i-REFRESH

Tennis » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ATP - SINGLES: Halle (Alemanya), grass

18:00Auger-Aliassime F. (Can) - Koepfer D. (Ger) -:-
18:00Kecmanovic M. (Srb) - Sonego L. (Ita) -:-
19:30Marozsan F. (Hun) - Safiullin R. (Wrl) -:-
19:30Ofner S. (Aut) - Zhang Z. (Chn) -:-
22:00Medvedev D. (Wrl) - Borges N. (Por) -:-
23:30Hurkacz H. (Pol) - Cobolli F. (Ita) -:-

ATP - SINGLES: London (United Kingdom) - Qualification, grass

23:10Mpetshi Perricard G. (Fra) - Bergs Z. (Bel) 2:1

ATP - SINGLES: London (United Kingdom), grass

19:00Dimitrov G. (Bul) - Mannarino A. (Fra) -:-
20:00Hijikata R. (Aus) - Tiafoe F. (Usa) -:-
20:30Rune H. (Den) - Thompson J. (Aus) -:-
22:00Raonic M. (Can) - Norrie C. (Gbr) -:-
23:30Tabilo A. (Chi) - Davidovich Fokina A. (Esp) -:-

WTA - SINGLES: Berlin (Alemanya), grass

17:00Kostyuk M. (Ukr) - Kasatkina D. (Wrl) -:-
17:00Rus A. (Ned) - Sonmez Z. (Tur) -:-
18:30Hibino N. (Jpn) - Kalinskaya A. (Wrl) -:-
20:00Vondrousova M. (Cze) - Masarova R. (Esp) -:-
22:30Siniakova K. (Cze) - Navarro E. (Usa) -:-

WTA - SINGLES: Birmingham (United Kingdom) - Qualification, grass

23:00Martincova T. (Cze) - Uchijima M. (Jpn) 1:2

WTA - SINGLES: Birmingham (United Kingdom), grass

18:00Bronzetti L. (Ita) - Frech M. (Pol) -:-
18:00Yuan Y. (Chn) - Stephens S. (Usa) -:-
19:30Ostapenko J. (Lat) - Cocciaretto E. (Ita) -:-
19:30Potapova A. (Wrl) - Avanesyan E. (Wrl) -:-
21:00Tomljanovic A. (Aus) - Blinkova A. (Wrl) -:-
21:00Zhu L. (Chn) - Cirstea S. (Rou) -:-
22:30Fernandez L. (Can) - Sorribes Tormo S. (Esp) -:-
23:00Osorio C. (Col) - Golubic V. (Sui) -:-

WTA - SINGLES: Nottingham (United Kingdom), grass

00:50Pliskova Ka. (Cze) - Boulter K. (Gbr) 1:2

ATP - DOUBLES: Halle (Alemanya), grass

21:00Bublik A./Fils A. - Behar A./Pavlasek A. -:-
22:30Rublev A./Zverev A. - Hanfmann Y./Koepfer D. -:-

ATP - DOUBLES: London (United Kingdom) - Qualification, grass

22:30Hijikata R./Patten H. - Erler A./Miedler L. -:-
00:00Peers J./Thompson J. - Cash J./Galloway R. -:-

WTA - DOUBLES: Berlin (Alemanya), grass

17:00Wang Xin./Zheng S. - Haddad Maia B./Gamarra Martins I. -:-
18:30Hozumi E./Ninomiya M. - Niemeier J./Noha Akugue N. -:-
20:00Olmos G./Panova A. - Chan H-C./Kudermetova V. -:-
21:30Melichar-Martinez N./Perez E. - Aoyama S./Wu F. -:-

WTA - DOUBLES: Birmingham (United Kingdom), grass

18:00Hsieh S-W./Mertens E. - Barnett A./Christie F. -:-
21:00Krejcikova B./Shnaider D. - Potapova A./Putintseva Y. -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Blois (Pransya) - Qualification, clay

16:00NaantalaKarlovskiy E. (Wrl) - Ojakaar O. (Est) 1:1
16:00NakanselaLhomond I. (Fra) - De Schepper K. (Fra) -:-
16:00NaantalaLhomond I. (Fra) - Bayldon B. (Aus) 0:1
16:00Privara P. B. (Svk) - Guerrieri A. (Ita) -:-
16:00NaantalaZakharov A. (Wrl) - Bouquet L. (Fra) 1:1
17:00Fancutt T. J. (Aus) - Banthia S. (Ind) -:-
17:00Iannaccone F. (Ita) - Ghibaudo A. (Fra) -:-
17:30Butvilas E. (Ltu) - Setodji T. (Tog) -:-
17:30Statham J. R. (Nzl) - Gombos N. (Svk) -:-
18:30Bax F. (Fra) - Zheng M. (Usa) -:-
18:30Pacheco Mendez R. (Mex) - Potenza L. (Ita) -:-
19:00Inchauspe P. (Fra) - Berrettini J. (Ita) -:-
19:00Merida Aguilar D. (Esp) - Beauge M. (Fra) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Blois (Pransya), clay

