De Concepcion - San Marcos de Arica -:-

CHILE: Segunda Division

50'D. Puerto Montt - Provincial Ovalle 1:0
50'Dep. Linares - Deportes Rengo 0:1
54'Lautaro - Arturo Fernandez Vial 3:3
12'D. Concepcion - Osorno 1:0
12'Trasandino - Melipilla 0:1

COLOMBIA: Primera A - Apertura

48'Millonarios - La Equidad 1:1
07:10Pereira - America De Cali -:-
09:20Junior - Atl. Nacional -:-

COLOMBIA: Primera B - Apertura

04:00Tigres - Real Cundinamarca 1:0
82'Inter Palmira - Bogota 3:0
07:00Quindio - Orsomarso -:-

COSTA RICA: Primera Division - Clausura

52'Grecia - Liberia 1:0
47'Puntarenas FC - Herediano 0:0
10:00Zeledon - Guanacasteca -:-

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura

50'Antioquia - ADR Jicaral 1:1
47'CS Uruguay - Consultants Desamparados 0:0
09:30ItinigilCofutpa - Puerto Golfito FC -:-
09:30Marineros PFC - Quepos Cambute -:-

CROATIA: HNL

00:10Hajduk Split - Istra 1961 1:0
22:00Rijeka - Varazdin -:-
00:30Osijek - D. Zagreb -:-

CROATIA: Prva NL

19:50Orijent - Sesvete -:-
22:00Solin - Dubrava -:-
22:00Vukovar 1991 - Jarun -:-

CROATIA: 1. HNL (Babae)

21:00Osijek W - Agram Zagreb W -:-
23:00ZNK Split W - Zadar W -:-

CURAÇAO: Promé Divishon

07:00Victory Boys - UNDEBA -:-
09:15Scherpenheuvel - Jong Holland -:-

CYPRUS: Cyta Championship - Championship Group

23:00APOEL - Paphos -:-

CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group

00:00Doxa - Karmiotissa 1:4
01:00Othellos Athienou - AEL Limassol 1:1

CYPRUS: Division 2 - Championship Group

21:00Omonia 29th May - Ayia Napa -:-

CZECH REPUBLIC: 1. Liga

01:00FK Pardubice - Plzen 2:3
21:00Teplice - Liberec -:-
22:00Zlin - Ostrava -:-

CZECH REPUBLIC: FNL

00:00Vlasim - Varnsdorf 0:0
17:30Sparta Prague B - Prostejov -:-

CZECH REPUBLIC: CFL - Grupo A

17:15Bohemians 1905 B - FK Robstav -:-
17:15Dukla Prague B - Karlovy Vary -:-
17:15Slavia Prague B - Admira Prague -:-
17:15Taborsko akademie - Vltavin -:-

CZECH REPUBLIC: CFL - Grupo B

21:30ItinigilZapy - Mlada Boleslav B -:-

CZECH REPUBLIC: Czech Cup - Babae

23:30Lok. Brno W - Slavia Prague W 0:6
23:30Liberec W - Ostrava W -:-

DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group

22:30AS Vita Club - Aigles du Congo -:-

DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group

21:30Simba - Blessing -:-

DENMARK: Superliga

21:00Lyngby - Hvidovre IF -:-
21:00Viborg - Randers FC -:-
23:00Brondby - Vejle -:-

DENMARK: 1st Division

20:00Naestved - Horsens -:-

ECUADOR: Liga Pro - Unang stage

02:00Mushuc Runa - Libertad 2:1
82'Aucas - Orense 2:0
07:00Dep. Cuenca - Emelec -:-

EHIPTO: Premier League

01:00El Ismaily - Baladiyat El Mahalla 0:1

ESPANYA: LaLiga2

23:15Espanyol - Huesca 0:0
23:15Ferrol - Racing Santander 2:2
01:30R. Oviedo - Levante 3:2
84'Burgos CF - FC Cartagena SAD 2:0
21:00Andorra - Valladolid -:-
23:15Tenerife - Mirandes -:-

ESPANYA: Primera RFEF - Grupo 1

23:00Arenteiro - Gimnastic 0:1
23:00Fuenlabrada - Ponferradina 2:1
01:00Cultural Leonesa - Tarazona 1:1
01:00R. Sociedad B - SD Logrones 1:0
01:00Teruel - Rayo Majadahonda 1:0
03:00Cornella - Osasuna B 0:0
03:00Unionistas - Celta Vigo B 0:2
23:00R. Union - Barcelona B -:-
23:00Algeciras - Granada CF B 1:1
19:00Malaga - UD Ibiza -:-
19:00Melilla - Real Madrid B -:-
19:00Merida AD - Baleares -:-
23:00Atl. Madrid B - Alcoyano -:-
23:00Linares - Sanluqueno -:-

ESPANYA: Segunda RFEF - Grupo 1

00:00Arandina - Langreo 2:0
01:00Ourense CF - Racing Club Villalbes 2:0
19:00Covadonga - Valladolid Promesas -:-
19:00R. Oviedo B - Pontevedra -:-
23:00Rayo Cantabria - Guijuelo -:-
23:45Compostela - Torrelavega -:-
00:00Marino de Luanco - Cayon -:-
00:00Real Aviles - Coruxo FC -:-
00:30Zamora - Dep. Fabril -:-

ESPANYA: Segunda RFEF - Grupo 2

23:00Ath Bilbao B - Mutilvera 3:1
00:30Utebo FC - Valle Egues 2:0
01:00Gernika - Barakaldo 0:1
19:00Barbastro - Zaragoza B -:-
23:00Brea - Arenas Club -:-
23:30Izarra - Alaves B -:-
00:00Naxara - Tudelano -:-
00:00Real Sociedad C - Calahorra -:-

ESPANYA: Segunda RFEF - Grupo 3

01:00Badalona Futur - Espanyol B 1:0
19:00Alzira - Andratx -:-
19:00Manresa - Torrent -:-
19:00Pena Deportiva - Formentera -:-
19:00Saguntino - Sant Andreu -:-

ESPANYA: Segunda RFEF - Grupo 4

23:30CD Estepona - San Roque 3:1
00:00Ciudad Real - Sevilla FC B 1:1
18:30Betis B - El Palo -:-
18:30La Union - Orihuela -:-
19:00Cadiz CF B - Racing Cartagena MM -:-
23:30Marbella - Linense -:-
00:00Aguilas FC - Velez -:-
00:00Antoniano - FC Cartagena SAD B -:-
00:00Yeclano - UCAM Murcia -:-

ESPANYA: Segunda RFEF - Grupo 5

23:30Illescas - Getafe B 0:0
18:00Cacereno - San Fernando -:-
19:00CD Badajoz - Navalcarnero -:-
19:00Montijo - Union Adarve -:-
19:00Numancia - Villanovense -:-
20:00Atl. Paso - Mensajero -:-
23:30Llerenense - San Sebastian Reyes -:-
00:00CF Talavera - Ursaria -:-
00:00Gimnastica Segoviana - Guadalajara -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 1

01:15Silva SD - Sarriana 1:0
01:30Arzua - UD Ourense 0:3
01:30Rapido de Bouzas - Somozas 0:0
19:00Viveiro - Atletico Arteixo -:-
20:30Polvorin - Bergantinos -:-
23:30Gran Pena - Alondras -:-
00:00Barbadas-Bentraces - Pontevedra B -:-
00:00Paiosaco - Betanzos -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 2

01:30InabandonaGijon Industrial - Condal 0:0
18:45Lealtad - CD Colunga -:-
19:00Aviles Stadium - L'Entregu -:-
19:00Lenense - Gijon B -:-
19:00Llanera - Barcia -:-
19:00Praviano - Real Titanico -:-
19:00Union Club Ceares - Llanes -:-
00:00Luarca - Caudal Deportivo -:-
00:30Basico Urraca - Tuilla -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 3

23:30Velarde - UD Samano 1:1
23:45Bezana - Solares 1:2
00:00Atletico Albericia - Guarnizo 1:2
00:00Atletico Mineros - Torina 2:2
00:00CD Colindres - Vimenor 1:0
01:00Laredo - Siete Villas 1:0
01:00Revilla - Escobedo 1:0
00:00Castro - UC Cartes -:-
00:00Naval Reinosa - Tropezon -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 4

23:00Alaves C - CD Vitoria 0:2
23:30Aurrera Ondarroa - Touring KE 2:1
23:45Derio - Beasain 0:0
00:00Leioa - Durango 2:1
00:45SD Deusto - Lagun Onak 1:0
02:00Urduliz - Portugalete 2:1
03:00Anorga - Pasaia 1:1
18:30Basconia - Padura -:-
23:30Anaitasuna FT - San Ignacio -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 5

18:45UE Tona - Pobla Mafumet -:-
19:00FC L'escala - Montanesa -:-
19:00Girona B - Peralada -:-
19:00Mollerussa - L Hospitalet -:-
19:00Prat - CF Badalona -:-
19:30Rapitenca - San Cristobal CP -:-
00:00Olot - Castelldefels -:-
00:00Reus FCR - Grama -:-
00:00Vilassar de Mar - Vilafranca -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 6

23:00Patacona - Rayo Ibense 0:1
23:00Torrellano - Ontinyent 1931 2:3
23:30Atzeneta - Ilicitano 0:0
18:45Castellonense - Silla CF -:-
19:00Jove - Roda -:-
23:30Gandia - Acero -:-
00:00Burriana - Utiel -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 7

