i-REFRESH

Tennis » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ATP - SINGLES: Doha (Qatar), hard

23:10Popyrin A. (Aus) - Khachanov K. (Wrl) 0:2
01:20Mensik J. (Cze) - Monfils G. (Fra) 2:1
23:00Mensik J. (Cze) - Khachanov K. (Wrl) -:-

ATP - SINGLES: Dubai (United Arab Emirates) - Qualification, hard

15:10Dzumhur D. (Bih) - Cazaux A. (Fra) 0:2
15:10Machac T. (Cze) - Ymer E. (Swe) 2:0
15:10Muller A. (Fra) - Zeppieri G. (Ita) 1:2
Set 1van Assche L. (Fra) - Dougaz A. (Tun) 0:0 (1:3)
Set 1Grenier H. (Fra) - Bautista-Agut R. (Esp) 0:0 (1:1)
Set 1Erel Y. (Tur) - Marterer M. (Ger) 0:0 (0:1)
18:15Fucsovics M. (Hun) - Cressy M. (Usa) -:-
18:30Pospisil V. (Can) - Gasquet R. (Fra) -:-

ATP - SINGLES: Los Cabos (Mexico), hard

10:00Ruud C. (Nor) - Tsitsipas S. (Gre) 2:0
12:20Zverev A. (Ger) - Thompson J. (Aus) 1:2

ATP - SINGLES: Rio de Janeiro (Brazil), clay

03:10Cerundolo F. (Arg) - Lajovic D. (Srb) 2:1
03:40Monteiro T. (Bra) - Baez S. (Arg) 1:2
06:15Seyboth Wild T. (Bra) - Norrie C. (Gbr) 1:2
08:40Fonseca J. (Bra) - Navone M. (Arg) 1:2

ATP - SINGLES: Santiago (Chile) - Qualification, clay

19:00Burruchaga R. A. (Arg) - Pellegrino A. (Ita) -:-
19:00Comesana F. (Arg) - Buse I. (Per) -:-
19:00Olivieri G. A. (Arg) - Moutet C. (Fra) -:-
20:30Dellien H. (Bol) - Ficovich J. P. (Arg) -:-
20:30Lavagno E. (Ita) - Bagnis F. (Arg) -:-
20:30Molcan A. (Svk) - Cecchinato M. (Ita) -:-
22:00Ugo Carabelli C. (Arg) - Cerundolo J. M. (Arg) -:-
00:30Soto M. (Chi) - Vavassori A. (Ita) -:-

WTA - SINGLES: Austin (Estados Unidos) - Qualification, hard

00:00Kalieva E. (Usa) - Capurro Taborda M. (Arg) -:-
00:00Ponchet J. (Fra) - Chirico L. (Usa) -:-
00:00Vickery S. (Usa) - Zhao C. (Can) -:-

WTA - SINGLES: Dubai (United Arab Emirates), hard

23:25Swiatek I. (Pol) - Kalinskaya A. (Wrl) 0:2
22:30Kalinskaya A. (Wrl) - Paolini J. (Ita) -:-

ATP - DOUBLES: Doha (Qatar), hard

20:00Murray J./Venus M. - Musetti L./Sonego L. -:-

ATP - DOUBLES: Dubai (United Arab Emirates) - Qualification, hard

21:00Al Janahi A./Janahi H. A. - Mies A./Smith J. P. -:-
21:00Bhambri Y./Haase R. - Balaji N. S./Begemann A. -:-

ATP - DOUBLES: Los Cabos (Mexico), hard

10:00Escobar G./Nedovyesov A. - Andreozzi G./Reyes-Varela M. A. 2:0
17:15Purcell M./Thompson J. - Blumberg W./Ruud C. -:-

ATP - DOUBLES: Rio de Janeiro (Brazil), clay

05:50Barrientos N./Matos R. - Bolelli S./Vavassori A. 2:1
07:50Gonzalez M./Molteni A. - Erler A./Miedler L. 1:2

WTA - DOUBLES: Dubai (United Arab Emirates), hard

01:30Hunter S./Siniakova K. - Dabrowski G./Routliffe E. 2:0
21:00Melichar-Martinez N./Perez E. - Hunter S./Siniakova K. -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Pau (Pransya), hard (indoor)

23:10Bellucci M. (Ita) - Nakashima B. (Usa) 1:2
01:30Riedi L. (Sui) - Prizmic D. (Cro) 2:1
04:30Virtanen O. (Fin) - Pouille L. (Fra) 2:0
22:00Nakashima B. (Usa) - Virtanen O. (Fin) -:-
23:30Riedi L. (Sui) - Chidekh C. (Fra) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Pune (India), hard

17:05Walton A. (Aus) - Ajdukovic D. (Cro) -:-
18:30Sweeny D. (Aus) - Vacherot V. (Mon) -:-

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Tenerife 2 (Espanya), hard

23:20Gigante M. (Ita) - Caruso S. (Ita) 2:1
19:00Marie J. (Fra) - Travaglia S. (Ita) -:-
20:30Maestrelli F. (Ita) - Gigante M. (Ita) -:-

