i-REFRESH

Football » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

EUROPA: Euro

03:00Alemanya - Scotland -:-
21:00Hungary - Switzerland -:-
00:00Espanya - Croatia -:-

PILIPINAS: PFL

15:00Manila Montet - Kaya -:-
17:45Philippine Army - Maharlika -:-
20:30Loyola - Mendiola FC 1991 -:-

ALGERIA: Ligue 1

23:45ASO Chlef - Biskra 2:1
23:45Constantine - ES Setif 1:2
23:45El Bayadh - Ben Aknoun 1:0
23:45Magra - USM Alger 2:3
23:45Paradou - Khenchela 2:0
23:45Saoura - CR Belouizdad 1:2
23:45US Souf - Kabylie 0:4
69'MC Alger - Oran 3:1

ARGENTINA: Liga Profesional

06:00Boca Juniors - Velez Sarsfield -:-
06:00Talleres Cordoba - Platense -:-

ARGENTINA: Torneo Federal

08:05Sarmiento Resistencia - San Martin Formosa -:-
09:00Juventud Antoniana - Sarmiento de La Banda -:-

ARGENTINA: Primera C - Apertura

06:00Ituzaingo - CSR Espanol -:-

ARGENTINA: Primera A (Babae) - Apertura

44'Racing Club W - Belgrano W 0:1
20:00CA Estudiantes W - Banfield W -:-
22:00Boca Juniors W - San Lorenzo W -:-

AUSTRALIA: NPL ACT

13:00Canberra Olympic - Tigers FC -:-
15:45Monaro Panthers - Gungahlin -:-

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

12:30Edgeworth E. - Broadmeadow -:-
12:30Maitland - Newcastle Olympic -:-
12:30New Lambton - Adamstown Rosebud -:-
14:00Lake Macquarie - Valentine -:-

AUSTRALIA: NPL NSW

15:00Sydney Olympic - Sutherland Sharks -:-
15:30NWS Spirit - WS Wanderers U23 -:-
16:30Wollongong Wolves - Blacktown City -:-
17:00Hills United - Sydney Utd -:-
17:00St George Saints - St. George City -:-

AUSTRALIA: NPL Queensland

15:00Gold Coast Utd - Peninsula -:-
16:00Rochedale - Gold Coast Knights -:-

AUSTRALIA: NPL South Australian

13:30Adelaide Croatia Raiders - South Adelaide -:-
13:30Adelaide United U23 - Croydon -:-
13:30Campbelltown City - Adelaide Olympic -:-
13:30Para - Adelaide Comets -:-
15:30FK Beograd - Adelaide City -:-

AUSTRALIA: NPL Tasmania

14:30Devonport - Launceston -:-
14:45Glenorchy Knights - Riverside Olympic -:-
16:30Kingborough Lions - Clarence Zebras -:-

AUSTRALIA: NPL Victoria

13:00Avondale FC - Hume City -:-
13:00Manningham United Blues - Port Melbourne Sharks -:-
13:15Dandenong City - Melbourne Knights -:-
13:30Moreland City - St Albans -:-
16:15Altona Magic - Green Gully -:-
17:00Dandenong Thunder - Oakleigh Cannons -:-

AUSTRALIA: NPL Western Australia

15:00Bayswater - Armadale -:-
15:00Floreat Athena - Perth RedStar -:-
15:00Fremantle City - Balcatta -:-
15:00Olympic Kingsway - Stirling Macedonia -:-
15:00Perth Glory U23 - Inglewood Utd -:-
15:00Perth SC - Western Knights -:-

AUSTRALIA: Capital Premier League

11:00West Canberra Wanderers - ANU -:-
12:15Wagga City Wanderers - Canberra Juventus -:-
13:00Belconnen Utd. - Queanbeyan City -:-
13:00Brindabella - Canberra White Eagles -:-

AUSTRALIA: Northern NSW State League

12:30Belmont Swansea Utd. - Cessnock City Hornets -:-
12:30Singleton Strikers - West Wallsend -:-
12:30Thornton Redbacks - Toronto Awaba Stags -:-

AUSTRALIA: NSW League One

13:00Bulls Academy - Nepean -:-
14:30Hakoah Sydney - Blacktown Spartans -:-
15:00Canterbury Bankstown - Northern Tigers -:-
17:00Bonnyrigg White Eagles - Inter Lions -:-
17:00Dunbar Rovers - Rydalmere Lions -:-
17:00Macarthur Rams - Mt Druitt Town -:-
17:00SD Raiders - Dulwich Hill -:-
17:00UNSW - Bankstown City Lions -:-

AUSTRALIA: Queensland Premier League

15:00Moreton City Excelsior U21 - Capalaba -:-
16:00Southside Eagles - Brisbane Strikers -:-
17:00Eastern Suburbs - Ipswich -:-

AUSTRALIA: SA State League

11:30West Adelaide - Adelaide Cobras -:-
13:30Adelaide Victory - Salisbury Utd. -:-
13:30Blue Eagles - Fulham Utd. -:-
13:30Cumberland Utd. - Adelaide Vipers -:-
13:30Sturt Lions - Playford Patriots -:-
13:30Western Strikers - West Torrens -:-

AUSTRALIA: Tasmania Northern Championship

12:15Devonport U21 - Launceston U21 -:-
12:15Northern Rangers - Riverside Olympic U21 -:-
12:30Somerset - Launceston United U21 -:-
14:30Ulverstone - Burnie Utd. -:-

AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship

12:30Hobart City - University of Tasmania -:-
12:30Hobart Utd. - South East Utd. -:-

AUSTRALIA: Victoria Premier League

13:00Eastern Lions - Western Utd. U21 -:-
13:00Langwarrin - Melbourne City U21 -:-
13:00North Geelong - Melbourne Victory U21 -:-