18:30Canillas - Alcorcon B -:-
18:30Trival Valderas - Parla -:-
19:00Colonia M. - RSD Alcala -:-
19:00Las Rozas - Leganes B -:-
19:00Paracuellos Antamira - CD Mostoles -:-
19:00Tres Cantos - Real Madrid C -:-
20:00Villanueva - AD Torrejon -:-
23:30Rayo Vallecano B - Pozuelo de Alarcon -:-
00:30Collado Villalba - Galapagar -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 8

23:00ItinigilPonferradina B - Colegios Diocesanos -:-
23:30ItinigilLa Virgen - Atl. Tordesillas -:-
23:30Laguna - Leonesa B 0:1
23:30Mirandes B - Palencia CF 0:1
00:00ItinigilBembibre - Almazan -:-
00:00Palencia CA - Villaralbo 2:0
19:00Santa Marta Tormes - Atl. Astorga -:-
23:45Real Avila - Salamanca -:-
00:00Becerril - Burgos CF B -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 9

00:00Malaga City - Motril 0:1
19:00Almeria B - Rincon -:-
19:00CP Almeria - Maracena -:-
19:00Mancha - Huetor Tajar -:-
19:00Torre del Mar - Arenas Armilla -:-
19:00Torremolinos - Malaga B -:-
23:00Jaen - CD Torreperogil -:-
00:30Torredonjimeno - El Ejido -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 10

18:30Conil - Ceuta B -:-
19:00Bollullos - CD Gerena -:-
19:00CD Utrera - Xerez CD -:-
19:00Coria C.F. - Sevilla FC C -:-
19:00La Palma - Ayamonte -:-
19:00Pozoblanco - Cordoba B -:-
00:00Cartaya - Cabecense -:-
00:30Puente Genil - Atletico Espeleno -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 11

23:30Felanitx - Mallorca B 0:1
23:30Llosetense - Alaior 1:0
23:00Ibiza Islas Pitiusas - Arenal -:-
23:30Soller - Santanyi -:-
00:00Platges de Calvia - Portmany -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 12

00:30Santa Ursula - Teror 2:0
01:00CD Buzanada - Tamaraceite 2:0
19:00Arucas - Gran Tarajal -:-
20:00La Cuadra - Herbania -:-
20:00Lanzarote - Tenerife B -:-
20:00Las Palmas B - Atl. Victoria -:-
20:30CD Marino - Yaiza -:-
20:30Villa Santa Brigida - Ibarra -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 13

00:00Pulpileno - EG El Palmar CF 1:0
17:00Real Murcia B - Montecasillas -:-
19:00Deportiva Minera - Alcantarilla -:-
19:00Molinense - UCAM Murcia B -:-
19:15Racing Murcia - Ciudad Cieza -:-
23:45Muleno - Plus Ultra -:-
00:00Balsicas Atletico - Bullense -:-
00:00CAP Ciudad de Murcia - CD Algar -:-
00:00Caravaca - Lorca Deportiva -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 14

19:00Castuera - Villafranca -:-
19:00Diocesano - Fuente de Cantos -:-
19:00Don Benito - Pueblonuevo -:-
19:00Moralo - Azuaga -:-
19:00Olivenza - Don Alvaro -:-
19:30Arroyo - RCP Valverdeno -:-
19:30Jerez CF - CD Calamonte -:-
23:30Jaraiz - Trujillo -:-
00:00Montehermoso - CD Coria -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 15

23:00Beti Kozkor - Huarte 2:0
23:30Beti Onak - Pamplona 2:2
23:30CD Cantolagua - Bidezarra 0:0
23:30Cortes - Lagunak 1:0
23:30ItinigilEzcabarte - Subiza -:-
23:30Lerines - Txantrea 2:1
01:00Pena - Burlades 2:2
00:00Cirbonero - CD Ardoi -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 16

23:30Berceo - Oyonesa 1:0
19:00Casalarreina - UD Logrones B -:-
19:00Racing Rioja - Varea -:-
23:30Calahorra B - Arnedo -:-
00:00CDFC Calzada - Comillas -:-
00:00Pena Balsamaiso - Alfaro -:-
00:00River Ebro - CCD Alberite -:-
00:00Tedeon - Anguiano -:-
00:00Vianes - Haro Deportivo -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 17

23:00Ebro - Ejea 1:1
23:30Caspe - Binefar 2:1
18:00Huesca B - Calamocha -:-
23:30Almudevar - Utrillas -:-
23:30ItinigilEpila - Borja -:-
23:30Fraga - Carinena -:-
23:30Tamarite - CF Illueca -:-
00:00Atletico Monzon - Fuentes -:-
00:00Belchite 97 - Cuarte -:-

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 18

23:30Villacanas - Huracan de Balazote 2:0
00:00Tarancon - Torrijos 0:2
00:30Azuqueca - Socuellamos 2:2
01:00Villarrubia - Puertollano C.F. 0:1
19:00Cazalegas - San Clemente -:-
19:00Toledo - Albacete B -:-
23:30Conquense - Marchamalo -:-
00:00Quintanar del Rey - Tomelloso -:-
00:00Villarrobledo - La Solana -:-

ESTADOS UNIDOS: MLS

03:00Minnesota United - Columbus Crew 1:1
03:00NaantalaReal Salt Lake - Los Angeles FC 0:0
42'Inter Miami - Orlando City 2:0
08:30Vancouver Whitecaps - Charlotte -:-
09:30Chicago Fire - FC Cincinnati -:-
09:30FC Dallas - CF Montreal -:-
09:30Houston Dynamo - New York Red Bulls -:-
09:30Sporting Kansas City - Philadelphia Union -:-
09:30St. Louis City - New York City -:-
10:30Colorado Rapids - Nashville SC -:-
11:30Portland Timbers - DC United -:-
11:30San Jose Earthquakes - Los Angeles Galaxy -:-
11:30Seattle Sounders - Austin FC -:-

ESTONIA: Meistriliiga

18:30Tallinna Kalev - Tammeka -:-
20:30Parnu JK Vaprus - Paide -:-

ESTONIA: Esiliiga

23:00Elva - Tartu Welco 1:0
23:00Harju JK Laagri - Viimsi JK 2:2
01:00Flora U21 - Paide Linnameeskond U21 2:0
23:00Tabasalu - Levadia U21 -:-

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

19:30Manzini Sea Birds - Mbabane Highlanders -:-
21:00Ezulwini - Young Buffaloes -:-
22:00Mbabane Swallows - Manzini Wanderers -:-

ETHIOPIA: Premier League

00:00Welayta Dicha - Shashemene Kenema 1:2
21:00Ethiopia Bunna - Sidama Bunna -:-
00:00Ethiopia Nigd Bank - Adama City -:-

FAROE ISLANDS: Super Cup

01:30Klaksvik - HB Torshavn 2:3

FIJI: Premier League

09:00Nadroga - Lautoka -:-
09:00Nasinu - Ba -:-
09:00Suva - Labasa -:-
11:00Navua - Nadi -:-
11:00Tailevu Naitasiri - Rewa -:-

FINLAND: Ykkosliigacup

23:00KaPa - SalPa 0:2
20:00JIPPO - JaPS -:-

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Dinamo Tbilisi - Samgurali 2:0
00:00Torpedo Kutaisi - Samtredia 4:1
22:00Dila Gori - Gagra -:-

GHANA: Premier League

23:00Great Olympics - Heart of Lions 2:0
23:00Berekum Chelsea - Karela -:-
23:00ItinigilDreams - Bechem United -:-
23:00Legon Cities - Accra Lions -:-
23:00ItinigilMedeama - Aduana -:-
23:00Nsoatreman - Hearts of Oak -:-
23:00Samartex - Nations FC -:-

GHANA: Division One League

23:00Accra Athletic - Golden Kick 2:1
23:00Maana - Wa Power 4:1
23:00New Edubiase - Swedru All Blacks -:-
23:00Still Believe - Nania 0:1
23:00Techiman Heroes - Steadfast 1:0
23:00Vision - Susubiribi 3:1
23:00Brong Ahafo - Berekum City -:-
23:00Ebusua - Soccer Intellectuals -:-
23:00Elmina Sharks - Asekem -:-
23:00Future Stars - Rospak -:-
23:00Hohoe United - Akatsi All Stars -:-
23:00Holy Stars - Pac Academy -:-
23:00Kings Palace - ADVSA -:-
23:00Koforidua - Home Stars -:-
23:00Kotoku Royals - Uncle T United -:-
23:00Na God - Okwawu -:-
23:00Nzema Kotoko - King Faisal -:-
23:00Sefwi All Stars - Venomous Vipers -:-
23:00Skyy - Young Redbull -:-
23:00Techiman Liberty - Debibi -:-
23:00Wa Suntaa - Tamale City -:-
23:00Young Apostles - Mighty Royals -:-

GIBRALTAR: National League

23:30Mons Calpe - Lions Gibraltar 2:2
02:30Glacis United - St Josephs 1:3
23:30Manchester 62 - Europa FC -:-

GREECE: Super League 2

20:00Athens Kallithea - Diagoras -:-
20:00Ionikos - Giouchtas -:-
20:00PAE Chania - Olympiacos Piraeus B -:-
20:00PAE Egaleo - Ilioupoli -:-
20:00Panachaiki - Kalamata -:-
20:00Tilikratis L. - Panathinaikos B -:-