CHALLENGER (BABAE) - SINGLES: Puerto Vallarta (Mexico), hard

04:10Starodubtseva Y. (Ukr) - Preston T. (Aus) 0:2
06:30Kessler M. (Usa) - Jeanjean L. (Fra) 2:0
08:10Bouzas Maneiro J. (Esp) - Carle M. L. (Arg) 1:2
10:55Baptiste H. (Usa) - Montgomery R. (Usa) 2:1

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Pau (Pransya), hard (indoor)

03:20Eysseric J./Olivetti A. - Harrison C./Nakashima B. 0:2

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Pune (India), hard

20:30Added D./Chung Y. - Schoolkate T./Walton A. -:-

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Tenerife 2 (Espanya), hard

22:00Arends S./Verbeek S. - Nouza P./Rikl P. -:-

CHALLENGER (BABAE) - DOUBLES: Puerto Vallarta (Mexico), hard

04:10Wickmayer Y./Zimmermann K. - Moratelli A./Rosatello C. 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Monastir 8 (Tunisia), hard

17:00Cina F. (Ita) - Gobat A. (Fra) -:-
17:00Dodig M. (Cro) - Brunold M. (Sui) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Nakhon Si Thammarat 2 (Thailand), hard

10:00Jong A. M. (Ned) - Steiner M. (Ger) 2:1
10:00Ly Nam H. (Vie) - Kimhi O. (Isr) 2:0

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Sharm ElSheikh 4 (Ehipto), hard

16:00Henning P. (Rsa) - Ghibaudo A. (Fra) -:-
16:00Zahraj P. (Ger) - Rottgering M. (Ned) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Villa Maria (Argentina), clay

23:30Mena F. (Arg) - Boscardin Dias P. (Bra) 2:0
23:30Otegui J. B. (Arg) - Lingua Lavallen A. L. (Arg) 0:2
22:00Mena F. (Arg) - Lingua Lavallen A. L. (Arg) -:-
23:30Marti Pujolras A. (Esp) - Kestelboim M. (Arg) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Villena (Espanya), hard

17:35Fernandez Flores D. (Chi) - Marmousez L. (Fra) -:-
17:35Nedelchev N. (Bul) - Sanchez Quilez A. (Esp) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Antalya 4 (Turkey), clay

15:30Gimeno Valero C. (Esp) - Cretu C. (Rou) NAGRETIRO 1:0
17:00Gaubas V. (Ltu) - Handel T. (Ger) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Hammamet 4 (Tunisia), clay

16:00Heller P. (Ger) - Clarke J. (Gbr) -:-
16:00Kopp S. (Aut) - Kellovsky D. (Cze) -:-
16:00Martin Tiffon P. (Esp) - Sanchez Jover C. (Esp) -:-
16:00Ouakaa A. (Tun) - Gima S. (Rou) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Naples, FL (Estados Unidos), clay

23:10Cid Subervi R. (Dom) - Kodat T. (Usa) 2:1
23:10McCormick T. (Usa) - Corwin F. (Usa) 2:1
23:10Rybakov A. (Usa) - Andrade A. (Ecu) 0:2
02:05Boitan G. A. (Rou) - Popko D. (Kaz) 0:2
23:30Andrade A. (Ecu) - McCormick T. (Usa) -:-
00:00Popko D. (Kaz) - Cid Subervi R. (Dom) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Traralgon (Australia), hard

12:00McCabe J. (Aus) - Jasika O. (Aus) 0:2
17:00Tu L. (Aus) - Bolt A. (Aus) 2:0

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Trento (Italya), hard (indoor)

23:05Gueymard Wayenburg S. (Fra) - Basilashvili N. (Geo) 2:1
20:00Gueymard Wayenburg S. (Fra) - Masur D. (Ger) -:-
21:30Glinka D. (Est) - Oradini G. (Ita) -:-

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Vila Real de Santo Antonio 2 (Portugal), hard

23:00Durasovic V. (Nor) - Cesar Porras J. (Arg) 2:0
23:00Echeverria J. (Esp) - Ponwith N. (Usa) 1:2
19:00Ponwith N. (Usa) - Faria J. (Por) -:-
19:00Sels J. (Ned) - Demin Y. (Wrl) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Manacor 2 (Espanya), hard

18:00Hennemann C. W. (Swe) - Belgraver J. (Fra) -:-
18:00Weckerle M. (Lux) - Munk Mortensen R. (Den) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Monastir 6 (Tunisia), hard

17:00Albie A. (Fra) - Sugnaux T. (Sui) -:-
17:00Arcangioli M. (Fra) - Valentova T. (Cze) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Nakhon Si Thammarat (Thailand), hard

10:00Vlasselaer C. (Bel) - Imamura S. (Jpn) 1:2
10:00Wong Hong Yi C. (Hkg) - Yao X. (Chn) 1:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Sharm ElSheikh 3 (Ehipto), hard

16:00Kuzmova K. (Svk) - Brugnone F. (Fra) -:-
16:00Samir S. (Egy) - Van Emst S. (Ned) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Antalya 4 (Turkey), clay

