i-REFRESH

Football » Kahapon » Lahat ng mga Laro

ESPANYA: LaLiga

03:00Alaves - Getafe 1:0

INGLATERA: Premier League

23:00Arsenal - Everton 2:1
23:00Brentford - Newcastle 2:4
23:00Brighton - Manchester Utd 0:2
23:00Burnley - Nottingham 1:2
23:00Chelsea - Bournemouth 2:1
23:00Crystal Palace - Aston Villa 5:0
23:00Liverpool - Wolves 2:0
23:00Luton - Fulham 2:4
23:00Manchester City - West Ham 3:1
23:00Sheffield Utd - Tottenham 0:3

ITALYA: Serie A

00:00Lecce - Atalanta 0:2
02:45Torino - AC Milan 3:1
18:30Sassuolo - Cagliari 0:2
21:00Monza - Frosinone 0:1
21:00Udinese - Empoli 1:1
00:00Inter - Lazio 1:1

PILIPINAS: PFL

15:30United City - Manila Montet 10:0
17:30Cebu FC - Philippine Air Force 5:0
18:15Tuloy - Manila Digger 2:3
21:00Philippine Army - Loyola 3:4

ALBANIA: Superliga - Relegation

22:00Laci - Flamurtari 3:1aet

ALEMANYA: 2. Bundesliga

21:30Dusseldorf - Magdeburg 3:2
21:30Elversberg - Karlsruher SC 0:3
21:30Greuther Furth - Schalke 2:0
21:30Hamburger SV - Nurnberg 4:1
21:30Hannover - Holstein Kiel 1:2
21:30Hansa Rostock - Paderborn 1:2
21:30Kaiserslautern - Braunschweig 5:0
21:30VfL Osnabruck - Hertha Berlin 2:1
21:30Wehen - St. Pauli 1:2

ALEMANYA: Regionalliga North

21:30St. Pauli II - Hannover II 0:2

ALEMANYA: Regionalliga Nordost

19:00BFC Dynamo - Berliner AK 07 3:1
19:00Babelsberg - Altglienicke 0:0
19:00Chemnitzer - Erfurt 2:2
19:00Greifswald - Meuselwitz 4:1
19:00Hertha Berlin II - Cottbus 0:2
19:00Jena - Eilenburg 2:0
19:00Lokomotive Leipzig - Zwickau 2:0
19:00Luckenwalde - Chemie Leipzig 1:3
23:30Viktoria Berlin - Hansa Rostock II 2:2

ALEMANYA: Oberliga NOFV-Nord

20:00Rostocker FC - Sparta Lichtenberg 4:1

ALEMANYA: Oberliga NOFV- Sud

20:00Halle - Freital 2:3

ALEMANYA: Oberliga Westfalen

21:00Turkspor Dortmund - SG Wattenscheid 4:2

ALEMANYA: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Arminia Ludwigshafen - Kaiserslautern II 3:8

ALEMANYA: Junioren Bundesliga Play Offs

17:00Hoffenheim U19 - B. Monchengladbach U19 4:0

ALEMANYA: 2. Bundesliga (Babae)

17:00Andernach W - Hamburger SV W 0:4
17:00Gutersloh W - Bayern Munich II W 3:1
17:00Hoffenheim II W - Meppen W 0:2
17:00Wolfsburg II W - Ingolstadt W 1:1
20:00Eintracht Frankfurt II W - Sand W 1:0
20:00Weinberg W - Jena W 0:4

ANDORRA: Primera Divisió

23:00Atletic Escaldes - Atletic America 8:0
23:00Ordino - Carroi 1:1
23:00Pas de la Casa - Esperanca 2:2
23:00Penya - Inter Escaldes 1:3
23:00UE Santa Coloma - FC Santa Coloma 0:0

ANGOLA: Girabola

23:00Petro Atletico - Kabuscorp 3:2
22:00Sagrada - Desportivo Huila 3:0
22:30Academica - Interclube 0:0
22:30Santa Rita - Primeiro de Agosto 1:0

APRIKA: CAF Champions League - Play Offs

03:00Esperance Tunis - Al Ahly 0:0

ARGENTINA: Liga Profesional

02:30Ind. Rivadavia - Godoy Cruz 0:0
05:00River Plate - Belgrano 3:0
07:00Defensa y Justicia - Gimnasia L.P. 1:1
07:30Instituto - Union de Santa Fe 1:1

ARGENTINA: Primera Nacional

02:30San Miguel - Deportivo Maipu 2:1
02:30Talleres (R.E) - Club A. Guemes 0:0
06:00Quilmes - Gimnasia Jujuy 2:1
08:10CA Estudiantes - Alvarado 4:0
00:45Atletico Atlanta - Atl. Rafaela 2:0

ARGENTINA: Torneo Federal

02:00Deportivo Rincon - Sol de Mayo 2:0
22:00Biblioteca Atenas - Ferro Gen. Pico 1:0

ARGENTINA: Primera B - Apertura

02:30Argentino de Merlo - Villa San Carlos 2:1
02:30Canuelas - Sacachispas 1:2
02:30Deportivo Armenio - Colegiales 0:1
02:30Liniers - Flandria 0:1
02:30Los Andes - Excursionistas 1:0
02:30Villa Dalmine - Sportivo Italiano 2:0
03:45Comunicaciones - Dock Sud 1:2
23:00Laferrere - Dep. Merlo 1:0

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01:30Ituzaingo - Claypole 0:1
02:30Deportivo Muniz - Lugano 0:1
02:30Sportivo Barracas - Victoriano A. 1:1

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

02:00Estrella Del Sur - Estrella de Berisso 3:0
02:30Belgrano Zarate - Social Atletico Television 0:0

ARGENTINA: Primera A (Babae) - Apertura

23:15CA Estudiantes W - Boca Juniors W 0:2
02:00Rosario Central W - Platense W 0:2
22:00Independiente W - UAI Urquiza W 0:0