GREECE: Gamma Ethniki - Grupo 1

19:00Kavala - PAOK Kristonis -:-
21:00Apollon Paralimniou - Keravnos Anchelochori -:-
21:00Aris Petinos - Epanomi -:-
21:00Chaniotis - Thermaikos FC -:-
21:00Chrisoupolis - Panthrakikos -:-
21:00Doxa Dramas - Poseidonas Michanionas -:-
21:00M. Alexandros Agia Marina - Aetos Varvaras -:-
21:00Niki Efkarpias - Aris Avatou -:-
21:00Veria - Orestis Orestiadas -:-

GREECE: Gamma Ethniki - Grupo 2

20:00Asteras Petriti - Asteras Stavrou -:-
20:30Lefkimmi - Eordaikos -:-
21:00Ethnikos Neou - Vataniakos -:-
21:00Fikis - Svoronos FC -:-
21:00Kastoria - Thesprotos -:-
21:00Pierikos - AO Trikala -:-
21:00Thyella Katsikas - Anagennisi Arta -:-
21:00Zakynthos - Nea Artaki -:-

GREECE: Gamma Ethniki - Grupo 3

17:30Mykonos - Panargiakos -:-
18:00Mesolongi AE - Ialisos -:-
19:30Thyella D. - Ellas Syrou -:-
20:00Panelefsiniakos - Pyliou -:-
21:00Afantou - Panegialios FC -:-
21:00Filiatron - Marko -:-
21:00Korinthos - Vyzas FC -:-
21:00Kyanos A. V. - Ermionidas-Ermis -:-
21:00PAO Varda - Rodos -:-

GREECE: Gamma Ethniki - Grupo 4

21:00Apollon Smyrnis - Agios Nikolaos -:-
21:00Aris Petroupolis - Ellopiakos -:-
21:00Chaidari - Fostiras -:-
21:00Ermis Z. - AO Ilisiakos -:-
21:00Ipato - Almyros Gaziou -:-
21:00Panionios - Atsalenios -:-
21:00Peramaikos - Episkopi -:-
21:00Proodeftiki - Atromitos Piraeus -:-

GREECE: Division A Women

19:00Asteras Tripolis W - Trikala W -:-
19:00Rethymniakos W - Olimpiada Imittou W -:-
21:00OFI Crete W - Elpides Karditsas W -:-
21:00Panathinaikos W - Seirines Grevenon W -:-
21:00Volos 2004 W - AEL Larissa W -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura

54'Deportivo Mixco - Municipal 1:0
08:00Comunicaciones - Coatepeque -:-
10:00Xelaju - Coban Imperial -:-

GUINEA: Ligue 1

00:00ItinigilSOAR - Kaloum Star -:-
00:00Sangaredi - Milo FC -:-

HAPON: J1 League

15:00Urawa Reds - Verdy -:-

HAPON: J2 League

12:00Iwaki - Okayama -:-
12:00Kumamoto - Kusatsu -:-
12:00Renofa Yamaguchi - Blaublitz -:-
13:00Tochigi SC - Montedio Yamagata -:-

HAPON: J3 League

13:00Kanazawa - Imabari -:-
13:00Nara Club - Nagano -:-
13:00YSCC - Osaka -:-

HAPON: WE League (Babae)

11:00Urawa W - Inac Kobe Leonesa W -:-
13:00Nojima Stella W - Beleza W -:-
13:00Omiya Ardija W - Saitama W -:-
13:00Parceiro Nagano W - JEF United W -:-
13:00Sanfrecce Hiroshima W - Albirex Niigata W -:-

HILAGA & GITNANG AMERIKA: CONCACAF Championship U20 - Qualification

03:00Antigua and Barbuda U20 - El Salvador U20 0:1
12'Aruba U20 - Barbados U20 0:0
12'Belize U20 - Anguilla U20 1:0
09:00Curacao U20 - Guatemala U20 -:-
09:00Nicaragua U20 - Cuba U20 -:-

HILAGA & GITNANG AMERIKA: Gold Cup (Babae) - Play Offs

08:00Canada W - Costa Rica W -:-
11:15Brazil W - Argentina W -:-

HILAGANG MACEDONIA: 1. MFL

21:00KF Gostivar - Brera Strumica -:-
21:00Makedonija GP - Voska Sport -:-
21:00Rabotnicki - Bregalnica Stip -:-
21:00Shkendija - Vardar -:-
21:00Shkupi - Tikves -:-
21:00Sileks - Struga -:-

HONG KONG: Premier League

15:00Lee Man Warriors - Resources Capital -:-
15:00Sham Shui Po - Hong Kong Rangers -:-
16:30Hong Kong FC - Kitchee -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

01:45DVTK - Puskas Academy 1:1
21:00MTK Budapest - Paks -:-
23:30Ferencvaros - Kecskemeti TE -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

21:00BVSC-Zuglo - Mosonmagyarovari TE -:-
21:00Gyirmot - Pecsi MFC -:-
21:00Kozarmisleny SE - Budafoki -:-
21:00Siofok - Vasas -:-
00:00Ajka - Kazincbarcikai -:-
00:00Csakvari - Szeged -:-
00:00Haladas - Honved -:-
00:00Tiszakecske - Gyor -:-

HUNGARY: NB III - Northeast

18:00Debrecen II - Cigand SE -:-
18:00Ujpest II - Debreceni EAC -:-
21:00Eger SE - Gyongyosi -:-
21:00Hatvan - Senyo Carnifex -:-
21:00Karcagi - DVTK II -:-
21:00REAC - Kisvarda II -:-
21:00SBTC - Tiszafuredi -:-
21:00Tiszaujvaros - Putnok -:-

HUNGARY: NB III - Northwest

18:00Csornai - Zalaegerszegi II -:-
21:00Bicskei - Puskas Academy II -:-
21:00Dorogi - Balatonfuredi -:-
21:00Kelen - Haladas Zanati -:-
21:00SC Sopron - Komaromi VSE -:-
21:00Tatabanya - Budaorsi SC -:-
21:00VLS Veszprem - Gyor II -:-

HUNGARY: NB III - Southeast

18:00Vasas II - Szolnoki MAV -:-
19:00Kecskemeti TE II - BKV Elore -:-
21:00Cegledi - Szeged II -:-
21:00Fuzesgyarmati SK - FC Dabas -:-
21:00Hodmezovasarhely FC - Korosladany MSK -:-
21:00Martfui - Honved II -:-
21:00Monori - ESMTK Budapest -:-
21:00Penzugyor - Bekescsaba 1912 -:-

HUNGARY: NB III - Southwest

18:00Ferencvaros II - Majosi -:-
18:00Paks II - Ivancsa -:-
21:00Dunafoldvar - Mohacsi -:-
21:00Gardony Varosi - Kaposvar -:-
21:00Nagykanizsa - Dunaujvaros PASE -:-
21:00PTE-PEAC - Erdi -:-
21:00Szekszardi - MTK Budapest II -:-
21:00Szentlorinc - Fehervar FC II -:-

ICELAND: League Cup

00:00Dalvik/Reynir - Vikingur Reykjavik 0:5
00:15Thor Akureyri - KR Reykjavik 4:0
20:00Breidablik - Vestri -:-
21:00Leiknir - Akranes -:-

ICELAND: League Cup (Babae)

23:00Tindastoll W - Valur W 0:3
00:00Selfoss W - Keflavik W 0:3
02:15Thor/KA W - Throttur W 6:2

INDIA: ISL

22:00Chennaiyin - Odisha FC -:-

INDIA: I-League

18:00Delhi FC - Namdhari -:-
21:30Gokulam - Mohammedan -:-

INDIA: IWL (Babae)

17:30Sports Odisha W - Gokulam Kerala W -:-

INDONESIA: Liga 1

16:00Persebaya - PSS Sleman -:-
20:00PSIS Semarang - Persik Kediri -:-
20:00RANS Nusantara - Persib Bandung -:-

INGLATERA: Championship

23:00Birmingham - Southampton 3:4
23:00Leicester - QPR 1:2
23:00Millwall - Watford 1:0
23:00Norwich - Sunderland 1:0
23:00Plymouth - Ipswich 0:2
23:00Preston - Hull 0:0
23:00Rotherham - Sheffield Wed 0:1
23:00Stoke - Middlesbrough 2:0
23:00Swansea - Blackburn 2:1

INGLATERA: League One

23:00Bolton - Cambridge Utd 2:0
23:00Carlisle - Reading 1:3
23:00Cheltenham - Burton 0:0
23:00Derby - Port Vale 3:0
23:00Fleetwood - Wigan 4:2
23:00Leyton Orient - Bristol Rovers 0:1
23:00Lincoln - Stevenage 0:0
23:00Northampton - Charlton 1:1
23:00Peterborough - Exeter 2:1
23:00Portsmouth - Oxford Utd 2:1
23:00Shrewsbury - Blackpool 0:2
23:00Wycombe - Barnsley 2:4

INGLATERA: League Two

23:00ItinigilBradford City - Notts Co -:-
23:00ItinigilColchester - Stockport County -:-
23:00ItinigilCrawley - Barrow -:-
23:00Crewe - Morecambe 2:3
23:00Grimsby - Forest Green 1:0
23:00Newport - Mansfield 0:1
23:00Salford - Gillingham 0:2
23:00Swindon - Harrogate 1:1
23:00Tranmere - Sutton 1:0
23:00Walsall - Doncaster 3:1
23:00Wrexham - Accrington 4:0