17:30Vismane D. (Lat) - Fita Boluda A. (Esp) -:-
19:00Rame A. (Fra) - Colmegna M. (Ita) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Hammamet 2 (Tunisia), clay

16:00Amariei I. D. (Rou) - Tubello A. (Fra) -:-
16:00Gennaro C. (Ita) - Ciric Bagaric L. (Cro) -:-
16:00Jones F. (Gbr) - Lazaro Garcia A. (Esp) -:-
16:00Martinez Cirez C. (Esp) - Benoit M. (Bel) -:-

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Traralgon (Australia), hard

08:00Hon P. (Aus) - Sato N. (Jpn) 0:2
08:00Tararudee L. (Tha) - Banks A. (Gbr) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W50 Mexico City (Mexico), hard

01:10Hewitt D. (Usa) - Hu V. (Usa) 2:0
03:10Rodriguez V. (Mex) - Loeb J. (Usa) 1:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W50 Pretoria (Timog Aprika), hard

Set 2Glushko L. (Isr) - Leonard M. (Fra) 1:0 (6:3,2:2)

ITF (BABAE) - SINGLES: W75 Porto (Portugal), hard (indoor)

23:50Bassols M. (Esp) - Lamens S. (Ned) 1:2
19:00Naef C. (Sui) - Bondar A. (Hun) -:-
20:30Lamens S. (Ned) - Noha Akugue N. (Ger) -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Monastir 8 (Tunisia), hard

18:30Merino A./Negritu Ch. - Karol M./Paul J. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Nakhon Si Thammarat 2 (Thailand), hard

11:30Isaro P./Rungkat C. - Huang T./Jeong Y. 2:1

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Sharm ElSheikh 4 (Ehipto), hard

17:30Bakshi A./Perez Sanz D. - Henning P./Jones B. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Villa Maria (Argentina), clay

23:30Descotte M. F./Midon L. - Ambrogi L. E./Lingua Lavallen A. L. 0:2
23:30Del Pino M./La Serna J. M. - Ambrogi L. E./Lingua Lavallen A. L. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Villena (Espanya), hard

20:00Gavrielides L./Sanchez Quilez A. - Knaff A./Soriano Barrera A. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Antalya 4 (Turkey), clay

18:30Aksu C./Turker M. N. - Akkoyun U./Ozdemir S. M. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Hammamet 4 (Tunisia), clay

23:00Heller P./Kellovsky D. - Jones A./Jones M. 2:0
23:00Catini N./Noce G. M. - Gandolfi G./Vulpitta G. 2:0
17:30Heller P./Kellovsky D. - Catini N./Noce G. M. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Naples, FL (Estados Unidos), clay

02:10Kiger M./Sigouin B. - Horve L./Okonkwo O. 2:0
03:45McCormick T./Witten J. - Heck H./Miyoshi K. WO -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Traralgon (Australia), hard

10:30Charlton J./Ellis B. - Hulme M./Watt J. 0:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Trento (Italya), hard (indoor)

23:10Masur D./Oberleitner N. - Romano F./Rottoli L. 2:1
00:10Bertola R./Kym J. - Ricca G./Virgili A. WO -:-
23:00Masur D./Oberleitner N. - Ricca G./Virgili A. -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Vila Real de Santo Antonio 2 (Portugal), hard

00:40Fancutt T. J./Reese H. - Araujo P./Vasa E. 2:0
20:30Domingues J./Faria J. - Calzi R./Schiessl J. E. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Manacor 2 (Espanya), hard

19:30De Koning R./Sijbesma M. - Genis Salas M./Roura Llaverias R. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Monastir 6 (Tunisia), hard

19:00Granwehr A./Kozakova K. - Karamoko N./Sugnaux T. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Nakhon Si Thammarat (Thailand), hard

14:30Guo M./Xiao Z. - Yao X./Zheng W. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Sharm ElSheikh 3 (Ehipto), hard

17:30Cadar E.-T./Klaffner M. - Bakker A./Van Emst S. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Antalya 4 (Turkey), clay

20:30Fita Boluda A./Vismane D. - Matoula M./Pavlou D. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Hammamet 2 (Tunisia), clay

17:00Gavrila O./Sakellaridi S. - Lene E./Lew Yan Foon A. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Traralgon (Australia), hard

11:00Kawamura M./Liu F. - Ishii S./Tararudee L. 2:1

ITF (BABAE)- DOUBLES: W50 Mexico City (Mexico), hard

04:40Aney J./Failla J. - Bayerlova M./Hu V. 2:1
05:05Pedretti T./Portillo Ramirez M. J. - McAdoo R./Smith A. 2:1
00:00Pedretti T./Portillo Ramirez M. J. - Aney J./Failla J. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W50 Pretoria (Timog Aprika), hard

18:05Glushko L./Knutson G. - Costoulas S./Vandewinkel H. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W75 Porto (Portugal), hard (indoor)

01:40Bondar A./Naef C. - Brooks M./Chong E. 2:1
03:10Jorge F./Jorge M. - Barnett A./Friedsam A-L. 2:0
23:00Bondar A./Naef C. - Jorge F./Jorge M. -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live tennis na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.