AUSTRALIA: WA State League

15:00Cockburn City - Kingsley Westside -:-
15:00Mandurah City - Rockingham City -:-
15:00Murdoch Melville - Gwelup Croatia -:-
15:00Nedlands - Subiaco -:-
15:00Sorrento - Gosnells City -:-
17:00Dianella White Eagle - Joondalup Utd. -:-

AUSTRALIA @ OCEANIA: OFC Nations Cup

12:00Solomon Islands - Vanuatu -:-

AUSTRIA: Niederosterreich

00:30St. Peter in der Au - St. Polten (Am) 3:1
86'Ortmann - Retz 1:1
87'SCU Kilb - Kottingbrunn 2:1
61'Langenrohr - Gloggnitz 2:0
60'Schrems - Korneuburg 1:0
58'Warth - Zwettl 1:1
44'Haitzendorf - Waidhofen/Thaya 2:0
44'Wiener Neustadt - Rohrbach 1:0

AUSTRIA: Tirol - Promotion Group

19:30Fugen - SK St. Johann -:-
21:30FC Volders - Ebbs -:-
21:30Kitzbuhel - Tirol (Am) -:-

AUSTRIA: Tirol - Relegation Group

01:00SV Worgl - SC Kundl -:-
21:30Innsbrucker AC - Kematen -:-
00:00Vols - Telfs -:-

AUSTRIA: Wien

00:00Slovan HAC - Stadlau 5:1
00:00Stammersdorf - ASV 13 Wien 2:2
00:30SV Donau - Red Star-Penzing 0:1
21:30Simmeringer - WAF Brigittenau -:-
22:001980 Wien - Mannsworth -:-
22:00A XIII-Auhof Center - Sportunion Mauer -:-
22:00Kagran - Wienerberger -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00Isloch - FC Gomel 1:0
00:45Vitebsk - Zhodino 0:1
21:00Slutsk - Din. Minsk -:-
23:00Dynamo Brest - Dnepr Mogilev -:-

BELARUS: Pershaya Liga

00:00Zhodino 2 - Molodechno 0:2
21:00BumProm Gomel - Shakhtyor Soligorsk 2 -:-
22:00Belshina - Ostrovets -:-
23:00Lida - Energetik-BGU -:-

BELARUS: Vysshaya Liga - Babae

20:00Smorgon W - Din. Minsk W -:-
22:00Bobruichanka W - Minsk FK W -:-

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

23:00AS Cotonou - Dragons -:-
23:00AS Sobemap - Requins -:-
23:00Ayema - ASPAC -:-
23:00Cavaliers - Espoir -:-
23:00Coton FC - JS Pobe -:-
23:00Dadje - Bani Ganse -:-
23:00Damissa - FC Loto -:-
23:00Takunnin - Dynamo Abomey -:-

BRAZIL: Serie B

06:00Operario - Santos -:-
08:00Avai - Guarani -:-

BRAZIL: Gaucho 2

06:30Veranopolis - Brasil Farroupilha -:-

BRAZIL: Paraense B2

20:30Belenense - Fonte Nova -:-
20:30Venus - Amazonia IFC -:-

BRAZIL: Paulista B - Unang stage

06:30Paulista - Flamengo SP -:-

BRAZIL: Copa Paulista

07:00Barretos EC - Comercial -:-
21:00EC Sao Bernardo - Sao Caetano -:-

BRAZIL: Acreano U20

04:00Atletico Acreano U20 - Andira U20 -:-
06:00Galvez U20 - SC Humaita U20 -:-

BRAZIL: Alagoano U20

20:30Grota do Facao U20 - Rio Largo U20 -:-

BRAZIL: Brasiliense U20

21:00Botafogo DF U20 - Real Brasilia U20 -:-
21:00Ceilandia U20 - Ceilandense U20 -:-
21:00Paranoa U20 - CFZ U20 -:-

BRAZIL: Carioca U20 - Taca Guanabara

21:00Bangu U20 - Portuguesa RJ U20 -:-
21:00Flamengo RJ U20 - Boavista U20 -:-

BRAZIL: Catarinense U20

44'Barra FC U20 - Figueirense U20 3:0
02:00Inter de Lages U20 - Hercilio Luz U20 -:-

BRAZIL: Cearense U20

02:00ItinigilAtletico-CE U20 - Ceara U20 -:-
44'Caucaia U20 - Fortaleza U20 0:2
20:30Alvinegro U20 - Santa Cruz CE U20 -:-

BRAZIL: Mineiro U20

21:00Tres Coracoes U20 - Santarritense U20 -:-

BRAZIL: Paranaense U20 - Ikalawang stage

02:00Patriotas U20 - Azuriz U20 -:-

BRAZIL: Paulista U20 - Unang stage

44'Agua Santa U20 - Aster Itaqua U20 1:1
44'Botafogo SP U20 - Bandeirante U20 5:0
02:00Brasilis U20 - Aguai U20 -:-
02:00Capivariano U20 - SKA Brasil U20 -:-
44'Comercial FC - Tiete U20 - Sao Bento U20 0:0
44'Corinthians U20 - EC Sao Bernardo U20 2:0
44'Desportivo U20 - Sfera U20 2:0
02:00Ferroviaria U20 - Velo Clube U20 -:-
44'Flamengo SP U20 - Nacional SP U20 2:1
02:00Francana U20 - Comercial U20 -:-
02:00Gremio Prudente U20 - Tupa U20 -:-
02:00Guacuano U20 - Itapirense U20 -:-
Half TimeGuarani U20 - Metropolitano FC U20 1:0
44'Ibrachina U20 - Portuguesa U20 1:0
44'Inter de Bebedouro U20 - Sertaozinho U20 0:2
44'Internacional de Limeira U20 - Cosmopolitano Sports U20 1:0
02:00Ituano U20 - Elosport U20 -:-
02:00Jabaquara U20 - Mauaense U20 -:-
44'Jose Bonifacio EC U20 - Olimpia FC U20 2:0
44'Maua U20 - Portuguesa Santista U20 0:0
44'Mirassol U20 - Fernandopolis U20 0:0
44'Novorizontino U20 - Marilia AC U20 0:0
44'Oeste U20 - GE Osasco U20 1:0
44'Osasco Audax U20 - Clube Vital U20 0:0
44'Palmeiras U20 - Guarulhos U20 3:0
44'Piracicaba U20 - Independente SP U20 1:0
44'Ponte Preta U20 - Porto Football U20 0:1
44'RB Bragantino U20 - Paulinia FU U20 3:0
44'Rio Branco U20 - Uniao Sao Joao U20 0:1
44'Rio Claro U20 - CA Taquaritinga U20 2:1
44'Rio Preto U20 - Tanabi U20 1:2
44'Santos U20 - Santo Andre U20 1:0
44'Sao Caetano U20 - CA Juventus U20 1:0
44'Sao Jose EC U20 - Pinda U20 0:0
44'Sao Paulo U20 - Referencia U20 0:0
44'Taubate U20 - CA Joseense U20 0:1
44'Uniao Suzano U20 - Uniao Mogi U20 1:1
44'Vocem U20 - Presidente Prudente U20 0:2
02:00XV de Jau U20 - Sao Carlos U20 -:-