23:00Gea A. (Fra) - Faurel T. (Fra) -:-
23:00Landaluce M. (Esp) - Tabur C. (Fra) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Ilkley (United Kingdom) - Qualification, grass

23:10Barrios Vera T. (Chi) - Moro Canas A. (Esp) 2:1
23:15Diallo G. (Can) - Martineau M. (Fra) 2:1
00:35Riedi L. (Sui) - Kudla D. (Usa) WO -:-
01:10Cressy M. (Usa) - Grenier H. (Fra) 2:1
01:30Kypson P. (Usa) - Bonzi B. (Fra) 0:2

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Ilkley (United Kingdom), grass

18:00Fery A. (Gbr) - Ajdukovic D. (Cro) -:-
18:00Gaston H. (Fra) - Barrios Vera T. (Chi) -:-
18:00Gill F. (Gbr) - Stricker D. (Sui) -:-
18:00Goffin D. (Bel) - Rodionov J. (Aut) -:-
18:00Zhukayev B. (Kaz) - Albot R. (Mda) -:-
19:30Atmane T. (Fra) - Garin C. (Chi) -:-
19:30Bonzi B. (Fra) - Kudla D. (Usa) -:-
19:30Cressy M. (Usa) - Svajda Z. (Usa) -:-
19:30Meligeni Alves F. (Bra) - Harris L. (Rsa) -:-
21:00Napolitano S. (Ita) - Wong C. (Hkg) -:-
21:00Peniston R. (Gbr) - Klein L. (Svk) -:-
22:30Diallo G. (Can) - Droguet T. (Fra) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Lima (Peru), clay

03:00Cerundolo J. M. (Arg) - Boscardin Dias P. (Bra) 2:0

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Nottingham (United Kingdom), grass

23:40Fearnley J. (Gbr) - Broom C. (Gbr) 2:1

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Perugia (Italya), clay

00:35Darderi L. (Ita) - Nagal S. (Ind) 2:0

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Poznan (Poland) - Qualification, clay

23:00Lechno-Wasiutynski F. (Pol) - Alves M. (Bra) 1:2
23:50Dodig M. (Cro) - Krutykh O. (Ukr) 2:1
16:30Elias G. (Por) - Carboni L. (Ita) -:-
16:30McCabe J. (Aus) - Dutra Da Silva D. (Bra) -:-
16:30Stodder T. (Ger) - Dellavedova M. (Aus) -:-
18:00Dodig M. (Cro) - Alves M. (Bra) -:-
18:00Jecan M. A. (Rou) - Michalski D. (Pol) -:-
18:00Nam Ji S. (Kor) - Barton H. (Cze) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Poznan (Poland), clay

16:00NakanselaSkatov T. (Kaz) - Mager G. (Ita) -:-
16:00NakanselaSvrcina D. (Cze) - Agamenone F. (Ita) -:-
19:30Molleker R. (Ger) - Jianu F. C. (Rou) -:-
19:30Svrcina D. (Cze) - Skatov T. (Kaz) -:-
19:30Vincent Ruggeri S. (Ita) - Noguchi R. (Jpn) -:-
21:00Fonio G. (Ita) - Kodat T. (Usa) -:-
21:00Luz O. (Bra) - Mager G. (Ita) -:-
23:00Ramos A. (Esp) - Kasnikowski M. (Pol) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Santa Cruz 2 (Bolivia) - Qualification, clay

01:10Blanch U. (Usa) - Lobanov A. (Wrl) 2:1
01:10Chan Baratau M. L. (Ecu) - Gimenez I. (Bra) 2:1
01:10Justo G. I. (Arg) - Stater A. (Usa) 2:0
Set 3Adams H. (Usa) - Vilicich B. (Arg) 1:1 (6:3,4:6,4:4)
Set 2Gomez J. S. (Col) - Blanch D. (Usa) 0:1 (6:7,0:1)
Set 2Schachter N. (Usa) - Barreiros Reyes M. (Bra) 1:0 (6:4,0:1)
05:15Farjat T. (Arg) - Ribero F. (Arg) -:-
05:25Davila Gasser E. (Bol) - Barreto Sanchez D. A. (Esp) -:-
05:35Aboian L. (Arg) - Gonzalez Benitez F. (Par) -:-
05:55Dellien Velasco M. A. (Bol) - Hudd E. (Gbr) -:-
06:00Carou I. (Uru) - Leite W. (Bra) -:-
06:00Pereira J. (Bra) - Nunez D. A. (Chi) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Sassuolo (Italya) - Qualification, clay