INGLATERA: National League

23:00AFC Fylde - Maidenhead 4:1
23:00Boreham Wood - Gateshead 1:1
23:00Bromley - FC Halifax 2:0
23:00Dag & Red - Altrincham 3:1
23:00Eastleigh - Solihull Moors 3:3
23:00Ebbsfleet - Rochdale 2:1
23:00Hartlepool - Barnet 1:2
23:00Oldham - Southend 1:1
23:00Oxford City - Aldershot 1:2
23:00ItinigilWoking - Kidderminster -:-
23:00York City - Wealdstone 2:3

INGLATERA: National League North

23:00ItinigilAlfreton - Gloucester -:-
23:00Boston Utd - Spennymoor 1:2
23:00Brackley Town - Farsley 0:0
23:00Buxton - Scarborough 0:0
23:00Chorley - Rushall 2:1
23:00Curzon Ashton - Hereford 1:0
23:00Darlington - Banbury 3:1
23:00King’s Lynn - South Shields 3:1
23:00Scunthorpe - Chester 2:2
23:00Southport - Peterborough Sports 0:0
23:00Tamworth - Blyth 3:1
23:00Warrington - Bishop's Stortford 2:1

INGLATERA: National League South

23:00Chelmsford - Aveley 2:0
23:00ItinigilChippenham - Weston-super-Mare -:-
23:00ItinigilDartford - Worthing -:-
23:00Dover - Maidstone 0:1
23:00Farnborough - Yeovil 1:3
23:00Hemel Hempstead - Havant & W 0:2
23:00InabandonaSlough - Bath 4:2
23:00ItinigilSt. Albans - Hampton & Richmond -:-
23:00Tonbridge - Eastbourne Boro 2:0
23:00Truro - Taunton 2:0
23:00Welling - Braintree 2:2
23:00Weymouth - Torquay 1:1

INGLATERA: NPL Premier Division

23:00ItinigilBamber Bridge - Ilkeston -:-
23:00Bradford PA - Stafford 1:0
23:00FC United - Workington 1:3
23:00Gainsborough - Whitby 2:0
23:00ItinigilGuiseley - Worksop -:-
23:00Hyde - Atherton 3:2
23:00Lancaster - Basford 1:0
23:00Macclesfield - Marine 2:1
23:00ItinigilMatlock - Ashton Utd -:-
23:00ItinigilRadcliffe - Morpeth -:-

INGLATERA: Southern League Central Division

23:00ItinigilAlvechurch - AFC Telford -:-
23:00Barwell - Halesowen 2:0
23:00Coalville - Long Eaton 1:1
23:00ItinigilKettering - Leiston -:-
23:00ItinigilNeedham Market - Stamford -:-
23:00Redditch - Mickleover 0:2
23:00Royston - St. Ives 2:4
23:00ItinigilStourbridge - Leamington -:-
23:00Stratford - Berkhamsted 2:1
23:00Sudbury - Hitchin 1:0

INGLATERA: Southern League South Division

23:00Bracknell - Harrow 1:1
23:00Didcot - AFC Totton 0:1
23:00Gosport - Beaconsfield Town 1:2
23:00ItinigilHayes & Yeading - Basingstoke -:-
23:00Hendon - Chesham 0:1
23:00ItinigilPlymouth Parkway - Salisbury -:-
23:00ItinigilPoole - Hungerford -:-
23:00ItinigilSholing - Dorchester -:-
23:00Swindon S - Tiverton 2:2
23:00Walton & Hersham - Hanwell Town 1:2
23:00ItinigilWinchester - Merthyr Town -:-

INGLATERA: Isthmian League Premier Division

23:00Billericay - Hashtag 2:4
23:00Carshalton - Chatham 2:0
23:00ItinigilCheshunt - Folkestone -:-
23:00ItinigilConcord - Bognor Regis -:-
23:00ItinigilHornchurch - Cray Wanderers -:-
23:00ItinigilKingstonian - Dulwich Hamlet -:-
23:00Lewes - Canvey 2:2
23:00Margate - Horsham FC 1:3
23:00ItinigilPotters Bar - Haringey -:-
23:00ItinigilWhitehawk - Enfield Town -:-
23:00ItinigilWingate & Finchley - Hastings -:-

INGLATERA: Premier League 2

22:00Liverpool U21 - Aston Villa U21 -:-

INGLATERA: Super League - Babae

20:30Arsenal W - Tottenham W -:-
22:00Aston Villa W - Liverpool W -:-
22:00Bristol City W - Brighton W -:-
23:00West Ham W - Manchester Utd W -:-

INGLATERA: Championship - Babae

20:00Lewes W - Sheffield Utd W -:-
21:00Reading W - London City Lionesses W -:-
22:00Blackburn W - Durham W -:-
22:00Crystal Palace W - Birmingham W -:-
22:00Sunderland W - Southampton W -:-
22:00Watford W - Charlton W -:-

INGLATERA: Women's National League North

22:00Derby W - Burnley W -:-
22:00FC Halifax W - Nottingham W -:-
22:00Huddersfield W - West Brom W -:-
22:00Stoke City LFC W - Newcastle Utd W -:-
22:00Wolverhampton W - Liverpool Feds W -:-

INGLATERA: Women's National League South

22:00Cardiff City Ladies W - Portsmouth W -:-
22:00Plymouth W - Ipswich W -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

00:30Hapoel Jerusalem - Maccabi Bnei Raina 1:0
00:30Sakhnin - SC Ashdod 1:1
01:30Maccabi Tel Aviv - Maccabi Petah Tikva 4:0

ITALYA: Serie B

23:15Ascoli - Reggiana -:-
23:15Bari - Spezia -:-
23:15Cittadella - Pisa -:-
23:15Como - Venezia -:-
23:15Cosenza - Catanzaro -:-
23:15FeralpiSalo - Sampdoria -:-

ITALYA: Serie C - Grupo A

01:30Atalanta U23 - Novara 0:0
01:30Pro Vercelli - Mantova 1:1
01:30Triestina - Legnago Salus 2:2
21:00Renate - Padova -:-

ITALYA: Serie C - Grupo B

23:15Fermana - Olbia 2:2
23:15Juventus U23 - Gubbio 2:2
23:15Vis Pesaro - Pontedera 0:1
01:30Arezzo - Ancona 3:0
03:45Perugia - Recanatese 1:0
21:00Lucchese - Rimini -:-
23:15Sestri Levante - Spal -:-

ITALYA: Serie C - Grupo C

01:30Brindisi - ACR Messina 1:3
03:45Benevento - Foggia 1:0
03:45Crotone - Giugliano 2:3
03:45Sorrento - Potenza 1:1
21:00Catania - Monterosi -:-
21:00Virtus Francavilla - Latina -:-

ITALYA: Serie D - Grupo A

21:30Albenga - Ligorna -:-
21:30Alcione Milano - Pinerolo -:-
21:30Borgosesia - PDHA -:-
21:30Bra - Derthona FbC -:-
21:30Ticino - Fezzanese -:-
21:30Vado - Sanremese -:-
21:30Vogherese - Gozzano -:-
22:00Asti - Alba -:-
22:00Lavagnese - Chisola -:-

ITALYA: Serie D - Grupo B

21:30Arconatese - Castellanzese -:-
21:30Caravaggio - Varesina -:-
21:30Club Milano - Ponte San Pietro -:-
21:30Crema - Caldiero Terme -:-
21:30Desenzano - Brusaporto -:-
21:30Folgore Caratese - Villa Valle -:-
21:30Legnano - Clivense -:-
21:30Pro Palazzolo - Piacenza -:-
21:30Tritium - Real Calepina -:-
21:30USD Casatese - Ciserano-Bergamo -:-

ITALYA: Serie D - Grupo C

21:30Adriese - Montecchio Maggiore -:-
21:30Bassano - Castegnato -:-
21:30Campodarsego - Chions -:-
21:30Dolomiti Bellunesi - Luparense -:-
21:30Este - Cjarlins Muzane -:-
21:30Mestre - Union Clodiense -:-
21:30Mori - Montebelluna -:-
21:30Portogruaro - Breno -:-
22:30Virtus Bolzano - Treviso -:-

ITALYA: Serie D - Grupo D

21:30AC Carpi - Corticella -:-
21:30Aglianese Calcio - Lentigione -:-
21:30Certaldo - San Donnino -:-
21:30Forli - Prato -:-
21:30Mezzolara - Sant'Angelo -:-
21:30Ravenna - Victor San Marino -:-
21:30SCD Progresso - Pistoiese -:-
21:30Sammaurese - Fanfulla -:-
22:00Imolese - Sangiuliano City -:-

ITALYA: Serie D - Grupo E

23:00Montevarchi - Trestina 1:1
21:30Grosseto - Figline -:-
21:30Orvietana - Sangiovannese -:-
21:30Pianese - Mobilieri Ponsacco -:-
21:30Real Forte Querceta - Ghivizzano Borgo -:-
21:30San Donato - Poggibonsi -:-
21:30Seravezza Pozzi - Livorno -:-
21:30Tau - Follonica Gavorrano -:-
21:30Vivi Altotevere - SC Cenaia -:-