BRAZIL: Pernambucano U20 - Ikalawang stage

44'CA Porto U20 - Retro U20 0:0

BUONG MUNDO: Friendly International

20:00Finland U18 - Estonia U18 -:-
08:00Guatemala - Argentina -:-
08:30El Salvador - Peru -:-

BUONG MUNDO: Club Friendly

17:00Dietikon (Sui) - Zurich (Sui) -:-
18:00Regensdorf (Sui) - Zurich (Sui) -:-
21:00Fortuna Babelsberg (Ger) - Schoneiche (Ger) -:-
00:00KRC Harelbeke (Bel) - Dender (Bel) -:-

BUONG MUNDO: Maurice Revello Tournament - Placement Play Offs

23:00Mexico U23 - Hapon U19 1:3
00:00Saudi Arabia U23 - Panama U23 1:2so

BURKINA FASO: Premier League

00:00ASEC Koudougou - Rahimo 0:0
00:00Bobo-Dioulasso - USFA 2:2
00:00Royal - ASFA Yennega 1:1
00:00Salitas - Majestic 1:3
00:00Sonabel Ouagadougou - ASF Dioulasso 2:3
00:00Sporting Cascades - Etoile Filante 2:2
00:00Vitesse - Kadiogo 0:0
00:00Kozaf - AS Douanes -:-

BURUNDI: Coupe du President

21:00Flambeau du Centre - Rukinzo -:-

CANADA: Canadian Premier League

08:00Valour - Pacific FC -:-

CANADA: CSL

08:00Serbian W. E. - Scarborough SC -:-

CHILE: Chilean Cup

00:00Mejillones - Copiapo -:-
00:45Presidente Ibanez - Huachipato -:-

CHILE: Primera Division Women

23:00Antofagasta W - Everton W -:-
23:00Coquimbo W - A. Italiano W -:-
23:00S. Morning W - Cobresal W -:-

COLOMBIA: Liga (Babae) - Promotion Group

04:30Santa Fe W - Atl. Nacional W -:-

CROATIA: Prva NL - Relegation

00:00Orijent - Kustosija 2:1

CZECH REPUBLIC: CFL Play Offs

16:15Slavia Prague B - Velvary -:-

CZECH REPUBLIC: MSFL

23:00Blansko - Karvina B 3:0
23:30Znojmo - Hodonin 2:1
88'SK Hranice - Unicov 3:2
21:00Uhersky Brod - FK Frydek-Mistek -:-
23:30Start Brno - Rosice -:-

CZECH REPUBLIC: Division A

00:00Rokycany - Petrin Plzen 2:3
16:15Aritma Prague - Marianske Lazne -:-
16:15FK Komarov - Cesky Krumlov -:-
16:15Katovice - Klatovy -:-
16:15Pribram B - Jindrichuv Hradec -:-
22:00Doubravka - Sokolov -:-
22:00Sobeslav - Domazlice B -:-
23:00Tachov - Horovice -:-

CZECH REPUBLIC: Division B

00:30Nespeky - Hrebec 1:0
16:15Brandys n. Labem - Meteor Prague -:-
16:15Neratovice - Louny -:-
16:15Olympie Brezova - Admira Prague B -:-
16:15Steti - Ostrov -:-
16:15Ujezd Prague - Slany -:-
20:00Cesky Brod - SK Kladno -:-
20:00Hvezda Cheb - Chomutov -:-

CZECH REPUBLIC: Division C

16:15Chrudim B - Vysoke Myto -:-
16:15Letohrad - Velke Hamry -:-
16:30Kosmonosy - Slavia HK -:-
16:30Spoje Prague - Hlinsko -:-
21:00Trutnov - Caslav -:-
23:00Dobrovice - Benatky n. Jiz. -:-
23:00Novy Bydzov - Benesov -:-
23:00Usti nad Orlici - Turnov -:-

CZECH REPUBLIC: Division D

00:00Havlickuv Brod - Brno B 2:0
20:00Zdirec n. D. - Lanzhot -:-
22:00Sperice - Lisen B -:-
23:00Breclav - Velke Mezirici -:-
23:00Pelhrimov - Velka Bites -:-
23:00Zdar na Sazavou - Tasovice -:-
23:30Nove Mesto na Morave - Humpolec -:-

CZECH REPUBLIC: Division E

00:00Strani - Batov 4:0
16:15Kostelec na Hane - Bzenec -:-
20:00Sternberk - Skastice -:-
20:30Vsetin - Rymarov -:-
21:00HFK Olomouc - Nove Sady -:-
23:00Vsechovice - Novy Jicin -:-

CZECH REPUBLIC: Division F

23:00Opava B - Jesenik 2:1
23:30Krnov - Bruntal 4:1
00:00Sumperk - Bilovec 1:2
00:00Vratimov - Vitkovice 3:6
23:30Frenstat p. R. - Repiste -:-