ARMENIA: Premier League

21:00West Armenia - BKMA 3:2

ARUBA: Division di Honor - Final Group

08:00Britannia - Deportivo Nacional 0:0

ASYA: AFC Asian Cup Women U17 - Play Offs

15:00Tsina U17 W - Timog Korea U17 W 1:2
19:00Hilagang Korea U17 W - Hapon U17 W 1:0

AUSTRALIA: NPL ACT

13:00Canberra Croatia - Monaro Panthers 0:0
13:00Tuggeranong Utd - Yoogali 6:0

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

12:30New Lambton - Charlestown Azzurri 0:1
12:30Newcastle Olympic - Cooks Hill United 1:1
12:30Weston Workers - Edgeworth E. 0:2

AUSTRALIA: NPL Queensland

13:00Sunshine Coast Wanderers - Brisbane Roar U23 3:0
14:30Moreton City Excelsior - Rochedale 2:0

AUSTRALIA: NPL Victoria

14:00Heidelberg Utd - Altona Magic 1:1

AUSTRALIA: Northern NSW State League

12:30Cessnock City Hornets - Kahibah 1:3
12:30ItinigilWallsend Red Devils - Thornton Redbacks -:-

AUSTRALIA: Queensland Premier League

14:45St. George Willawong - Brisbane Strikers 3:2
16:00Logan Lightning - Mitchelton 4:0

AUSTRALIA: Victoria Premier League

13:00Melbourne Victory U21 - Northcote City 1:2

AUSTRALIA @ OCEANIA: OFC Champions League

09:00Vaivase-Tai (Sam) - Ifira Black Bird (Van) 1:5
12:00Magenta (Nca) - Pirae (Tah) 0:0

AUSTRIA: Bundesliga - Championship Group

23:00SK Rapid - Hartberg 0:3
23:00Salzburg - LASK 7:1
23:00Sturm Graz - A. Klagenfurt 2:0

AUSTRIA: Bundesliga - Relegation Group

23:00Altach - A. Lustenau 2:2
23:00BW Linz - Austria Vienna 1:2
23:00Wolfsberger AC - Tirol 3:1

AUSTRIA: Regionalliga Central

01:00Weindorf St. Anna - Vorwarts Steyr 2:1

AUSTRIA: Regionalliga West

23:00SC Imst - Hohenems 2:3
23:00Saalfelden - Wals-Grunau 1:0
23:00TSV St. Johann - A. Salzburg 1:1
21:30Altach U21 - Schwaz 0:2

AUSTRIA: Burgenland

23:00Halbturn - Schattendorf 1:3
23:00Horitschon - Klingenbach 3:1
23:30Margarethen - Edelserpentin 2:2
00:00Pinkafeld - Leithaprodersdorf 4:2

AUSTRIA: Niederosterreich

23:00Gloggnitz - Kottingbrunn 2:0
23:00Warth - Wiener Neustadt 1:3
00:00Haitzendorf - St. Peter in der Au 2:2

AUSTRIA: Oberosterreich

23:00Bad Ischl - Leonfelden 3:2
23:30ASK St.Valentin - Pregarten 1:1

AUSTRIA: Steiermark

01:00Lafnitz (Am) - Tillmitsch 3:2

AUSTRIA: Vorarlberg

23:00Alberschwende - Brauerei Egg 2:2
23:00Hard - Rotenberg 1:0
23:00Horbranz - Lochau 2:1

AUSTRIA: Bundesliga (Babae)

00:30Neulengbach W - Kleinmunchen W 2:1
16:30Dornbirn W - Austria Vienna W 0:5
18:45Altach/Vorderland W - St. Polten W 1:2

AZERBAIJAN: Premier League

20:00Gabala - Araz 2:0

BAHRAIN: Premier League

00:00Al-Hala - Al-Ahli Manama 0:3
00:00Al-Hidd - Al-Najma 2:1
00:00Al-Muharraq - Sitra 1:1
00:00Al-Shabbab - Busaiteen 3:2
00:00East Riffa - Al Khalidiyah 3:0

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00FC Minsk - Vitebsk 1:2
02:00FC Gomel - Zhodino 0:0

BELARUS: Pershaya Liga

20:00Lokomotiv Gomel - Energetik-BGU 1:1
21:00Zhodino 2 - Volna Pinsk 1:1
23:00BumProm Gomel - Maxline 0:1

BELARUS: Vysshaya Liga - Babae

00:00Belarus U19 W - Din. Minsk W 1:6
19:00Zorka-BDU W - FC Gomel W 7:0
22:00Bobruichanka W - Dnepr Mogilev W 3:1

BELGIUM: Jupiler League - Championship Group

19:30Cercle Brugge KSV - Royale Union SG 1:2
00:30Anderlecht - Club Brugge KV 0:1

BELGIUM: Jupiler League - Conference League Group

00:15Westerlo - KV Mechelen 0:2
02:45St. Liege - Gent 1:4

BELGIUM: Second Amateur Division Grupo ACFF - Play Offs

02:00Tournai - Binche 5:2
21:00Union Rochefortoise - Tubize 0:5

BELGIUM: Second Amateur Division Play Offs - 5th-8th places

00:30NakanselaWaregem 2 - Ninove -:-
21:00NakanselaKV Mechelen 2 - Boom -:-

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

23:00AS Sobemap - Coton FC 0:1
23:00ASPAC - Dragons 1:0
23:00Ayema - AS Cotonou 1:1
23:00Requins - JS Pobe 0:0
23:00Damissa - Espoir 1:2
23:00Dynamo Abomey - Bani Ganse 2:2
23:00FC Loto - Cavaliers 0:0
23:00Takunnin - Dadje 0:1

BHUTAN: Premier League

18:00RTC - BFF Academy U19 0:1

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

03:00GV San Jose - Independiente 2:2
05:30Nacional Potosi - Santa Cruz 1:0
08:00Oriente Petrolero - Universitario de Vinto 2:1