ITALYA: Serie D - Grupo F

21:30Avezzano - Termoli -:-
21:30Fano - Calcio Chieti -:-
21:30Fossombrone - S. N. Notaresco -:-
21:30Roma City - L Aquila -:-
21:30Sora - Matese -:-
21:30Tivoli Calcio - Campobasso -:-
21:30Vastogirardi - United Riccione -:-
22:00Sambenedettese - Real Monterotondo -:-
22:00Vigor Senigallia - Atletico Ascoli -:-

ITALYA: Serie D - Grupo G

21:30Anzio Calcio 1924 - Trastevere Calcio -:-
21:30Budoni - Flaminia -:-
21:30Cassino - Ischia -:-
21:30Cavese - Ostia Mare -:-
21:30Cynthialbalonga - Latte Dolce -:-
21:30Romana - Atletico Uri -:-
21:30Sarrabus Ogliastra - Nuova Florida -:-
22:00Boreale - Nocerina -:-

ITALYA: Serie D - Grupo H

21:30Angri - Fidelis Andria -:-
21:30Martina Calcio - Gravina -:-
21:30Matera - A.C.D. Nardo -:-
21:30Paganese - Gelbison -:-
21:30Santa Maria Cilento - Rotonda -:-
22:00Altamura - Casarano -:-
22:00Barletta - Manfredonia -:-
22:00Citta di Fasano - Palmese 1914 -:-
22:00Gallipoli - Bitonto -:-

ITALYA: Serie D - Grupo I

21:30Locri 1909 - Vibonese -:-
21:30Reggio Calabria - USD Ragusa -:-
21:30San Luca - Licata -:-
21:30Siracusa - Portici 1906 -:-
22:00AS Acireale - S. Agata -:-
22:00Canicatti - Akragas -:-
22:00Igea Virtus - Trapani -:-
22:00Sancataldese - Castrovillari -:-

ITALYA: Primavera 1

18:00Lecce U19 - Torino U19 -:-
20:00Genoa U19 - Inter U19 -:-

ITALYA: Primavera 2

18:00Benevento U19 - Pisa U19 -:-
21:00Como U19 - Cittadella U19 -:-

ITALYA: Serie B (Babae)

21:30Arezzo W - Genoa W -:-
21:30Bologna W - Lazio W -:-
21:30Brescia W - Ravenna W -:-
21:30Pavia W - Tavagnacco W -:-
21:30RES Roma W - Parma W -:-
21:30San Marino Academy W - Cesena W -:-
21:30Ternana W - Chievo Verona W -:-
21:30Verona W - Freedom W -:-

ITALYA: Coppa Italia - Babae

19:30AC Milan W - AS Roma W -:-
22:00Fiorentina W - Juventus W -:-

IVORY COAST: Ligue 1

23:30AS Denguele - ASI d'Abengourou 1:1
23:30Bouake - Mouna 0:1
23:30Lys Sassandra - Sporting Gagnoa 1:1
23:30Racing d'Abidjan - SO Armee 1:1
01:45Korhogo - San Pedro 0:3
23:30SOL - Stella Adjame -:-

JORDAN: Premier League

00:30Al Hussein - Al Salt 1:0
22:00Al-Faisaly Amman - Al Ramtha -:-
00:30Al Jalil - Al Wehdat -:-

KENYA: Premier League

20:00KCB - Muranga -:-
20:00Leopards - Nzoia Sugar -:-
20:00Shabana - Bandari -:-

KENYA: Super League

18:00Mulembe United - Nairobi United -:-
20:00Assad - Mathare Utd. -:-
20:00Dimba Patriots - Mara Sugar -:-
20:00Mombasa Elite - Kisumu All-Stars -:-
20:00Vihiga - Rainbow -:-

KOSOVO: Superliga

20:00Gjilani - Malisheva -:-
20:00Prishtina - Liria -:-

KUWAIT: Premier League

00:35Al Salmiya - Al Qadisiya 0:1
21:55Kazma SC - Al-Fahaheel -:-
00:35Al Kuwait - Al Arabi -:-

LEBANON: Premier League - Losers stage

20:15Al Hikma - Al Ahli Nabatiya -:-
20:15Al Sahel - Tadamon -:-
20:15Tripoli - Al Ghazieh -:-

LESOTHO: Premier League

22:00CCX - ACE Maseru -:-
22:00Lifofane - Linare -:-
22:00Lioli - Manonyane -:-
22:00Liphakoe - Matlama -:-

LITHUANIA: A Lyga

19:00Dainava Alytus - Zalgiris -:-
00:30Hegelmann - Transinvest -:-

LUXEMBOURG: BGL Ligue

23:00Fola - Schifflange -:-
23:00Kaerjeng - Dudelange -:-
23:00Mondercange - Jeunesse Esch -:-
23:00Mondorf - Differdange -:-
23:00Niedercorn - Union Titus Petange -:-
23:00Racing Luxembourg - Marisca Mersch -:-
23:00UNA Strassen - Victoria Rosport -:-
23:00Wiltz - Hesperange -:-

MALTA: Premier League

23:15Birkirkara - Balzan 1:1
23:15Santa Lucia - Sirens 1:1
18:00Marsaxlokk - Mosta -:-
21:00Gzira - Sliema -:-
23:15Floriana - Gudja -:-

MALTA: Challenge League - Promotion Group

23:30Zabbar - Zurrieq 2:0
21:00Marsa - Melita -:-

MALTA: Challenge League - Relegation Group

23:30Fgura - Luqa 0:1
21:00Lija - Attard -:-
23:30Swieqi - Tarxien -:-
23:30Zejtun - Msida -:-

MAURITANIA: Ligue 1

00:30Kaedi - Tevragh-Zeina 1:1
01:00Chemal - Entou 1:0
03:50Garde Nationale - Pompiers 0:2

MAURITIUS: Super League

19:00Cercle De Joachim - Chebel Citizens -:-
19:00Grande Riviere - Port Louis -:-
19:30AS Vacoas - Riviere Du Rempart -:-

MEXICO: Liga MX - Clausura

07:00Toluca - U.A.N.L.- Tigres -:-
09:00Pachuca - Juarez -:-
09:05Cruz Azul - Guadalajara Chivas -:-
11:10Atlas - Club America -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura

07:05Cancun - Atletico La Paz -:-

MEXICO: Liga Premier Serie A

01:00Leones Negros 2 - Tecos FC 1:0
02:00San Juan de Aragon - Cafetaleros 0:1
12'Halcones de Zapopan - Porto Palmeiras 0:0
12'Tritones Vallarta - Colima FC 0:0
07:00Canamy - Irapuato -:-
07:00Mineros de Fresnillo - Correcaminos 2 -:-
07:00UA Zacatecas - Calor De San Pedro -:-
08:00Lobos ULMX - Escorpiones -:-
09:00Reboceros de La Piedad - Deportiva Venados -:-
10:00Tampico Madero - Montaneses -:-
11:00Los Cabos - Chihuahua -:-

MEXICO: Liga Premier Serie B

12'CDM - Artesanos Metepec 1:0
12'Uruapan - Ciervos 0:0
06:00Zitacuaro - Santiago -:-

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura

23:00Club America U23 - Atlas U23 7:3
23:00Cruz Azul U23 - Guadalajara Chivas U23 1:2
23:00Toluca U23 - U.A.N.L.- Tigres U23 1:1
23:30Pachuca U23 - Juarez U23 -:-
23:00Monterrey U23 - U.N.A.M.- Pumas U23 -:-

MEXICO: Liga MX (Babae) - Clausura

02:00U.N.A.M.- Pumas W - Club Tijuana W 3:3
09:06Mazatlan FC W - U.A.N.L.- Tigres W -:-

MOLDOVA: Moldovan Cup

20:00Milsami - Zimbru Chisinau -:-
20:00Sheriff Tiraspol - Bardar -:-

MONGOLIA: Premier League

16:15Khoromkhon - Bavarians -:-
19:15Tuv Buganuud - Deren -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

21:00Jezero - Petrovac -:-
21:00Rudar - Mladost DG -:-
22:00Arsenal Tivat - Jedinstvo -:-
22:30Decic - Mornar Bar -:-
00:30Sutjeska - Buducnost -:-

MOROCCO: Botola Pro

01:00IR Tanger - FAR Rabat 1:2
03:00Renaissance Zemamra - Hassania Agadir 3:0
23:00Jeunesse Sportive Soualem - Moghreb Tetouan -:-

MOROCCO: Botola 2

22:00Kawkab Marrakech - Olympique Khouribga -:-
22:00Meknes - Difaa El Jadidi -:-
22:00Rapide Oued Zem - USM Oujda -:-
22:00Stade Marocain - Chabab Benguerir -:-

NAMIBIA: MTC Premiership

22:00Life Fighters - Julinho Sporting -:-
01:30Civics - African Stars 0:0
20:00Ongos - Young Brazilians -:-
22:00Civics - Orlando Pirates -:-
22:00Okahandja - Mighty Gunners -:-
22:00Young Africans - Khomas Nampol -:-
23:00Tigers - African Stars -:-

NETHERLANDS: Eredivisie

01:45G.A. Eagles - Waalwijk 1:0
03:00Vitesse - Twente 1:2
04:00Sparta Rotterdam - AZ Alkmaar 1:1
19:15Ajax - Utrecht -:-
21:30Heerenveen - Zwolle -:-
21:30PSV - Feyenoord -:-
23:45Sittard - Excelsior -:-