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

23:30Trhove Sviny - Jankov 6:0
00:00Hluboka nad Vltavou - Milevsko 1:0
00:00Junior Strakonice - Protivin 0:1
00:00Trebetice - Rudolfov 0:0
16:15Mirovice - Drazice -:-
19:30FC Semice - Malse Roudne -:-
19:30Tyn nad Vltavou - Olesnik -:-
21:00Trebon - TJ Osek -:-

CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP

00:30Boskovice - Letovice - Svratka Brno 2:1
16:30Moravska Slavia - Rajhradice -:-
18:30Rajecko - Lednice -:-
22:30SK Krumvir - Pohorelice -:-
23:00Kunstat - Rousinov -:-
23:30Ratiskovice - Bosonohy -:-

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

00:00Ostrov B - Slavia Karlovy Vary B 1:7
16:30KV Dvory - Trstenice -:-
16:30Union Nove Sedlo - Chodov -:-
23:00Kralovske Porici - Loko K. Vary -:-
23:00Lomnice - Marianske Lazne B -:-
23:00Vintirov - Hroznetin -:-

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

00:00Police nad Metuji - Chlumec nad Cidlinou B 6:2
20:00Cerveny Kostelec - Rychnov n. Kneznou -:-
20:00Ceska Skalice - Jicin -:-
23:00Dvur Kralove - Dobruska -:-
23:00Tyniste n. Orl. - Libcany -:-

CZECH REPUBLIC: Liberecky KP

00:00Zelezny Brod - Sedmihorky 2:1
19:30Visnova - Skalice u C.Lipy -:-
20:00Straz p. Ralskem - Novy Bor -:-
23:00Hradek nad Nisou - Chrastava -:-
23:00Kostalov-Libstat - Frydlant -:-
23:00Lomnice nad Popelkou - FC Pencin -:-

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

23:30Cesky Tesin - Dolni Datyne 4:1
20:00Jakubcovice - Koberice -:-
20:00Petrvald na Morave - Haj ve Slezsku -:-
21:00Dolni Benesov - Moravan Oldrisov -:-
21:00Hermanice - Kravare -:-
23:00Brusperk - Pusta Polom -:-
23:00Orlova - Stonava -:-

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

23:30Litovel - Rapotin 0:2
20:00Mohelnice - Velke Losiny -:-
20:00Urcice - Zabreh -:-
21:00Konice - Zelatovice -:-
22:00Medlov - Cechovice -:-
23:00Brodek u Prerova - Belotin -:-
23:00SK Lipova - Postrelmov -:-

CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP

21:00Lazne Bohdanec - Lanskroun -:-
23:00Hermanuv Mestec - Chocen -:-
23:00Horni Redice - Svitavy -:-
23:00Libisany - Litomysl -:-
23:00Prosetin - SK Pardubicky -:-
23:00Tremosnice - Holice -:-

CZECH REPUBLIC: Plzensky KP

00:00Holysov - Horni Briza 3:5
00:00Myto - Rapid Plzen 2:4
20:00Kaznejov - Sokol Radnice -:-
20:00Kosutka Plzen - Sokol Lhota -:-
20:00Plzen-Cernice - Nepomuk -:-
23:00Stribro - Nyrsko -:-
00:00Zruc - Petrin Plzen B -:-

CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor

16:30Branik - Predni Kopanina -:-
16:30Dolni Chabry - Kralovice -:-
16:30Dukla JM - Treboradice -:-
16:30Motorlet Prague B - Kolovraty -:-
16:30Uhrineves - Podoli Praha -:-
16:30Vysehrad - Tempo Prague -:-
16:30Zizkov B - CAFC -:-
16:30Zlicin - Stresovice -:-

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

00:00Sedlcany - Tochovice 3:4
Naghihintay ng
updates
Porici n. S. - Milin 2:1
16:30SK Chlumec - Libis -:-
19:00Sokolec - Tuchlovice -:-
23:00Kutna Hora - Dobris -:-
23:00Poricany - Povltavska FA B -:-
23:00SK Doksy - Mnichovohradistsky SK -:-
23:00Velim - Pruhonice -:-

CZECH REPUBLIC: Ustecky KP

16:30Banik Most - Sous B - Srbice -:-
16:30Cernovice - Nestemice -:-
20:00FK Jilove - Usti nad Labem B -:-
20:00Probostov - Litomericko -:-
21:00Ledvice - Oldrichov -:-
23:00Modlany - Vilemov -:-
23:00Zatec - Krupka -:-

CZECH REPUBLIC: Vysocina KP

23:00Rapotice - Nova Ves 1:0
19:00Nove Mesto na Morave B - Zirovnice -:-
21:00FS Trebic - Velke Mezirici B -:-
21:00Kamenice nad Lipou - Bystrice n. Pern. -:-
21:00Pacov - Okrisky -:-

CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP

00:00Napajedla - Luhacovice 4:1
00:00Osvetimany - Hluk 1:1
23:00Bystrice pod Hostynem - Brumov -:-
23:00Kvasice - Stitna nad Vlari -:-

DENMARK: 2nd Division - Promotion Group

20:00Aarhus Fremad - Roskilde -:-
20:00Esbjerg - Nykobing -:-
20:00Middelfart - AB Copenhagen -:-

DENMARK: 2nd Division - Relegation Group

20:00Brabrand - FA 2000 -:-
20:00Hellerup - F. Amager -:-
20:00Skive - Thisted FC -:-

DENMARK: 3. Division - Championship Group

20:00BK Frem - Naesby -:-
20:00Ishoj - Avarta -:-
20:00VSK Aarhus - Holbaek -:-

DENMARK: 3. Division - Relegation Group

20:00SfB-Oure - Lyseng -:-
20:00Vejgaard - Holstebro -:-
20:00Young Boys - Vanlose -:-