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

23:00BFK Simm Bau - Tomislav 0:4
23:00Banovici - Gorazde 1:0
23:00Gradacac - Hadzici 2:1
23:00Gradina Srebrenik - Mladost DK 3:2
23:00Jedinstvo Bihac - Gornji Rahic 0:0
23:00Kakanj - Stupcanica 1:0
23:00Sloboda - Celik Zenica 0:0
23:00TOSK Tesanj - Bratstvo Gracanica 2:1

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

23:00Famos Vojkovici - Modrica 1:1
23:00Laktasi - Kozarska Dubica 2:1
23:00Leotar - Drina Zvornik 1:0
23:00Mrkonjic Grad - Ljubic Prnjavor 0:2
23:00Omarska - Slavija 0:2
23:00Radnik Bijeljina - Nevesinje 4:0
23:00Sutjeska Foca - Prijedor 2:0
23:00Zeljeznicar Banja Luka - Romanija Pale 2:0
23:30BSK Banja Luka - Kozara 3:3

BOTSWANA: Premier League

21:00Matebele - VTM FC 0:0
21:00Security Systems - Sua Flamingoes 3:3
21:00Township Rollers - Jwaneng Galaxy 1:0

BRAZIL: Serie A

03:00ItinigilVitoria - Atletico GO -:-
05:30ItinigilFortaleza - Athletico-PR -:-
08:00ItinigilVasco - Flamengo RJ -:-
22:00ItinigilCriciuma - Palmeiras -:-

BRAZIL: Serie B

04:30Amazonas - Paysandu PA 1:1
05:30Goias - Botafogo SP 4:0
08:00Sport Recife - Avai 1:2
22:00Santos - Brusque 4:0

BRAZIL: Serie C - Unang stage

04:00CSA - Sampaio Correa 0:0
04:00Volta Redonda - Nautico 2:1
06:30ItinigilBotafogo PB - EC Sao Jose -:-
06:30Ferroviaria - Confianca 1:0

BRAZIL: Serie D

02:00Ipora - Capital FC 2:1
02:00Santa Cruz de Natal - Sousa 2:0
02:00Santo Andre - Agua Santa 1:1
02:30ItinigilAvenida - Cianorte -:-
03:00Atletico-CE - Maracana 1:0
03:00Juazeirense - CSE 0:2
03:00Manauara - Princesa do Solimoes 3:1
03:00Maranhao - Aguia De Maraba 4:0
03:00Nova Iguacu - Audax RJ 2:0
03:00ItinigilNovo Hamburgo - Brasil de Pelotas -:-
03:00Patrocinense - Maringa FC 1:2
03:00Sergipe - Petrolina 0:1
03:30Porto Velho - Manaus 2:0
04:00ASA - Jacuipense 1:0
04:00Ipatinga - Real Noroeste 2:0
04:00Portuguesa RJ - Itabuna 1:1
05:00Sao Jose EC - Inter de Limeira 0:0
06:00Rio Branco - Sao Raimundo RR 1:1
06:00Uniao Rondonopolis - Real Brasilia 1:0

BRAZIL: Carioca 2

02:00America RJ - Goncalense 2:0
02:00CEAC/Araruama - Cabofriense 0:2
02:00Marica - Olaria 2:0
02:00Serrano FC - Artsul 0:1

BRAZIL: Gaucho 2

04:00ItinigilAimore - Futvida -:-
04:00ItinigilEsportivo - GE Gloria -:-
04:00ItinigilFrederiquense - Passo Fundo -:-
04:00ItinigilGE Bage - Lajeadense -:-
04:00ItinigilGaucho - EC Cruzeiro -:-
04:00ItinigilInter Santa Maria - Monsoon -:-
04:00ItinigilPelotas - Sao Gabriel -:-
04:00ItinigilVeranopolis - Brasil Farroupilha -:-

BRAZIL: Matogrossense 2

04:00Atletico MT - Pocone 0:3
07:00Sinop FC - Campo Novo 3:2

BRAZIL: Mineiro 2

02:00Aymores - Democrata SL 0:0
02:00North Esporte Clube - Boa 3:1
02:00Tupi-MG - Valeriodoce 0:0
22:00Betim - Nacional de Muriae 1:1

BRAZIL: Paranaense 2

03:00Rio Branco PR - Parana 2:1
05:30Laranja Mecanica - Paranavai-PR 0:0
22:00Apucarana SC - Gremio Maringa 2:0

BRAZIL: Paulista B - Unang stage

02:00AEA Aracatuba - Tanabi 1:0
02:00Colorado Caieiras - Flamengo SP 0:0
02:00Mauaense - Manthiqueira 5:1
02:00Tupa - Inter de Bebedouro 2:1
02:00Uniao Mogi - Maua 0:1
21:00ECUS SP - Atletico Mogi 2:0
21:00Olimpia FC - Fernandopolis 2:1

BRAZIL: Roraimense - Ikalawang stage

04:30River-RR - Rio Negro 3:0
06:30Atl. Roraima - Real Sao Luiz 3:2

BRAZIL: Tocantinense U20 - Play Offs

08:00Tocantins EC U20 - Uniao Carmolandense U20 0:5
09:00Araguaina U20 - Capital FC U20 1:2

BRAZIL: Copa Espirito Santo - Unang stage

02:00Rio Branco ES - Porto Vitoria 1:3
02:00Vitoria ES - Vilavelhense 3:1
06:00Capixaba SC - Linhares 0:0

BRAZIL: Baiano U20

02:00Bahia U20 - Alagoinhas U20 7:0
02:00Barcelona U20 - Vitoria da Conquista U20 3:1
02:00Catuense U20 - Jacuipense U20 0:3
02:00Conquista FC U20 - Grapiuna U20 3:1
02:00Jacobina U20 - Vitoria U20 2:1
02:00Jequie U20 - Itabuna U20 0:1
02:00Juazeirense U20 - Bahia de Feira U20 2:1