23:15Andreozzi G. (Arg) - Pieri S. (Ita) 2:1
16:00Jorda Sanchis D. (Esp) - Cecchinato M. (Ita) -:-
16:00Klizan M. (Svk) - Mikrut L. (Cro) -:-
16:00Weis A. (Ita) - Mott B. (Aus) -:-
17:30Andreozzi G. (Arg) - Ellis B. (Aus) -:-
17:30Gomez F. A. (Arg) - Bonadio R. (Ita) -:-
17:30Royer V. (Fra) - Seggerman R. (Usa) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Sassuolo (Italya), clay

19:00Campana Lee G. (Kor) - Gerasimov E. (Wrl) -:-
21:00Ficovich J. P. (Arg) - Coric B. (Cro) -:-
23:00Pellegrino A. (Ita) - Boyer T. (Usa) -:-
23:30Coria F. (Arg) - Maestrelli F. (Ita) -:-

CHALLENGER (BABAE) - SINGLES: Gaiba (Italya), grass

19:30Van Uytvanck A. (Bel) - Naef C. (Sui) -:-
20:30Bandecchi S. (Sui) - Sun L. (Nzl) -:-
21:00Stefanini L. (Ita) - Salkova D. (Cze) -:-
22:00Falei A. (Wrl) - Lepchenko V. (Usa) -:-
00:30Rosatello C. (Ita) - Andreeva E. (Wrl) -:-

CHALLENGER (BABAE) - SINGLES: Valencia (Espanya), clay

00:05Tomova V. (Bul) - Li A. (Usa) 0:2

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Ilkley (United Kingdom), grass

00:00Barrientos N./Cabral F. - Bollipalli R./Kaliyanda Poonacha N. -:-
00:00King E./Stalder R. - Barrios Vera T./Garin C. -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 San Diego, CA 3 (Estados Unidos), hard

Set 2Ponwith N. (Usa) - Tarvet O. (Gbr) 1:0 (6:4,3:3)

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Cattolica (Italya), clay

21:00Forti F. (Ita) - Bilardo J. (Ita) -:-
22:30Mazzola F. (Ita) - Pecci A. (Ita) -:-
00:00Kestelboim M. (Arg) - Ciavarella N. (Ita) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Mungia-Laukariz (Espanya), clay

22:00Perez Sanz D. (Esp) - Nijboer R. (Ned) -:-
22:00Winter Lopez B. (Esp) - Gutierrez O. J. (Bra) -:-
00:00Echeverria J. (Esp) - Perez Contri S. (Esp) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Wichita, KS (Estados Unidos), hard

01:05Braswell M. (Usa) - Spizzirri E. (Usa) 2:0

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 San Diego, CA 3 (Estados Unidos), hard

03:00Crawley F. (Usa) - Daavettila S. (Usa) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W35+H Tauste (Espanya), hard

21:30Tian F. (Chn) - Scilipoti S. (Sui) -:-
00:30Cortez Llorca L. (Esp) - Palazon A. (Esp) -:-
00:30Ishii S. (Jpn) - Alejo S. (Esp) -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Mungia-Laukariz (Espanya), clay

22:00Gaztambide Arrastia I./Martinez S. A. - Garcia A./Mansilla Diez M. -:-
23:00Divar C./Riva P. - Colas Sanchez Al./Martinez M. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W100 Ilkley (United Kingdom), grass

20:00Haverlag I./Rogers A. S. - Mandlik E./Parrizas-Diaz N. -:-
20:00Mladenovic K./Ruse G. - Aiava D./Joint M. -:-
21:30Jacquemot E./Paquet C. - Kessler M./Rosca C. -:-
23:00Corley C./Corley I. - Chang S./Smith A. -:-
23:00John-Baptiste L./Roach G. - Brooks M./Xu M. -:-
00:30Hartono A./Thombare P. - Black B./Pethybridge S. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35+H Tauste (Espanya), hard

21:30Parnaby A./Rodriguez V. - Petretic L./Roura Llaverias R. -:-
23:00Barrera Aguirre I./Herazo Gonzalez M. - Oliver Sanchez M./Toma M. -:-
23:00Fehr N./Ugrelidze N. - Pereira R./Vedder E. -:-

TEAMS - BABAE: Billie Jean King Cup - Grupo III (Buong Mundo)

15:00Armenia W - Albania W -:-
15:00Cyprus W - San Marino W -:-
15:00Finland W - Iceland W -:-
15:00Ireland W - Montenegro W -:-
15:00Luxembourg W - Azerbaijan W -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live tennis na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.