DENMARK: Elitedivisionen - Babae - Championship Group

20:00Brondby W - Nordsjaelland W -:-
20:00Koge W - Fortuna Hjorring W -:-
20:00KoldingQ W - Aarhus W -:-

DENMARK: Elitedivisionen - Babae - Relegation

20:00Aalborg W - Naestved W -:-
20:00B93 W - Osterbro W -:-
20:00Odense Q W - Thisted FC W -:-

EHIPTO: Premier League

00:00Ceramica Cleopatra - Zamalek 1:2
00:00Pharco - Al Ahly 1:2

ESPANYA: Liga F (Babae)

80'Huelva W - Real Madrid W 0:4
18:00Atl. Madrid W - Villarreal W -:-
18:00Betis W - Costa Adeje Tenerife W -:-
18:00Eibar W - Granada CF W -:-
18:00Levante W - Madrid C. W -:-
18:00Real Sociedad W - Las Planas W -:-

ESTADOS UNIDOS: MLS

07:30New York City - Columbus Crew -:-

ESTADOS UNIDOS: USL Championship

07:00Loudoun - Las Vegas Lights -:-

ESTADOS UNIDOS: MLS Next Pro

07:00New England Revolution II - New York Red Bulls 2 -:-
09:00Austin FC II - Portland Timbers 2 -:-

ESTADOS UNIDOS: USL League One

07:30Charlotte Independ. - Chattanooga Red Wolves -:-

ESTADOS UNIDOS: USL League Two

07:00Kings Hammer - Buffalo -:-
07:00Reading - West Chester Utd -:-
07:00Thunder Bay Chill - St. Croix -:-
08:00Chicago Dutch Lions - Sueno -:-
10:00Lane United - Ballard -:-
10:00Midlakes United - West Seattle Junction -:-
10:00Ventura - AMSG FC -:-
10:30Almaden - Marin -:-

ESTADOS UNIDOS: NISA

10:30Capo - Irvine Zeta -:-
00:00Georgia Lions - Savannah Clovers -:-

ESTADOS UNIDOS: NWSL - Babae

08:00Kansas City Current W - Chicago W -:-
00:00Racing Louisville W - Gotham W -:-

ESTONIA: Meistriliiga

17:00Kalju - Flora -:-
17:00Tallinna Kalev - Paide -:-
19:00Parnu JK Vaprus - Narva -:-

ESTONIA: Esiliiga

89'FC Tallinn - Tartu Welco 1:1
19:00Elva - Levadia U21 -:-

ESTONIA: Meistriliiga (Babae)

23:00Polva Lootos W - Saku Sporting W 1:5
23:00Tallina Kalev W - Flora W 0:2
17:30Tammeka Tartu W - Tabasalu W -:-

ETHIOPIA: Premier League

23:00Dire Dawa - St. George 1:0
20:00Hawassa - Adama City -:-
23:00Hambericho Durame - Sidama Bunna -:-

EUROPA: Premier League (Crimea)

22:00Alushta-Crimea - Kyzyltash -:-
23:00Inkomport - TSK Simferopol -:-
23:00Ocean Kerch - Gvardiya -:-

FAROE ISLANDS: Premier League

00:00B36 Torshavn - Toftir -:-
00:00Skala Itrottarfelag - Vikingur -:-

FAROE ISLANDS: 1. Deild

44'Vikingur 2 - Hoyvik 1:0
20:00AB Argir - FC Suduroy -:-
20:00NSI Runavik 2 - Sandur -:-
22:00TB Tvoroyri - HB Torshavn 2 -:-

FIJI: Premier League

09:30Labasa - Rewa -:-

FINLAND: Kakkonen Grupo B

19:00Ilves 2 - Tampere Utd -:-
21:00Poxyt - Ilves-Kissat -:-

FINLAND: Kakkonen Grupo C

21:00GBK Kokkola - TP-47 -:-
21:00Kuopion Elo - Narpes Kraft -:-
22:00JPS Jyvaskyla - Hercules -:-

FINLAND: Suomen Cup

00:00PK-35 - Poxyt 2 4:0
20:00TPS - Mikkeli -:-
22:00EBK - Haka -:-
22:00VJS - Atlantis -:-
22:30AC Oulu - KaPa -:-
23:00Ilves - SJK -:-
00:00Inter Turku 2 - VPS -:-

FINLAND: Kansallinen Liiga (Babae)

21:00HPS W - PK-35 Vantaa W -:-
21:00JyPK W - KuPS W -:-
21:00PK-35 Helsinki W - Ilves W -:-
21:00PKKU W - HJK W -:-
23:00Aland Utd W - Honka W -:-

FINLAND: Ykkonen Women

00:00TPS W - Ilves 2 W 1:0
89'HJK Akatemia W - VJS W 1:1
18:00ONS Oulu W - Lahti W -:-
20:00KTP W - EBK W -:-
20:00VIFK W - P-Iirot Rauma W -:-

GEORGIA: Liga 3

21:30Betlemi - Merani Tbilisi -:-
21:30Borjomi - Iberia 1999 2 -:-
21:30Gardabani - Merani Martvili -:-
21:30Gonio - Varketili -:-
21:30Loco. Tbilisi 2 - Gori -:-
21:30Zestafoni - Meshakhte Tkibuli -:-
22:00Bakhmaro - Orbi -:-

HAPON: J1 League

15:00Yokohama F. Marinos - Machida -:-
17:30Sanfrecce Hiroshima - Verdy -:-
18:00Cerezo Osaka - Urawa Reds -:-
18:00Kyoto - Hokkaido Consadole Sapporo -:-

HAPON: J2 League

17:00Fujieda MYFC - Yokohama FC -:-
18:00Kagoshima Utd - Montedio Yamagata -:-

HAPON: J3 League

14:00Osaka - Gainare Tottori -:-
17:00YSCC - Gifu -:-

HAPON: Nadeshiko League (Babae)

