i-REFRESH

Baseball » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ESTADOS UNIDOS: MLB

5th InningChicago Cubs - St.Louis Cardinals 0:0
06:30Boston Red Sox - New York Yankees -:-
06:45Washington Nationals - Miami Marlins -:-
07:05Baltimore Orioles - Philadelphia Phillies -:-
07:07Toronto Blue Jays - Cleveland Guardians -:-
07:10New York Mets - San Diego Padres -:-
07:20Atlanta Braves - Tampa Bay Rays -:-
08:10Houston Astros - Detroit Tigers -:-
08:10Milwaukee Brewers - Cincinnati Reds -:-
08:10Minnesota Twins - Oakland Athletics -:-
08:40Colorado Rockies - Pittsburgh Pirates -:-
09:40Arizona Diamondbacks - Chicago White Sox -:-
10:10Los Angeles Dodgers - Kansas City Royals -:-
10:10Seattle Mariners - Texas Rangers -:-
10:15San Francisco Giants - Los Angeles Angels -:-

HAPON: NPB

13:00Chiba Lotte Marines - Chunichi Dragons -:-
13:00Orix Buffaloes - Yakult Swallows -:-
13:00Rakuten Gold. Eagles - Hiroshima Carp -:-
13:00Seibu Lions - Yokohama BayStars -:-
17:00Fukuoka S. Hawks - Hanshin Tigers -:-
17:00Nippon Ham Fighters - Yomiuri Giants -:-

MEXICO: LMB

09:00Mexico - Tabasco -:-
09:30Bravos de Leon - Puebla -:-
09:30Laguna - Dos Laredos -:-
09:30Monterrey - Aguascalientes -:-
09:30Saltillo - Toros de Tijuana -:-
09:35Caliente de Durango - Monclova -:-
10:00Jalisco - Chihuahua -:-
10:00Oaxaca - Campeche -:-
10:00Veracruz - Quintana Roo -:-
10:05Yucatan - Queretaro -:-

TIMOG KOREA: KBO

16:00Hanwha Eagles - SSG Landers -:-
16:00KT Wiz Suwon - KIA Tigers -:-
16:00Kiwoom Heroes - Doosan Bears -:-
16:00LG Twins - Lotte Giants -:-
16:00NC Dinos - Samsung Lions -:-

ALEMANYA: Bundesliga North

23:00Bonn - Cologne -:-
23:00Hamburg - Paderborn -:-

ALEMANYA: Bundesliga South

9th InningMunchen-Haar - Regensburg 0:2
7th InningStuttgart - Mainz 5:8
19:00Munchen-Haar - Regensburg -:-
19:00Stuttgart - Mainz -:-

AUSTRIA: Bundesliga

01:00Vienna Wanderers - Schwechat 11:1
19:00Hard Bulls - Traiskirchen -:-
21:30Hard Bulls - Traiskirchen -:-
00:00Vienna Wanderers - Schwechat -:-

BELGIUM: Division 1

18:30Hoboken - Borgerhout Squirrels -:-
18:30Merchtem Cats - Deurne Spartans -:-
18:30Namur Angels - Brasschaat Braves -:-
21:30Hoboken - Borgerhout Squirrels -:-
21:30Merchtem Cats - Deurne Spartans -:-
21:30Namur Angels - Brasschaat Braves -:-

CUBA: Serie Nacional

22:00Granma - Pinar del Rio -:-
22:00Guantanamo - Isla Juventud -:-
22:00Las Tunas - Artemisa -:-
22:00Matanzas - Camaguey -:-
22:00Santiago de Cuba - Industriales -:-
01:00Artemisa - Las Tunas -:-
01:00Pinar del Rio - Granma -:-
22:00Cienfuegos - Villa Clara -:-
22:00Granma - Pinar del Rio -:-
22:00Guantanamo - Isla Juventud -:-
22:00Las Tunas - Artemisa -:-
22:00Matanzas - Camaguey -:-
22:00Mayabeque - Ciego de Avila -:-
22:00Sancti Spiritus - Holguin -:-
22:00Santiago de Cuba - Industriales -:-