BRAZIL: Brasiliense U20

02:00Canaa U20 - Planaltina U20 2:1
02:00Capital DF U20 - Real Brasilia U20 3:0
02:00Unai DF U20 - Luziania U20 0:3
03:00Gama U20 - Botafogo DF U20 1:0
22:00Gremio Valparaiso U20 - Samambaia U20 2:2

BRAZIL: Catarinense U20

02:00Marcilio Dias U20 - Hercilio Luz U20 2:3

BRAZIL: Goiano U20 - Play Offs

02:30Aparecida EC U20 - Goias U20 2:0

BRAZIL: Mineiro U20

02:00Contagem U20 - Futgol U20 4:0
20:00Coimbra U20 - Athletic Club U20 0:2
21:00Atletico-MG U20 - XV de Novembro U20 5:0
21:00Betim U20 - Cruzeiro U20 1:6

BRAZIL: Paranaense U20 - Unang stage

02:30Andraus Brasil U20 - Prudentopolis U20 1:2
02:30Arapongas U20 - Cascavel U20 0:6
02:30Campo Mourao U20 - Araucaria U20 0:1
02:30Coritiba U20 - Batel U20 0:0
02:30Parana Clube U20 - Cambe U20 0:1

BRAZIL: Paulista U20 - Unang stage

02:00Bandeirante U20 - Comercial U20 2:2
02:00Palmeiras U20 - Flamengo SP U20 8:0
02:00RB Bragantino U20 - Guarani U20 0:1
02:00Santos U20 - Jabaquara U20 4:0
02:00Sertaozinho U20 - Francana U20 3:1
21:00Sao Paulo U20 - Oeste U20 2:0

BRAZIL: Pernambucano U20 - Unang stage

02:00Aguia FC U20 - Jaguar U20 1:0
02:00Belo Jardim U20 - Petrolina U20 1:0
02:00CA Porto U20 - Santa Fe U20 2:0
02:00Sete de Setembro U20 - Ibis Sport Club U20 1:1

BRAZIL: Sergipano U20

02:00America SE U20 - Olimpico EC U20 0:1
02:00Dorense U20 - Atletico Gloriense U20 3:4
02:00Lagarto U20 - Sergipe U20 1:1

BRAZIL: Brasileiro - Babae

02:00ItinigilAtletico-MG W - Gremio W -:-

BRAZIL: Brasileiro A2 - Babae

02:00ItinigilJuventude W - Mixto W -:-
02:00Sao Jose W - Athletico-PR W 1:1
02:00Taubate W - Bahia W 0:0
03:00Recanto W - Sport Recife W 0:6
06:00Doce Mel W - Minas ICESP W 1:3

BRAZIL: Brasileiro A3 (Babae)

02:30Vila Nova FC W - Acao W 1:2

BULGARIA: Parva liga - Championship Group

01:15Lok. Plovdiv - Levski Sofia 1:2

BULGARIA: Vtora liga

23:00CSKA 1948 Sofia II - Bdin Vidin 3:1
23:00Chernomorets Balchik - Dunav Ruse 2:0
23:00Litex Lovech - Maritsa Plovdiv 2:2
23:00Ludogorets II - Spartak Varna 1:4
23:00Spartak Pleven - Belasitsa 0:1
23:00Svoge - Chernomorets 1919 1:0

BULGARIA: Third League - South-East

23:00Asenovets - Rozova Dolina 1:1
23:00Beroe II - Rodopa Smolyan 0:1
23:00Gigant Saedinenie - Zagorets 0:2
23:00Haskovo - Sokol Markovo 6:0
23:00Sekirovo Rakovski - Lok. Plovdiv II 1:1
23:00Sliven - Dimitrovgrad 2:0
23:00Levski Karlovo - Nesebar 1:2
23:00Spartak Plovdiv - Karnobat 10:1
23:00Yambol 1915 - Atletik Kuklen 0:1
00:00Sozopol - Botev Plovdiv II 1:2

BULGARIA: Third League - South-West

23:00Balkan Botevgrad - Slivnishki Geroy 5:1
23:00CSKA Sofia II - Kyustendil 3:0
23:00Kostinbrod - Minyor Pernik 1:3
23:00Levski Sofia II - Septemvri Sofia 2 1:1
23:00Oborishte - Botev Ihtiman 3:1
23:00Razlog - Rilski Sportist 2:1
23:00Slavia Sofia 2 - Bansko 3:2
23:00Vitosha Bistritsa - Septemvri Simitli 0:0
22:00CSKA 1948 Sofia III - Vihren 4:2

BULGARIA: Third League - North-East

22:00Dorostol - Svetkavitsa 4:1
22:00Kubrat - Cherno More II 0:2
22:00Septemvri Tervel - Spartak II 2:0
22:00Ustrem Donchevo - Ludogorets III 0:2

BULGARIA: Third League - North-West

23:00Boruna - Akademik Svishtov 2:6
23:00Botev Vratsa II - OFK Levski 2:0
23:00Drenovets - Yantra Polski Trambesh 2:1
23:00Juventus Malchika - Partizan Cerven Brjag 5:0
23:00Pavlikeni - Mezdra 1:1
23:00Sevlievo - Vihar Slavyanovo 4:0

BUONG MUNDO: Friendly International

22:00Sudan - Tanzania 0:1

BUONG MUNDO: Friendly International - Babae

23:00Portugal U16 W - Pransya U16 W 3:2
17:00Czech Republic U16 W - Sweden U16 W 1:7
17:00Switzerland U16 W - Latvia U16 W 3:0

BURKINA FASO: Premier League

00:00ASEC Koudougou - Royal 1:1
00:00ASF Dioulasso - Vitesse 0:0
00:00Kadiogo - Etoile Filante 0:3
00:00Majestic - Sporting Cascades 1:2
00:00USFA - ASFA Yennega 0:1