14:00Shizuoka Bonita W - FC Takatsuki Speranza W -:-

ICELAND: Lengjudeildin

22:00Dalvik/Reynir - Keflavik -:-
22:00Leiknir - Grindavik -:-
00:00Fjolnir - Thor Akureyri -:-

ICELAND: Division 2

03:15Aegir - Kormakur/Hvot -:-
22:00Fjallabyggd - Selfoss -:-

ICELAND: Besta deild (Babae)

22:00Hafnarfjordur W - Keflavik W -:-
00:00Stjarnan W - Thor/KA W -:-

IRAN: Hazfi Cup

00:15Sepahan - Gol Gohar -:-
00:30Aluminium Arak - Mes Rafsanjan -:-

IRAQ: Stars League

23:00Erbil - Al Talaba 0:0
23:00Zakho - Al Quwa Al Jawiya -:-

IRELAND: National League - Babae

21:00Shelbourne W - Galway United W -:-
22:00Bohemians WFC W - Peamount W -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

21:00Shakhter Karagandy - Atyrau -:-
23:00Kaisar Kyzylorda - Turan -:-
23:00Tobol - Kairat Almaty -:-

KENYA: Premier League

18:00Bidco United - Kariobangi Sharks -:-
18:00Nairobi City - Kakamega Homeboyz -:-
20:00Muhoroni Youth - Talanta FC -:-
20:00Shabana - Leopards -:-
21:00KCB - Posta Rangers -:-
21:00Tusker - Bandari -:-

KENYA: Super League

18:00Gusii - Nairobi United -:-
18:00Luanda Villa - Rainbow -:-
20:00Assad - Mombasa Stars -:-
20:00Silibwet - Naivas FC -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

20:00Dordoi Bishkek - Kyrgyzaltyn -:-
22:15Muras United - Alay Osh -:-

LATVIA: Virsliga

23:00Valmiera - Tukums 2000 6:1
00:00FK Liepaja - BFC Daugavpils -:-

LATVIA: 1. Liga

00:00RFS 2 - Alberts JDFS 4:0
18:00Tukums 2000 2 - Skanste -:-
20:00FK Smiltene - Marupe -:-
22:00Leevon PPK - Rezekne -:-
00:00JFK Ventspils - Riga FC 2 -:-

LATVIA: 1. Liga Women

17:00Iecava W - Rigas W -:-
18:00Auda W - Metta W -:-

LEBANON: Premier League - Winners stage

22:00Safa - Al Ahed -:-

LIBYA: Premier League

23:00Al Hilal Benghazi - Al Akhdar -:-

LITHUANIA: A Lyga

21:00Hegelmann - Suduva -:-
22:00Siauliai FA - Dziugas Telsiai -:-
23:00Banga - Transinvest -:-
00:00Dainava Alytus - Kauno Zalgiris -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:00Nevezis Kedainiai - Riteriai 1:0
23:30BE1 NFA - Tauras Taurage 2:1
00:00Garliava - FK Panevezys 2 1:2
00:00Neptunas - Hegelmann Litauen 2 5:0
23:00FK Minija - Atmosfera -:-

MACAO: Elite League - Relegation Group

19:00University of Macau - Sporting Macau -:-

MALAWI: Super League

20:30ItinigilBangwe All Stars - Baka City -:-
20:30ItinigilCreck Sporting - Big Bullets -:-
20:30ItinigilKaronga United - Moyale Barracks -:-
20:30ItinigilMAFCO - Dedza Dynamos -:-
20:30ItinigilMAFCO - Chitipa United -:-
20:30ItinigilMighty Wanderers - Civo Utd -:-

MALAYSIA: FA Cup

17:30Selangor - Negeri Sembilan -:-
20:15Johor DT - Kelantan DNFC -:-
20:15Sabah - KL Rovers -:-

MAURITIUS: Super League

19:30Pamplemousses - Savanne -:-

MONGOLIA: Premier League

16:15Brera Ilch - Deren -:-
19:15Khovd - Khoromkhon -:-

MOROCCO: Botola Pro

84'FAR Rabat - FUS Rabat 1:0
84'IR Tanger - Chabab Mohammedia 0:0
81'Maghreb Fez - Olympique de Safi 0:1
78'Mouloudia Oujda - Raja Casablanca 0:3
85'Union Touarga - Hassania Agadir 3:3
81'Wydad - Moghreb Tetouan 0:0
83'Youssoufia Berrechid - Jeunesse Sportive Soualem 1:4

MOROCCO: Botola 2

00:00Dcheira - Difaa El Jadidi -:-
00:00Jeunesse Massira - USM Oujda -:-
00:00Kawkab Marrakech - Chabab Benguerir -:-
00:00Olympique Khouribga - Ittifaq Marrakech -:-
00:00RAC Casablanca - Meknes -:-
00:00Raja Beni Mellal - Chabab Atlas Khenifra -:-
00:00Stade Marocain - Rapide Oued Zem -:-
00:00Wydad Fes - Sale -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:30Ferroviario Maputo - Brera Tchumene -:-

NETHERLANDS: Tweede Divisie - Relegation

20:30Genemuiden - Excelsior Maassluis -:-

NETHERLANDS: Derde Divisie - Relegation - Play Offs

20:00Raalte - GVV Unitas -:-

NIGERIA: NPFL

23:00Heartland - Niger Tornadoes -:-
23:00Katsina Utd - Doma United -:-
23:00Lobi Stars - Kwara -:-
23:00Plateau United - Kano Pillars -:-
23:00Rivers United - Gombe -:-

NORTHERN IRELAND: Premiership - Babae

02:45Glentoran W - Derry City W -:-
02:45Larne W - Mid-Ulster W -:-
02:45Linfield W - Crusaders W -:-
03:00Lisburn Ladies W - Lisburn Rangers W -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 1

20:00Notodden - Hodd -:-
20:00V. Haugesund - Jerv -:-
21:00Arendal - Viking 2 -:-
21:00Kvik Halden - Eik-Tonsberg -:-
21:00Sotra - Orn -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 2