CZECH REPUBLIC: Extraliga

9th InningHluboka - Hrosi Brno 0:2
01:00Ostrava - Trebic 6:4
19:00Eagles Prague - Tempo Prague -:-
19:00Kotlarka Prague - Draci Brno -:-
19:00Ostrava - Trebic -:-

ESPANYA: Division de Honor - Winners stage

17:30San Inazio - Navarra -:-
18:00Barcelona - Valencia -:-
21:00San Inazio - Navarra -:-
21:00Tenerife - Sant Boi -:-
21:30Barcelona - Valencia -:-
00:30Tenerife - Sant Boi -:-

ESTADOS UNIDOS: IL - Unang stage

05:35Toledo Mud Hens - Omaha Storm Chasers -:-
06:35Durham Bulls - Charlotte Knights -:-
06:35Norfolk Tides - Memphis Redbirds -:-
06:35Syracuse Mets - Lehigh Valley IronPigs -:-
06:45Rochester Red Wings - Scranton/WB -:-
07:05Buffalo Bisons - Worcester -:-
07:05Columbus Clippers - Iowa Cubs -:-
07:05Gwinnett Stripers - Nashville Sounds -:-
07:05Jacksonville Jumbo Shrimp - Indianapolis Indians -:-
07:15Louisville Bats - St. Paul -:-
08:35Toledo Mud Hens - Omaha Storm Chasers -:-

ESTADOS UNIDOS: PCL - Unang stage

08:05Sugar Land - Oklahoma City Dodgers -:-
08:15Round Rock Express - Tacoma Rainiers -:-
08:35Albuquerque Isotopes - El Paso Chihuahuas -:-
09:35Reno Aces - Sacramento River Cats -:-
10:05Las Vegas Aviators - Salt Lake Bees -:-

FINLAND: SM-sarja

23:30Expos - Puumat 7:3

ITALYA: Serie A1

3rd InningBBC Grosseto - San Marino 4:3
4th InningMacerata - BSC Grosseto 0:2
3rd InningUni. Bologna - Parma 0:0
21:00Modena - Collecchio -:-
21:00Nettuno - Fiorentina -:-
21:00Padova - Rovigo -:-
21:00Ronchi - Rimini -:-
21:00Verona - Settimo -:-
21:30Fiorentino - Godo -:-
22:30BBC Grosseto - San Marino -:-
22:30Macerata - BSC Grosseto -:-
22:30Uni. Bologna - Parma -:-

NETHERLANDS: Hoofdklasse - Losers stage

20:00Amersfoort - RCH-Pinguins -:-
20:00Hoofddorp Pioniers - UVV -:-

NETHERLANDS: Hoofdklasse - Winners stage

20:00DSS/Kinheim - HCAW -:-
20:00L&D Amsterdam - Curacao Neptunus -:-

NORWAY: Eliteserien

19:00Pretenders Rascals - Bergen Wetsox -:-
19:30Trondheim - Sola Aviators -:-
22:00Pretenders Rascals - Bergen Wetsox -:-
22:30Trondheim - Sola Aviators -:-

RUSSIA: Championship

17:00SSHOR Moskvich - Olimpiya -:-
17:00Severnyye Zvezdy - Vostok -:-
21:00Yunost Moscow - RusStar -:-

SWEDEN: Elitserien

19:00Karlskoga - Leksand -:-
19:00Rattvik - Alby -:-
22:00Karlskoga - Leksand -:-
22:00Rattvik - Alby -:-

SWITZERLAND: NLA

22:00Wil Pirates - Therwil Flyers -:-
00:00Zurich Challengers - Zurich Barracudas -:-

TAIWAN: CPBL - Unang stage

17:05Chinatrust Brothers - Uni Lions -:-
17:05Fubon Guardians - TSG Hawks -:-
17:05Wei Chuan Dragons - Rakuten Monkeys -:-

VENEZUELA: LMBP

06:00Caciques de Distrito - Guerreros de Lara -:-
06:00Delfines de La Guaira - Centauros de La Guaira -:-
06:00Marineros de Carabobo - Lideres de Miranda -:-
06:00Samanes de Aragua - Senadores de Caracas -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live baseball na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.