NETHERLANDS: Tweede Divisie

01:00De Treffers - HFC 1:1
21:00ADO 20 Heemskerk - AFC -:-

NETHERLANDS: Derde Divisie

01:00Groene Ster - Kloetinge 0:1
01:00HSC '21 - Sparta Nijkerk 1:2
01:00Hoogeveen - Eemdijk 1:0
01:00OSS '20 - Sportlust 0:1
01:00Rosmalen - SteDoCo 1:4
21:00Baronie - UNA -:-
21:00Blauw Geel - Meerssen -:-
21:00GVV Unitas - AWC -:-
21:00Gemert - HV & CV Quick -:-
21:00USV Hercules - Rijnvogels -:-

NETHERLANDS: Eredivisie (Babae)

23:30Feyenoord W - Excelsior W 2:1
23:30PEC Zwolle W - Den Haag W 0:0
19:15Twente W - Ajax W -:-
21:30AZ Alkmaar W - Utrecht W -:-
23:45Telstar W - Heerenveen W -:-

NICARAGUA: Liga Primera - Clausura

50'Matagalpa - Sport Sebaco 0:0
08:00Diriangen - UNAN-Managua -:-

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura

02:00Matagalpa U20 - Sport Sebaco U20 1:2
Half TimeDiriangen U20 - UNAN-Managua U20 0:0
00:00Managua FC U20 - Esteli U20 -:-

NIGER: Ligue 1

23:00ASFAN - Jangorzo 0:1
23:00Nigelec - Police 0:0
23:00Tagour Provincial Club - Liberte -:-
23:00Douanes Niamey - Urana -:-
23:00Sahel - Akokana -:-

NIGERIA: NPFL

23:00ItinigilKwara - Rivers United -:-
00:30Remo Stars - Bayelsa United 1:0
23:00Heartland - Sunshine Stars -:-
23:00Lobi Stars - Katsina Utd -:-
23:00Niger Tornadoes - Enugu Rangers -:-
23:00Plateau United - Bendel -:-

NIGERIA: NNL

22:00El Kanemi - Mighty Jets -:-
22:00City FC Abuja - Jigawa Golden Stars -:-
22:00Edel - Beyond Limits FC -:-
22:00Ekiti United - Madiba -:-
22:00Rovers FC - Coal City -:-
22:00Vandrezzer - Abia Comets -:-
22:00Warri Wolves - Tradesafe -:-
22:00Wikki Tourist - Zamfara United -:-

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship

23:00Annagh - H&W Welders 4:3
23:00ItinigilDergview - Ballinamallard -:-
23:00Dundela - Ards 4:0
01:30ItinigilPortadown - Knockbreda -:-

NORTHERN IRELAND: Irish Cup

23:00Glentoran - Ballyclare 2:0
23:00Larne - Newington 4:1
21:00Institute - Linfield -:-

NORWAY: OBOS Supercup

23:00Nordstrand - Grorud 0:1
23:30Ullern - Gjellerasen 3:2
23:30Frigg - Oppsal -:-

NORWAY: Nasjonal U19 CL

00:30Sogndal U19 - Aalesund U19 3:0

PANAMA: LPF - Apertura

53'Alianza - Deportivo Universitario 1:0
07:15Plaza Amador - Herrera -:-
09:30Veraguas - Arabe Unido -:-

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

46'Ameliano - 2 de Mayo 0:0
07:30Olimpia Asuncion - Sp. Luqueno -:-

PERU: Liga 1 - Apertura

02:15Sporting Cristal - Grau 1:0
70'Comerciantes Unidos - FBC Melgar 0:0
08:00Cesar Vallejo - Cusco -:-

POLAND: Ekstraklasa

00:30Slask Wroclaw - Widzew Lodz 2:1
03:00Legia - Pogon Szczecin 1:1
19:30LKS Lodz - Puszcza -:-
22:00Zaglebie - Korona Kielce -:-
00:30Rakow - Lech Poznan -:-

POLAND: Division 1

00:30Odra Opole - Wisla 1:2
19:40Leczna - Motor Lublin -:-
22:00Polonia Warszawa - Chrobry Glogow -:-

POLAND: Division 2

23:30Skra - Lech Poznan II 0:2
00:00Ol. Grudziadz - Kotwica Kolobrzeg 0:0
00:00Polonia Bytom - Zaglebie II 3:1
22:30Chojniczanka - S. Wola -:-

POLAND: III Liga - Grupo I

01:00Sulejowek - Skierniewice 0:0
19:00Legia II - T. Mazowiecki -:-
20:00Jagiellonia II - Concordia Elblag -:-

POLAND: III Liga - Grupo II

00:00Elana Torun - Zawisza 1:0
22:30Cartusia Kartuzy - Starogard Gdanski -:-

POLAND: III Liga - Grupo III

00:00Jelenia Gora - Rakow II 1:2
21:00Unia Turza Slaska - Gwarek Tarnowskie Gory -:-

POLAND: III Liga - Grupo IV

00:00Biala Podlaska - Sokol Sieniawa 3:1

POLAND: Central Youth League

21:00Odra Opole U19 - Cracovia U19 -:-

POLAND: Ekstraliga (Babae)

00:30Czarni Sosnowiec W - GKS Katowice W 3:0
19:00Pogon Szczecin W - UJ Krakow W -:-

PORTUGAL: Liga Portugal

23:30Moreirense - Rio Ave 0:0
02:00Estoril - Vitoria Guimaraes 1:3
76'Braga - Estrela 1:0
23:30Casa Pia - Gil Vicente -:-
23:30Portimonense - Vizela -:-

PORTUGAL: Liga Portugal 2

19:00Oliveirense - Nacional -:-
20:45Torreense - FC Porto B -:-
22:00Penafiel - AVS -:-
23:30Leixoes - Tondela -:-

PORTUGAL: Liga 3 - Promotion Group

23:00Lusitania FC - Felgueiras 1:0
01:00Varzim - Alverca 0:1
03:00Covilha - Atletico CP 2:2

PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group

23:001º Dezembro - Sporting CP B 1:4
23:00Amora - Oliveira Hospital 2:0
23:00Caldas - Pero Pinheiro 4:1
23:00Anadia - AD Fafe -:-
23:00SC Vianense - Trofense -:-
23:00Sanjoanense - Canelas 2010 -:-

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo A

22:30SC Vila Real - Maritimo B -:-
23:00AD Limianos - Brito -:-
23:00Dumiense - Vilar de Perdizes -:-
23:00Os Sandinenses - Camacha -:-
23:00Ribeirao - CD Portosantense -:-
23:00SC Mirandela - Pevidem -:-
23:00Tirsense - CDC Montalegre -:-

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo B

23:00ACDR Lamelas - Paredes -:-
23:00Florgrade - Valadares Gaia -:-
23:00Gondomar - Beira Mar -:-
23:00Oliveira do Douro - Vitoria Guimaraes B -:-
23:00Salgueiros - AD Marco 09 -:-
23:00Sao Joao Ver - Amarante -:-
23:00Vila Mea - Rebordosa -:-

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo C

19:30Peniche - SC Lusitania -:-
23:00Alverca B - Sertanense -:-
23:00Gouveia - Vitoria Sernache -:-
23:00Marinhense - CD Rabo Peixe -:-
23:00Mortagua - Tomar -:-
23:00SB Castelo Branco - Uniao de Coimbra -:-
23:00Santarem - Fontinhas -:-

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo D

23:00FC Barreirense - Vitoria Setubal -:-
23:00Imortal - Serpa -:-
23:00Juv. Evora - Fabril do Barreiro -:-
23:00Lusitano GC - Moncarapachense -:-
23:00Oriental - O Elvas CAD -:-
23:00Sintrense - Louletano -:-
23:00Vasco da Gama - Real SC -:-

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group

23:00Braga U19 - Vitoria Guimaraes U19 2:1
23:00Famalicao U19 - FC Porto U19 1:0
23:00Sporting CP U19 - Academico Viseu U19 2:2
00:30Benfica U19 - SC Farense U19 -:-

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group

23:00Academica U19 - Belenenses U19 0:0
23:00Alverca U19 - Torreense U19 4:2
23:00Beira Mar U19 - Vitoria Setubal U19 3:1
23:00Gil Vicente U19 - Lusitania FC U19 4:1
23:00Maritimo U19 - Vizela U19 1:4
23:00Rio Ave U19 - Chaves U19 2:1

PORTUGAL: Liga BPI (Babae)

23:00Famalicao W - Torreense W 1:3
23:00Valadares Gaia W - Ouriense W 1:0
23:00Vilaverdense W - Damaiense W 2:1
19:00Albergaria/Durit W - SL Benfica W -:-
23:00Sporting W - Braga W -:-

PRANSYA: Ligue 2

02:00Annecy - Quevilly Rouen 0:0
02:00Auxerre - Valenciennes 0:0
02:00Bastia - Grenoble 1:0
02:00Dunkerque - Concarneau 2:2
02:00Guingamp - Troyes 0:0
02:00Laval - Amiens 1:1
02:00Pau FC - Caen 2:3
02:00Rodez - Bordeaux 2:2

PRANSYA: National

00:00Avranches - Red Star 0:0
00:00Villefranche - Versailles 0:1
02:30Chateauroux - Orleans 2:1
02:30Le Mans - GOAL FC 2:0

PRANSYA: National 2 - Grupo D

01:00Feignies-Aulnoye - Macon 0:2

PRANSYA: Division 1 (Babae)