BURUNDI: Coupe du President

21:00Le Messager Ngozi - Rukinzo 1:2

CANADA: Canadian Premier League

04:00Forge - Vancouver FC 1:2
07:00Cavalry - York Utd 2:2

CAPE VERDE: Campeonato Nacional

01:00Academica do Fogo - ACA 2:3
01:00Barreirense - Varandinha 3:1
01:00Juventude - Rosariense 1:2
01:00Palmeira - Morabeza 2:0

CHAD: Premiere Division - LPFN

22:45Algoy - Agri - Tchad 3:1
22:45ItinigilEmat - Algoy -:-
22:45ItinigilFoullah Edifice - Tourbillon -:-
22:45Renaissance - Emat 3:0
22:45ItinigilRenaissance - As Dgssie -:-
23:00Elect Sport - Foullah Edifice 2:2

CHILE: Primera Division

00:30Everton - Copiapo 1:0
03:00Cobreloa - Deportes Iquique 2:2
05:30U. De Chile - U. Catolica 1:2
00:30Nublense - O'Higgins 2:2

CHILE: Primera B

00:00La Serena - San Felipe 3:0
03:00Deportes Temuco - Barnechea 0:1
08:00San Luis - CD Santa Cruz 1:2
00:30Antofagasta - Magallanes 2:1

CHILE: Segunda Division

03:00Osorno - Melipilla 3:3
05:30Trasandino - D. Puerto Montt 2:3
06:00Arturo Fernandez Vial - Deportes Rengo 0:0
00:30Provincial Ovalle - Real San Joaquin 4:0

CHILE: Primera Division Women

00:00Colo-Colo W - Cobresal W 4:0
00:00S. Morning W - U. De Chile W 2:4
03:00Deportes Iquique W - U. De Concepcion W 1:0
04:00U. Espanola W - U. Catolica W 0:0
23:00Palestino W - Everton W 1:2
00:00Antofagasta W - A. Italiano W 0:2

COLOMBIA: Primera A - Apertura - Quadrangular

06:15La Equidad - Deportes Tolima 2:3
08:30Once Caldas - Santa Fe 0:0

COLOMBIA: Liga (Babae)

04:00Llaneros W - Cucuta W 1:0
04:30Ind. Medellin W - Real Santander W 3:1
04:30Junior W - Atl. Nacional W 0:1

COSTA RICA: Primera Division - Clausura - Play Offs

10:00Herediano - Alajuelense 1:1so

CROATIA: HNL

23:00Rudes - Lok. Zagreb 3:3
01:10Slaven Belupo - D. Zagreb 2:3
23:00Hajduk Split - Gorica 2:1

CROATIA: Prva NL

23:30Cibalia - Jarun 1:1
23:30Orijent - Solin 2:2
20:50Sibenik - Vukovar 1991 2:1
23:30Croatia Zmijavci - Dugopolje 0:2

CROATIA: Druga NL

23:30Bjelovar - Opatija 0:2
23:30Dugo Selo - Kustosija 0:1
23:30Grobnican - Radnik Krizevci 2:0
23:30Hrvace - Dragovoljac 0:4
23:30Jadran Porec - Belisce 3:0
23:30Krk - Zdralovi 0:1

CROATIA: 1. HNL (Babae) - Championship Group

22:30Osijek W - ZNK Split W 4:1

CROATIA: 1. HNL (Babae) - Relegation Group

22:00Zadar W - Agram Zagreb W 1:1

CYPRUS: Cyprus Cup

01:00Omonia - Paphos 0:3

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Championship Group

23:00Mlada Boleslav - Sparta Prague 0:5
23:00Plzen - Ostrava 1:1
23:00Slovacko - Slavia Prague 1:2

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Conference League - Play Offs

21:00Teplice - Hradec Kralove 0:1

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Relegation Group

23:00Ceske Budejovice - Jablonec 2:2
23:00FK Pardubice - Karvina 4:0
23:00Zlin - Bohemians 1:2

CZECH REPUBLIC: FNL

23:00Brno - Kromeriz 4:3
23:00Chrudim - Sigma Olomouc B 1:3
23:00Jihlava - Zizkov 1:2
23:00Prostejov - Opava 3:1
23:00Sparta Prague B - Vlasim 2:2
23:00Taborsko - Dukla Prague 0:0
23:00Varnsdorf - Pribram 1:0
23:00Vyskov - Lisen 0:0

CZECH REPUBLIC: CFL - Grupo A

23:00Domazlice - Ceske Budejovice B 2:1
00:00Karlovy Vary - Povltavska FA 1:2
16:15Bohemians 1905 B - Admira Prague 2:3
16:15Dukla Prague B - Vltavin 0:3
16:30Plzen B - FK Robstav 2:3

CZECH REPUBLIC: CFL - Grupo B

00:00Velvary - Banik Most-Sous 2:0
16:15Chlumec nad Cidlinou - Liberec B 1:6
23:00Brozany - Hradec Kralove B 1:1
23:00Zapy - Pardubice B 6:0

CZECH REPUBLIC: MSFL

16:30Zlin B - Unicov 2:2

CZECH REPUBLIC: Division A

23:00Doubravka - Katovice 5:0
23:00Horovice - Domazlice B 4:3
23:00Sobeslav - Marianske Lazne 3:1
23:00Tachov - Sokolov 0:5
17:00Pribram B - Cesky Krumlov 1:5
22:00Jindrichuv Hradec - Petrin Plzen 0:7

CZECH REPUBLIC: Division B

23:00Nespeky - Admira Prague B 0:2
23:00Ostrov - Slany 2:3

CZECH REPUBLIC: Division C

23:00Dobrovice - Kosmonosy 1:1
23:00Usti nad Orlici - Hlinsko 2:0
23:00Vysoke Myto - Benesov 3:0
16:15Chrudim B - Velke Hamry 1:3
23:00Caslav - Turnov 1:0
23:00Trutnov - Benatky n. Jiz. 1:6