00:00Skeid - Grorud 2:2
20:00Follo - SK Gjovik-Lyn -:-
20:00Kjelsas - Eidsvold TF -:-
21:00Ull/Kisa - Strindheim -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 1

19:00Ardal - Haugesund 2 -:-
19:00Stord - Forde -:-
20:00Fana - Askoy -:-
20:00OS TF - Bjarg -:-
21:00Floro - Froya -:-
21:00Loddefjord - Djerv 1919 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 2

00:00Vidar - Staal Jorpeland 4:0
20:00Vigor - Mandalskameratene -:-
21:00Fram - Odd 2 -:-
21:00Vindbjart - Sandnes Ulf 2 -:-
22:00Pors - Brodd -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 3

20:00Assiden - Oppsal -:-
20:00Flint - Baerum Sportsklubb -:-
20:00KFUM-Kameratene Oslo 2 - Nordstrand -:-
20:00Skeid 2 - Ullern -:-
21:00Askollen - Asker -:-
21:00Sarpsborg 08 2 - Frigg -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 4

20:00Stromsgodset 2 - Trygg/Lade -:-
21:00Nardo - Melhus -:-
21:00Surnadal - Byasen -:-
21:00Tiller - Rosenborg 2 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 5

21:00Lokomotiv Oslo - Funnefoss/Vormsund -:-
21:00Lorenskog - Gjellerasen -:-
21:00Spjelkavik - Traeff -:-
22:00Bjorkelangen - Kristiansund 2 -:-
22:00Hodd 2 - Skjetten -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 6

19:00Bodo/Glimt 2 - Mjolner -:-
21:00Harstad - Sprint-Jeloy -:-
21:00Honefoss - Fyllingsdalen -:-
21:00Skjervoy - Floya -:-
22:00Ulfstind - Elverum -:-

NORWAY: Toppserien - Babae

19:00Arna-Bjornar W - Roa W -:-
19:00Kolbotn W - Asane W -:-
19:00LSK Kvinner W - Rosenborg W -:-
19:00Stabaek W - Lyn W -:-
19:00Valerenga W - Brann W -:-

NORWAY: Division 1 (Babae)

18:00Tromso W - Viking W -:-
20:00Fyllingsdalen W - Odd W -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

05:00Resistencia - 3 de Febrero -:-
07:30Atl. Tembetary - 12 de Junio -:-
22:00Recoleta - Pastoreo -:-
22:00Sp. Carapegua - Guairena -:-

PERU: Liga (Babae)

00:00AD Cantolao W - UNSAAC W -:-
00:00Cesar Vallejo W - Dep. Municipal W -:-

ROMANIA: Liga 3 - Promosyon Play Offs - Promotion - Play Offs

22:30CSM Focsani - CS Din. Bucuresti -:-

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 2

23:30Saturn Ramenskoye - Znamya Truda 2:0

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 4

16:00Ural 2 - Amkar -:-
20:00Akron Togliatti 2 - Pari NN 2 -:-
20:00Lada Togliatti - Nosta -:-
20:00Uralets Nizhny Tagil - Rubin Kazan 2 -:-
21:00Orenburg 2 - Dynamo Barnaul -:-
21:00Volna Nizhegorodskaya - Sokol Kazan -:-
22:00Kirov - Krylya Sovetov Samara 2 -:-

RUSSIA: Supreme Division - Babae

15:00FK Yenisey W - Chertanovo M. W -:-
19:30Lokomotiv Moscow W - CSKA Moscow W -:-
20:00FK Krylya Sovetov Samara W - Ryazan W -:-
21:00Rubin Kazan W - FK Rostov W -:-
21:45Spartak Moscow W - Dynamo Moscow W -:-
22:00Zenit W - Zvezda 2005 W -:-

RÉUNION: Regionale 1

00:00Jeanne d'Arc - Sainte-Suzanne -:-

SIERRA LEONE: Premier League

00:15Kholifa Stars - Ports Authority -:-
00:15Lamboi - Freetown City -:-
00:30Mighty Blackpool - Old Edwardians -:-
03:00Bai Bureh Warriors - Luawa -:-

SINGAPORE: Premier League

18:00Young Lions - Albirex Niigata -:-

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

00:30MSK Senec - Vrakuna Bratislava -:-
21:00Domino - Tomasov -:-
23:00I. Bratislava - D. Luzna -:-
00:00Modra - NSK 1922 Bratislava -:-
00:00Nova Dedinka - Pezinok -:-
00:00Rohoznik - Slovan Most -:-
00:00Rovinka - Bernolakovo -:-
00:00Rusovce - Ivanka pri Dunaji -:-

SURINAME: SML

07:00Broki - Voorwaarts -:-

SWEDEN: Superettan

87'Orgryte - Sundsvall 1:1
21:00Gefle - Landskrona -:-
21:00Skovde AIK - Degerfors -:-
21:00Utsikten - Varberg -:-

SWEDEN: Division 1 - Norra

00:00Stockholm Internazionale - Sollentuna 6:1
88'Umea FC - Friska Viljor 3:0
19:00AFC Eskilstuna - FBK Karlstad -:-
22:00Hammarby TFF - Vasalund -:-
22:00Karlbergs - Stocksund -:-

SWEDEN: Division 1 - Södra

86'Torns - Eskilsminne 0:0
22:00Angelholm - Tvaaker -:-
22:00Lunds - Torslanda -:-
22:00Norrby - Oskarshamn -:-
22:00Rosengard - Trollhattan -:-

SWEDEN: Division 2 - Norrland

18:00Kiruna - Ytterhogdal -:-
19:00Umea FC - IFK Lulea -:-
20:00Algarna-Harnosand - Gottne -:-
20:00Bergnasets - Taftea IK -:-
20:00Boden - Team TG -:-
21:00Skelleftea - Lucksta -:-