02:30ItinigilParis FC W - St Etienne W -:-

PRANSYA: Division 2 (Babae)

20:00Nantes W - Rodez AF W -:-
20:00Orleans W - Nice W -:-
21:30Le Mans W - Metz W -:-
21:30Lens W - Strasbourg W -:-
21:30Marseille W - Montauban W -:-
21:30Thonon Evian W - Albi-Marssac W -:-

QATAR: QFA Cup

00:30Al-Kharitiyath - Qatar SC 3:0
00:30Al-Waab - Al Arabi 4:1
23:00Al Sailiya - Al-Gharafa -:-
23:00Lusail - Al-Sadd -:-

ROMANIA: Liga 1

23:00FC Hermannstadt - Otelul 4:1
02:00Farul Constanta - CFR Cluj 1:1
20:30U. Cluj - FC Botosani -:-

ROMANIA: Liga 2

18:00Selimbar - Mioveni -:-

ROMANIA: Liga 1 (Babae)

17:00CSM Alexandria W - Targu Mures W -:-
19:00Politehnica Timisoara W - Ol. Cluj W -:-
21:00Farul Constanta W - Banat W -:-
21:00Gloria 2018 Bistrita W - Csikszereda M. Ciuc W -:-

RUSSIA: Premier League

00:00Akhmat Grozny - Ural 1:0
00:30Zenit - Spartak Moscow 0:0
19:00Pari NN - Fakel Voronezh -:-
21:30Dynamo Moscow - Lokomotiv Moscow -:-
00:00Baltika - Sochi -:-

RUSSIA: FNL

21:00Akron Togliatti - Rodina Moscow -:-
21:00Volgar-Astrakhan - SKA Khabarovsk -:-
21:30Arsenal Tula - Chernomorets Novorossijsk -:-
22:30Neftekhimik - Alania Vladikavkaz -:-

RUSSIA: FNL 2 - Division A Gold - Spring Season

18:00Chelyabinsk - Rodina Moscow 2 -:-
19:00Lipetsk - Murom -:-
20:00FK Chayka - FK Novosibirsk -:-
20:00Krasnodar 2 - Veles Moscow -:-
20:00R. Volgograd - Ufa -:-

RWANDA: Premier League

00:00APR - Etincelles 1:0
21:00Gasogi United - Marines -:-
21:00Sunrise - Rayon Sport -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

01:15Cosmos - Juvenes/Dogana 2:1
01:15Fiorentino - Tre Penne 0:4
22:00Murata - Folgore -:-
22:00San Giovanni - Libertas -:-

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

01:00Al Ahli SC - Al Fateh 1:1

SAUDI ARABIA: Division 1

21:00Al Jabalain - Al Qadisiya -:-
21:00Al-Faisaly - Al Bukayriyah -:-
23:20Al Adalah - Al Safa -:-

SCOTLAND: Premiership

23:00Dundee FC - Kilmarnock 2:2
23:00Hibernian - Ross County 2:0
23:00Rangers - Motherwell 1:2
23:00St Johnstone - Livingston 1:1
23:00St. Mirren - Aberdeen 2:1
20:00Hearts - Celtic -:-

SCOTLAND: Championship

23:00Airdrieonians - Queen's Park 1:1
23:00Dunfermline - Ayr 2:0
23:00Morton - Inverness 0:2
23:00Partick Thistle - Dundee Utd 1:1

SCOTLAND: League One

23:00Edinburgh City - Cove Rangers 0:2
23:00Falkirk - Annan 1:1
23:00Kelty Hearts - Hamilton 0:5
23:00Montrose - Alloa 4:3
23:00Queen of South - Stirling 2:2

SCOTLAND: League Two

23:00Bonnyrigg Rose - Stenhousemuir 0:1
23:00Clyde - Elgin City 2:1
23:00Dumbarton - Peterhead 1:0
23:00Spartans - East Fife 1:3
23:00Stranraer - Forfar Athletic 0:0

SCOTLAND: Highland League

23:00Brora Rangers - Fraserburgh 1:2
23:00ItinigilBuckie Thistle - Strathspey Thistle -:-
23:00Deveronvale - Rothes 2:2
23:00Huntly - Forres Mechanics 3:0
23:00Inverurie - Lossiemouth 1:1
23:00ItinigilKeith - Brechin -:-
23:00Nairn County - Clachnacuddin 1:1
23:00Wick Academy - Formartine Utd 3:1

SCOTLAND: Lowland League

23:00Cowdenbeath - Stirling University 2:2
23:00Gala Fairydean - Bo'ness United 1:5
23:00Linlithgow Rose - Albion Rovers 0:1

SCOTLAND: SWPL 1 (Babae)

21:00Glasgow City W - Aberdeen W -:-
21:00Spartans W - Motherwell W -:-
22:00Celtic W - Partick Thistle W -:-
00:00Dundee Utd W - Hearts W -:-
00:00Montrose W - Hamilton W -:-
00:10Hibernian W - Rangers W -:-

SENEGAL: Ligue 1

00:30Jaraaf - Dakar SC 0:0
00:30Sonacos - Diambars -:-
00:30Teungueth - Ouakam 2:1
00:30Casa - Guediawaye -:-
00:30Mbour - Jamono Fatick -:-
00:30Pikine - Linguere -:-
00:30US Goree - Generation F. -:-

SERBIA: Super Liga

23:00TSC - Crvena zvezda 1:3
01:30Partizan - Zeleznicar Pancevo 3:1
20:00Radnicki Nis - Radnik -:-
21:30Novi Pazar - Mladost -:-
23:30Vozdovac - Sp. Subotica -:-

SERBIA: Prva Liga

00:00Kolubara - Dubocica 1:1

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

21:30Jedinstvo Surcin - Usce -:-

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

18:00Omladinac NB - Kikinda -:-
21:30Borac Sajkas - Hajduk 1912 -:-

SERBIA: Srpska Liga - East

18:00SFS Borac - Jagodina -:-
21:30Buducnost Popovac - Vlasina -:-
21:30Mesevo - Trayal Krusevac -:-

SIERRA LEONE: Premier League

00:15ItinigilBai Bureh Warriors - Lamboi -:-
00:15ItinigilBhantal - Diamond Stars -:-
00:15ItinigilBo Rangers - Kholifa Stars -:-
00:15ItinigilLuawa - Old Edwardians -:-
00:15ItinigilSLIFA - Mighty Blackpool -:-
00:15ItinigilWusum Stars - East End Lions -:-
01:00Bo Rangers - Bhantal 2:0
00:15ItinigilKahunla - Ports Authority -:-
00:15ItinigilKallon - Wilberforce Strikers -:-

SLOVAKIA: Nike liga

00:00Banska Bystrica - Kosice 1:1
00:00Dun. Streda - Zilina 1:1
00:00Michalovce - Z. Moravce-Vrable 4:1
00:00Ruzomberok - Podbrezova 2:1
00:00Skalica - Trencin 0:0
00:00Slovan Bratislava - Trnava 2:0

SLOVAKIA: 2. liga

17:30Samorin - Trebisov -:-
17:30Zilina B - Spisska Nova Ves -:-
21:00Slovan Bratislava B - D. Kubin -:-

SLOVAKIA: 3. Liga - East

18:00Slavia TU Kosice - Bardejov -:-
21:301.FK Svidnik - Stropkov -:-
21:30Filakovo - Namestovo -:-
21:30Kalinovo - Rimavska Sobota -:-
21:30Spisske Podhradie - Oravske Vesele -:-

SLOVAKIA: 3. Liga - West

17:30Raca - Belusa -:-

SLOVAKIA: 1. Liga (Babae)

00:00Petrzalka W - Presov W 1:0

SLOVENIA: Prva liga

00:30Maribor - Domzale 3:0
22:00Koper - Rogaska -:-
00:30Radomlje - Bravo -:-

SLOVENIA: 2. SNL

00:00Rudar - Fuzinar 3:1
20:00Nafta - ND Gorica -:-
22:00Dravinja - NK Bistrica -:-
22:00Tolmin - Beltinci -:-

SLOVENIA: 1. SZNL (Babae)

20:00Primorje W - Cerklje W -:-
22:00ZNK Ljubljana W - Drava W -:-

SOMALIA: National league

20:30Gaadiidka - Midnimo -:-

SWEDEN: Svenska Cupen

20:00Elfsborg - Degerfors -:-
20:00GAIS - Orgryte -:-
20:00Malmo FF - Varberg -:-
20:00Oster - IFK Lulea -:-
22:15Gefle - Orebro -:-
22:15Kalmar - AIK -:-
00:30Djurgarden - Goteborg -:-
00:30Skovde AIK - United Nordic -:-

SWITZERLAND: Super League

01:00Lausanne Ouchy - Grasshoppers 1:1
01:00Servette - St. Gallen 2:0
03:30Basel - Lausanne 1:2
21:15Luzern - Lugano -:-
23:30Winterthur - Yverdon -:-
23:30Zurich - Young Boys -:-

SWITZERLAND: Challenge League

01:00Thun - Baden 3:1
21:15Sion - Bellinzona -:-
21:15Vaduz - Schaffhausen -:-

SWITZERLAND: Promosyon League

23:00Basel II - Young Boys II 2:0
23:00Etoile-Carouge - Cham 3:3
21:30Delemont - Bavois -:-
22:00Biel - Rapperswil -:-
22:00Bruhl - Paradiso -:-
23:00Servette U21 - Bulle -:-