CZECH REPUBLIC: Division D

23:00Nove Mesto na Morave - Velke Mezirici 2:2
23:00Zdar na Sazavou - Zdirec n. D. 3:0
16:15Breclav - Sperice 0:1
21:00Humpolec - Brno B 0:2
23:00Pelhrimov - Lanzhot 1:3
23:00Slavoj Polna - Lisen B 0:0
23:00Velka Bites - Stara Rise 5:0

CZECH REPUBLIC: Division E

23:00Bzenec - Novy Jicin 4:3
23:00Holesov - Nove Sady 2:2
23:00Vsetin - Batov 1:1
23:00Strani - Prerov 4:1
23:00Vsechovice - Slavicin 2:3

CZECH REPUBLIC: Division F

23:00Hlubina - Havirov 2:1
23:00Repiste - Bilovec 2:0
23:00Valasske Mezirici - Jesenik 1:1
21:00Krnov - Opava B 3:1
23:00Frenstat p. R. - Bohumin 1:1
23:00Polanka nad Odrou - Vratimov 1:1
23:00Sumperk - Bruntal 4:0

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

23:00TJ Osek - Drazice 1:1
23:00Trebetice - Malse Roudne 0:3
16:30Trebon - Protivin 1:1
23:00Junior Strakonice - Trhove Sviny 5:0

CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP

23:00Lednice - Rajhradice 4:0
23:30Bosonohy - Rousinov 3:2
23:30Moravska Slavia - Svratka Brno 0:1
23:30Ratiskovice - Bystrc 5:3
23:30SK Krumvir - Sparta Brno 1:5
23:00Kunstat - Pohorelice 2:2
23:30Rajecko - Kurim 1:3

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

23:00Chodov - Trstenice 3:5
23:00Union Nove Sedlo - Loko K. Vary 2:2
23:00Vintirov - Kralovske Porici 4:2
16:00Slavia Karlovy Vary B - Hroznetin 6:0
23:00Ostrov B - Touzim 0:0

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

23:00Dvur Kralove - Libcany 3:1
20:00Chlumec nad Cidlinou B - Dobruska 4:0
20:00Rychnov n. Kneznou - Nachod 2:2
23:00Ceska Skalice - Trebes 2:3
23:00Lazne Belohrad - Tyniste n. Orl. 1:5
23:00Police nad Metuji - Jicin 5:1

CZECH REPUBLIC: Liberecky KP

23:00Hradek nad Nisou - Lomnice nad Popelkou 7:1
23:00Sedmihorky - Chrastava 0:2
23:00Straz p. Ralskem - Kostalov-Libstat 0:2
23:00Zelezny Brod - Novy Bor 1:1
16:30Skalice u C.Lipy - Rapid Liberec 7:1
23:00Visnova - FC Pencin 0:4

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

23:00Brusperk - Koberice 0:1
23:00Dolni Benesov - Orlova 0:3
23:00Hermanice - Dolni Datyne 0:1
23:00Krasne Pole - Kravare 2:1
23:00Petrvald na Morave - Stonava 1:3
21:00Pusta Polom - Haj ve Slezsku 2:1
23:00Vresina - Moravan Oldrisov 3:1

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

23:00Mohelnice - Dolany 0:3
23:00Zelatovice - Velke Losiny 4:1
23:00Bohunovice - Postrelmov 2:6
23:00Brodek u Prerova - Urcice 2:0
23:00Cechovice - Rapotin 2:3
23:00Konice - Belotin 3:0
23:00Medlov - SK Lipova 8:0

CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP

23:00Ceska Trebova - SK Pardubicky 3:2
23:00Libisany - Moravany 1:5
23:00Litomysl - Holice 2:1
23:00Prelouc - Chocen 3:0
23:00Tremosnice - Lanskroun 1:3
23:00Hermanuv Mestec - Svitavy 1:3
23:00Prosetin - Lazne Bohdanec 2:1
23:00Vysoke Myto B - Horni Redice 3:2

CZECH REPUBLIC: Plzensky KP

23:00Stribro - Kosutka Plzen 2:2
00:00Nepomuk - Myto 1:2
00:00Vejprnice - Nyrsko 5:1
00:00Zruc - Sokol Lhota 1:1

CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor

23:00Dolni Chabry - Podoli Praha 3:0
23:00Stresovice - Kralovice 1:1

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

23:00Dobris - Libis 0:3
23:00Tochovice - Povltavska FA B 1:4
23:00Poricany - Pruhonice 3:2
23:00Sedlcany - Tuchlovice 3:7
23:00Sokolec - SK Doksy 2:2

CZECH REPUBLIC: Ustecky KP

23:00Brna - Nestemice 0:3
23:00FK Jilove - Srbice 4:1
23:00Vilemov - Probostov 5:6
23:00Zatec - Modlany 3:1

CZECH REPUBLIC: Vysocina KP

16:30Sapeli Polna - Okrisky 1:3
21:00Pacov - Zdar na Sazavou B 3:0
22:30Zirovnice - FS Trebic 0:4

CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP

23:00Bystrice pod Hostynem - Osvetimany 1:0
23:00Kvasice - Hluk 2:2
23:00Napajedla - Slusovice 0:1
23:00Francova Lhota - Hrachovec 1:1
23:00Nevsova - Brumov 1:1
23:00Stitna nad Vlari - Morkovice 2:5