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

86'Lidkoping - Forward 1:1
54'Kongahalla - IFK Skovde 0:1
19:00Herrestads AIF - Motala -:-
20:00Kumla - Vanersborgs FK -:-
20:00Saffle SK - Grebbestad -:-
22:00Gauthiod - Stenungsunds -:-

SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand

21:00Kungsangen - Gute -:-
22:00Arlanda - Enkopings SK -:-
22:00Farsta - IK Franke -:-
22:00Sandvikens AIK - Hudiksvall -:-
23:30Dalkurd - Falu -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

88'IFK Hassleholm - Simrishamn 1:2
20:00IFK Trelleborg - Hassleholms IF -:-
20:00Osterlen - Karlskrona -:-
22:00IFK Karlshamn - Balkan -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

59'IFK Eskilstuna - Smedby 2:1
54'Nacka FC - Haninge 1:1
19:00BK Ljungsbro - Arameisk-Syrianska -:-
21:00Mjolby AI FF - Huddinge -:-
22:00Sylvia - Enskede -:-
23:00Syrianska - Sleipner -:-

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

87'Savedalen - Lindome 1:2
19:00Jonsereds - Tord -:-
19:00Landvetter - Hittarp -:-
20:00Astrio - Ockero -:-
20:00Varbergs GIF - Husqvarna -:-
23:00Qviding - Frolunda -:-

SWEDEN: Elitettan - Babae

19:00Jitex W - Sunnana W -:-
19:00Lidkoping W - Umea W -:-
20:00Gamla Upsala W - Malmo FF W -:-
21:00Alingsas W - Bollstanas W -:-

SÃO TOMÉ AND PRÍNCIPE: Campeonato Nacional

23:00Vitoria do Riboque - Agrosport 1:2

TAIWAN: Mulan Football League - Babae

15:30Taoyuan Mars W - Taichung Blue W -:-
16:00Taipei Bravo W - Hualien W -:-
18:30Kaohsiung W - Hang Yuan W -:-

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

20:30Khosilot Parkhar - Istaravshan -:-
20:30Khujand - Vakhsh -:-
22:00Barkchi Hisor - Panjsher -:-

THAILAND: Thai FA Cup

19:00Bangkok Utd - Kanchanaburi -:-

TIMOG APRIKA: Premier League - Relegation Group

21:00Pretoria U. - Richards Bay -:-

TIMOG KOREA: K League 1

17:00Pohang - Daejeon -:-
18:00Gwangju FC - Gimcheon Sangmu -:-
19:00Gangwon - Suwon FC -:-

TIMOG KOREA: K League 2

18:00Gyeongnam - Suwon Bluewings -:-
18:00Jeonnam - Bucheon FC 1995 -:-
18:30Seongnam - Anyang -:-

TIMOG KOREA: K3 League

14:00Gimhae - Gyeongju KHNP -:-
16:00Hwaseong - Gangneung -:-
17:00Yangpyeong - Yeoju Citizen -:-
18:00Daejeon Korail - Chuncheon -:-

TOGO: Championnat National

23:30Doumbe - Semassi -:-
23:30Entente II - ASC Kara -:-
23:30Unisport - Kakadl -:-

TSINA: Super League

19:35Zhejiang Professional - Changchun Yatai -:-
20:00Henan Songshan Longmen - Beijing Guoan -:-

TSINA: Jia League

19:00Dalian Yingbo - Yunnan Yukun -:-
19:00Heilongjiang Ice City - Guangxi Pingguo Haliao -:-
19:00Liaoning Tieren - Foshan Nanshi -:-
19:30Chongqing Tonglianglong - Wuxi Wugou -:-
19:30Nanjing City - Qingdao Red Lions -:-
19:30Shijiazhuang Gongfu - Shanghai Jiading Huilong -:-

TSINA: Yi League

16:00Ganzhou Ruishi - Jiangxi Dark Horse -:-
16:00Shandong Taishan B - Rizhao Yuqi -:-
16:00Shenzhen Juniors - Shanghai Port B -:-
17:30Quanzhou Yassin - Hunan Billows -:-
19:30Guangxi Lanhang - Haikou Mingcheng -:-

TSINA: Super League - Babae

16:00Changchun Dazhong W - Hainan Qiongzhong W -:-
16:00Jiangsu Suning W - Shaanxi Changan W -:-
16:00Shanghai RCB W - Wuhan Jiangda W -:-

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group

23:30Stade Tunisien - Club Africain 1:1
23:30Etoile Sahel - CS Sfaxien -:-

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group

23:30Ben Guerdane - AS Marsa 1:2
23:30Bizertin - US Tataouine 2:0
23:30Gafsa - Olympique Beja 1:2
23:30Soliman - Metlaoui 2:2

TUNISIA: Ligue 2

23:30Jendouba Sport - Ariana 3:1
23:30Kalaa - Tabarka 0:0
23:30Oued Ellil - Jeunesse Sportive 1:0
23:30Rades - JS Kairouan 1:1

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

06:00Miramar - CA Cerro -:-

URUGUAY: Segunda Division

21:00Cooper - Uruguay Montevideo -:-

UZBEKISTAN: Super League

23:00Metallurg Bekabad - Bunyodkor 0:0
23:00Neftchi Fargona - Termez Surkhon -:-
23:00Qizilqum - Andijan -:-

VIETNAM: V.League 1

18:00Song Lam Nghe An - Thanh Hoa -:-
19:00Hong Linh Ha Tinh - Viettel -:-
19:00Khanh Hoa - Quang Nam -:-
20:15Ho Chi Minh - Nam Dinh -:-

VIETNAM: V.League 2

17:00Dong Thap - Dong Nai -:-
18:00Long An - TTBD Phu Dong -:-
19:00Binh Phuoc - Hoa Binh -:-

ZIMBABWE: Premier Soccer League

21:00Bulawayo Chiefs - Platinum -:-
21:00Ngezi Platinum - Chicken Inn -:-
21:00Simba Bhora - Arenel Movers -:-
21:00Yadah - Manica -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.