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Grupo 1

23:00Pully - Oberwallis Naters 1:5
23:30La Chaux-De-Fonds - Portalban 1:2
00:00Meyrin - Terre Sainte 1:1
00:00Monthey - Lausanne II 3:0
00:00Yverdon II - Coffrane 4:0
00:30Vevey - Echallens 3:2
02:15Sion II - Chenois 1:1
22:00Sarraz-Ecleplens - Grand-Saconnex -:-

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Grupo 2

23:00Dietikon - Koniz 0:0
23:00Schotz - Solothurn 1:1
23:00Wohlen - Emmenbrucke 1:0
00:00Rotkreuz - Muri 3:0
21:00Concordia - Muttenz -:-
21:30Munsingen - Thun II -:-
22:00Langenthal - Bassecourt -:-

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Grupo 3

23:00Freienbach - Balzers 1:0
23:00Hongg - Gossau 2:0
23:00Tuggen - Mendrisio 3:0
23:00Wettswil-Bonstetten - YF Juventus 2:2
01:00Kosova - Linth 2:2
21:00Grasshopper II - Winterthur II -:-

SWITZERLAND: Super League (Babae)

00:00Grasshopper W - Servette Geneve FC W 1:2
01:00Basel W - Aarau W 5:0
01:00Young Boys W - Thun W 6:0
02:00Luzern W - Rapperswil W 7:4
21:00St. Gallen W - Zurich W -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

23:15Kagera Sugar - JKT Tanzania 1:1
01:30Kinondoni MC - Geita Gold 1:1
21:00Tabora United - Coastal Union -:-
00:00Azam - Dodoma Jiji -:-

THAILAND: Thai League 1

18:30Muang Thong Utd - Prachuap -:-
19:00Buriram - Bangkok Utd -:-
20:00Uthai Thani - Chonburi -:-

THAILAND: Thai League 2

18:30Krabi - Chiangmai Utd -:-
19:00Nakhon Si - Customs Utd -:-
19:30Lampang - Suphanburi -:-
20:00Rayong FC - Nong Bua Pitchaya -:-

TIMOG AMERIKA: Copa Libertadores U20

02:00Puerto Cabello U20 (Ven) - Colo Colo U20 (Chi) 2:1
55'Boca Juniors U20 (Arg) - Always Ready U20 (Bol) 4:0

TIMOG APRIKA: Premier League

23:45Kaizer Chiefs - Swallows 0:0
02:00Richards Bay - Royal AM 1:2
21:30Cape Town Spurs - TS Galaxy -:-

TIMOG APRIKA: Motsepe Foundation Championship

21:30Magesi - Baroka -:-
21:30Platinum City - Pretoria U. -:-

TIMOG APRIKA: Diski Challenge

16:00Supersport Utd U23 - Cape Town Spurs U23 -:-
18:00Stellenbosch U23 - Richards Bay U23 -:-
18:00TS Galaxy U23 - Kaizer Chiefs U23 -:-

TIMOG KOREA: K League 1

13:00Daegu - Gimcheon Sangmu -:-

TIMOG KOREA: K League 2

13:00Suwon Bluewings - Asan -:-
15:30Busan - Seoul E-Land -:-

TIMOG KOREA: K3 League

13:00Busan Kyotong - Chuncheon -:-
13:00Gimhae - Changwon -:-
13:00Yangpyeong - Ulsan Citizen -:-

TOGO: Championnat National

23:00ASC Kara - Gomido 0:0
23:00Entente II - Binah 1:0
23:00Kara - Semassi 2:0
23:00ItinigilASC Kara - Barracuda -:-
23:00Barracuda - Doumbe -:-
23:00ItinigilDoumbe - Gomido -:-
23:00ItinigilEspoir - Entente II -:-
23:00ItinigilGbikinti Bassar - Kara -:-
23:00ItinigilGbohloe-Su - Binah -:-
23:00Kakadl - OTR -:-
23:00ItinigilKakadl - Tambo -:-
23:00ItinigilOTR - Dynamic Togolais -:-
23:00ItinigilSemassi - Unisport -:-
23:00Tambo - Espoir -:-
23:00Unisport - Dynamic Togolais -:-

TSINA: Super League

19:35Zhejiang Professional - Shenzhen Xinpengcheng -:-
20:00Meizhou Hakka - Shanghai Shenhua -:-

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group

21:30Metlaoui - Ben Guerdane -:-
21:30Olympique Beja - AS Marsa -:-

TUNISIA: Ligue 2

21:30Djelma - Zarzis -:-
21:30Espoir Rogba - Sidi Bouzid -:-
21:30Hamam-Sousse - Rades -:-
21:30Jendouba Sport - Kalaa -:-
21:30Korba - Oued Ellil -:-
21:30Rejiche - CO Medenine -:-

TURKEY: Super Lig

00:00Hatayspor - Fenerbahce 0:2
18:30Basaksehir - Samsunspor -:-
18:30Pendikspor - Konyaspor -:-
00:00Besiktas - Galatasaray -:-

TURKEY: 1. Lig

00:00Sakaryaspor - Manisa FK 2:0
18:30Giresunspor - Adanaspor AS -:-
21:00Goztepe - Boluspor -:-
00:00Corum - Bandirmaspor -:-

TURKEY: 3. Lig Grupo 1

19:0052 Orduspor - Kirikkale Buyuk Anadolu -:-
19:00Arguvan - Ayvalikgucu -:-
19:00Hopaspor - Gumushanespor -:-
19:00Karabuk Idmanyurdu - Edirnespor -:-
19:00Kucukcekmece - Aliaga -:-
19:00Talasgucu - Kepez Bld. -:-
19:00Tarsus - Mardin BB -:-

TURKEY: 3. Lig Grupo 2

19:00Anadolu Universitesi - Ergene Velimese -:-
19:00Bulvarspor - Pazarspor -:-
19:00Efeler 09 - Turgutluspor -:-
19:00Hacettepe 1945 - Amasyaspor -:-
19:00Karsiyaka - Silifke -:-
19:00Kelkit - Batman Petrolspor -:-
19:00Sapanca Genclikspor - Eynesil -:-

TURKEY: 3. Lig Grupo 3

19:001922 Konyaspor - Kutahyaspor -:-
19:00Bayburt - Akhisarspor -:-
19:00Bornova 1877 - Tepecik -:-
19:00Karakopru - Agri 1970 -:-
19:00Osmaniyespor - Kusadasispor -:-
19:00Sivas Bld. - Darica Genclerbirligi -:-

TURKEY: 3. Lig Grupo 4

19:00Adana - Cankaya FK -:-
19:00Balikesirspor - Orduspor 1967 -:-
19:00Bergama FK - Siirt Ozel -:-
19:00Bursa - Kestel -:-
19:00Catalca - Musspor -:-
19:00Nevsehir - 23 Elazig FK -:-
19:00Tokat - Sultanbeyli -:-

TURKEY: Super Lig (Babae)

17:001207 Antalyaspor W - Fomget GSK W -:-
17:00Besiktas W - Amed SK W -:-
17:00Fatih Vatan Spor W - Adana Idmanyurduspor W -:-
18:00ALG Spor W - Hakkarigucu Spor W -:-
18:00Gaziantep W - Karadeniz Eregli W -:-
19:00Beylerbeyi W - Atasehir W -:-
19:00Galatasaray W - Trabzonspor W -:-
19:00Karagumruk W - Fenerbahce W -:-

TURKMENISTAN: Yokary Liga

18:00FC Asgabat - Kopetdag Asgabat -:-

UGANDA: Big League

21:00Jinja North - Booma -:-
21:00Kaaro Karungi - Ndejje University -:-
21:00Kataka - Mbale Heroes -:-
21:00Kigezi HomeBoyz - Calvary -:-
21:00Kiyinda Boys - Kyetume -:-
21:00Onduparaka - Blacks Power -:-
21:00Young Elephant - Police -:-

UKRAINE: Premier League

00:00Kolos Kovalivka - Rukh Lviv 0:1
19:00Obolon - Dnipro-1 -:-
21:30Oleksandriya - FK Zorya Luhansk -:-
00:00Shakhtar Donetsk - Kryvbas -:-

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

00:15Al Wahda - Al Jazira 3:2

UNITED ARAB EMIRATES: Division 1

21:25Al Fujairah - Gulf Heroes -:-
21:25Al Rams - Gulf United -:-
21:25Dibba Al Fujairah - Al Urooba -:-
21:25Masafi - Al Jazira Hamra -:-
21:25Masfut - Al Dhafra -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

04:00River Plate - Danubio 1:0
07:00Nacional - Wanderers -:-
21:00Fenix - Boston River -:-

UZBEKISTAN: Super League

18:00OKMK - Andijan -:-
20:15Lok. Tashkent - Metallurg Bekabad -:-

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura

03:00Universidad Central - Zamora 2:2
27'Angostura - Portuguesa 0:0
08:30Inter de Barinas - La Guaira -:-

VIETNAM: V.League 1

18:00Quang Nam - Binh Dinh -:-
19:00Khanh Hoa - Hanoi FC -:-
19:00Song Lam Nghe An - Nam Dinh -:-
20:15Cong An - Hong Linh Ha Tinh -:-
20:15Ho Chi Minh - Binh Duong -:-

ZAMBIA: Super League

21:00Mufulira - Mutondo Stars -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.