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Babae - Championship Group

20:00Slovacko W - Liberec W 2:2

CZECH REPUBLIC: 2. Liga - Babae - Promotion Group

21:00Olomouc W - FC Praha W 0:2

CZECH REPUBLIC: 2. Liga - Babae - Relegation Group

00:30Prague Raptors W - Dukla Prague W 1:0

DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group

22:30AS Vita Club - Maniema 0:1

DENMARK: Superliga - Relegation Group

20:00Odense - Randers FC 2:0

DENMARK: 1st Division - Relegation Group

23:00Horsens - B.93 1:1

DENMARK: 2nd Division - Relegation Group

20:00Thisted FC - Hellerup 1:0

ECUADOR: Liga Pro - Unang stage

02:00Libertad - EL Nacional 0:2
04:30Emelec - Macara 0:1
07:00Ind. del Valle - LDU Quito 1:1

EHIPTO: Premier League

23:00El Ismaily - Pyramids 0:2

EL SALVADOR: Primera Division - Clausura - Play Offs

09:30FAS - Alianza FC 1:1
09:30Municipal Limeno - Metapan 0:1

ESPANYA: LaLiga2

03:00Eldense - Levante 0:0
03:00Tenerife - Amorebieta 0:1
20:00Eibar - FC Cartagena SAD 1:0
22:15Alcorcon - Valladolid 1:1

ESPANYA: Primera RFEF - Grupo 1

23:00R. Sociedad B - Dep. La Coruna 1:1
01:00Arenteiro - Celta Vigo B 1:1
01:00Barcelona B - Gimnastic 1:2
01:00Cornella - Cultural Leonesa 1:2
01:00R. Union - Fuenlabrada 2:1
01:00Rayo Majadahonda - Unionistas 0:0
01:00SD Logrones - Lugo 2:1
01:00Sabadell - Ponferradina 1:0
01:00Sestao - Tarazona 1:1
01:00Teruel - Osasuna B 2:3
01:00Algeciras - Castellon 1:1
01:00CF Intercity - Real Madrid B 0:1
01:00Ceuta - Atl. Madrid B 4:0
01:00Granada CF B - Recreativo Huelva 2:1
01:00Linares - Alcoyano 1:0
01:00Malaga - Antequera 3:0
01:00Melilla - Baleares 2:0
01:00Murcia - Merida AD 1:1
01:00Sanluqueno - San Fernando 0:1
01:00UD Ibiza - Cordoba 1:1

ESPANYA: Segunda RFEF - Promosyon Play Offs

23:00San Sebastian Reyes - Rayo Cantabria 1:0aet
00:00Barakaldo - Atl. Paso 1:0
18:00CE Europa - Betis B 1:3
00:00Badalona Futur - Orihuela 0:0
00:00Marbella - Getafe B 2:1
00:00Numancia - Utebo FC 2:0
00:00Pontevedra - Zaragoza B 3:1
00:00UD Logrones - Guijuelo 1:0

ESPANYA: Segunda RFEF - Play Out

18:00Izarra - Formentera 1:0
00:00Real Aviles - Ciudad Real 1:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 2 - Play Offs

23:00Union Club Ceares - Lealtad 0:1
00:00L'Entregu - Gijon B 0:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 3 - Play Offs

00:30Atletico Albericia - Torina 1:2
00:00Vimenor - Laredo 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 4 - Play Offs

00:00SD Deusto - Beasain 1:0
00:30Portugalete - Basconia 2:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 5 - Play Offs

18:30Prat - L Hospitalet 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 6 - Play Offs

00:30Atzeneta - Ontinyent 1931 1:1
00:00Utiel - Jove 0:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 7 - Play Offs

18:00Colonia M. - CD Mostoles 0:0
18:00Las Rozas - Leganes B 1:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 8 - Play Offs

00:00Atl. Astorga - Salamanca 0:1
00:00Leonesa B - Atl. Tordesillas 0:4

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 9 - Play Offs

18:00Almeria B - Malaga B 3:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 10 - Play Offs

23:00Ceuta B - Ciudad de Lucena 1:1
00:30Pozoblanco - Xerez D.F.C. 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 11 - Play Offs

00:00Platges de Calvia - Poblense 0:0
01:15Manacor - Mallorca B 1:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 12 - Play Offs

19:00Las Palmas B - Yaiza 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 13 - Play Offs

02:00Lorca Deportiva - Real Murcia B 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 14 - Play Offs

00:30Villafranca - Azuaga 1:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 15 - Play Offs

23:00Huarte - Cortes 1:0
00:00Pena - CD Ardoi 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 16 - Play Offs

18:00Varea - Anguiano 1:1
00:00Oyonesa - Alfaro 4:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 17 - Play Offs

00:00Caspe - Cuarte 1:1
00:00Epila - Ebro 0:2

ESPANYA: Copa de la Reina (Babae)

01:00Real Sociedad W - Barcelona W 0:8

ESTADOS UNIDOS: MLS

01:45Nashville SC - Atlanta Utd 1:1
07:30Charlotte - Los Angeles Galaxy 0:0
07:30FC Cincinnati - St. Louis City 3:1
07:30Inter Miami - DC United 1:0
07:30New England Revolution - Philadelphia Union 0:3
07:30New York City - New York Red Bulls 2:1
07:30Toronto FC - CF Montreal 5:1
08:30Austin FC - Sporting Kansas City 3:2
08:30Chicago Fire - Columbus Crew 1:3
08:30Houston Dynamo - FC Dallas 1:1
08:30Minnesota United - Portland Timbers 2:1
09:30Real Salt Lake - Colorado Rapids 5:3
10:30San Jose Earthquakes - Orlando City 0:1
10:30Seattle Sounders - Vancouver Whitecaps 1:1

ESTADOS UNIDOS: USL Championship

07:00Indy Eleven - Hartford Athletic 4:1
07:00Loudoun - Monterey Bay 3:0
07:00Pittsburgh - North Carolina 1:1
07:30Tampa Bay - FC Tulsa 5:0
10:00Oakland Roots - Orange County SC 2:1
10:30Las Vegas Lights - Louisville City 2:2
10:30Phoenix Rising - Miami FC 2:0

ESTADOS UNIDOS: MLS Next Pro

08:00Huntsville - Atlanta United 2 2:3
08:30North Texas - Portland Timbers 2 2:1

ESTADOS UNIDOS: USL League One

07:00Richmond Kickers - Greenville 0:1
07:30Tormenta - Chattanooga Red Wolves 4:0

ESTADOS UNIDOS: USL League Two

02:00Kings Hammer - Cleveland Force 1:1
02:00Philadelphia Lone Star - RC New Jersey 4:0
03:00Brooke House - Nona 0:0
03:00Midwest United - Ann Arbor 3:0
03:00Northern Virginia - Patuxent 2:1
04:00Christos - Virginia Marauders 3:0
05:00Project 51O - Almaden 2:1
06:00New Mexico U23 - Flatirons 2:1
06:00North Carolina FC U23 - Charlotte Independ. 2 4:0
06:00San Francisco City - Academica SC 0:2
06:00Seacoast Utd Phantoms - AC Connecticut 6:1
06:00West Virginia - Salem City 1:1
06:30Morris Elite - Staten Island ASC 0:1
07:00Fort Wayne - Dayton 3:1
07:00LVU Rush - Reading 0:2
07:00Michiana Lions - Flint City 1:2
07:00Oakland County - Union FC Macomb 1:0
07:00Virginia Beach - Charlottesville Blues 3:0
07:00Wake FC - SC United Bantams 2:6
07:00Western Mass Pioneers - Pathfinder 4:0
08:00ItinigilAHFC Royals - Hill Country Lobos -:-
08:00Bavarian United - Minneapolis City 1:0
08:00Blue Goose - Mississippi Brilla 0:0
08:00Corpus Christi FC - Houston Sur 1:0
08:00Ironbound SC - Hudson Valley 0:4
08:00Louisiana - Little Rock Rangers 0:0
08:00Rochester FC - St. Croix 2:1
08:00Sueno - River Light 1:2
08:30Peoria - Chicago Dutch Lions 4:0
09:00Utah United - Utah Avalanche 1:2
10:00Redlands FC - Capo II 1:4

ESTADOS UNIDOS: NISA

07:00Maryland Bobcats - Savannah Clovers 2:0
07:00ItinigilMichigan Stars - Club de Lyon -:-

ESTADOS UNIDOS: NWSL - Babae

07:30Washington Spirit W - Angel City W 4:2
09:30Kansas City Current W - Racing Louisville W 3:3

ESTONIA: Meistriliiga

00:00Kalju - Kuressaare 3:0
19:30Tallinna Kalev - Nomme Utd 2:0
22:00Parnu JK Vaprus - Levadia 0:2

ESTONIA: Esiliiga

00:30Tallinna Kalev U21 - Elva 4:0
17:30Tabasalu - FC Tallinn 1:2
17:30Tartu Welco - Paide Linnameeskond U21 2:1
17:30Viimsi JK - Flora U21 2:4

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

19:00Manzini Sea Birds - Illovo 1:1
19:00Manzini Wanderers - Denver 2:4
19:00Moneni Pirates - Ezulwini 1:1
21:00Madlenya - Nsingizini Hotspurs 0:1
21:00Mbabane Highlanders - Green Mamba 0:4
21:00Mbabane Swallows - Young Buffaloes 3:1
21:00Royal Leopards - Rangers FC 3:2

ETHIOPIA: Premier League

23:00Hawassa - Defence Force 2:3
20:00Adama City - Sidama Bunna 2:1
23:00Shashemene Kenema - Ethiopia Bunna 1:2

EUROPA: Premier League (Crimea)

20:00Inkomport - Ocean Kerch 1:2
21:00Alushta-Crimea - GFK Yalta 1:3
21:00Gvardiya - Sparta-KT 0:3
21:00Kyzyltash - TSK Simferopol 4:1

EUROPA: Euro U17 (Babae) - Play Offs

23:00Inglatera U17 W - Espanya U17 W 0:4

EUROPA: All-Island Cup (Babae)

23:00Cork City W - Cliftonville W 1:3
23:00Peamount W - Bohemians WFC W 1:0
00:00Galway United W - Athlone WFC W 2:2
01:00Wexford W - Shelbourne W 1:2
21:00Crusaders W - Shamrock Rovers W 2:2

FAROE ISLANDS: 1. Deild

23:00HB Torshavn 2 - Klaksvik 2 0:3
23:00Hoyvik - AB Argir 0:5
23:30NSI Runavik 2 - B36 Torshavn 2 2:2

FINLAND: Veikkausliiga

21:00Gnistan - KuPS 0:0
23:30Ekenas - Lahti 1:1

FINLAND: Ykkosliiga

21:00SJK Akatemia - SalPa 2:0
23:30Jaro - PK-35 2:1
23:30Mikkeli - JaPS 0:3

FINLAND: Ykkonen

21:30OLS Oulu - Keski-Uusimaa 1:0

FINLAND: Kakkonen Grupo A

23:30Lahden Reipas - GrIFK 1:1

FINLAND: Kakkonen Grupo B

20:00Ilves-Kissat - Tampere Utd 1:6
23:30TPV - Inter Turku 2 0:4

FINLAND: Kakkonen Grupo C

23:00OTP - Narpes Kraft 0:1
21:00GBK Kokkola - SJK Akatemia 2 2:5
21:00Kuopion Elo - OPS 5:2

FINLAND: Kansallinen Liiga (Babae)

19:00PK-35 Helsinki W - HPS W 1:5

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

00:00Dila Gori - Dinamo Tbilisi 2:1
23:00Gagra - Telavi 2:0
00:00Kolkheti 1913 - Torpedo Kutaisi 2:5

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

21:00Bolnisi - Khobi 4:0
21:00Rustavi - Dusheti 1:0
21:00WIT Georgia - Spaeri 1:2
22:00Dinamo Tbilisi 2 - FC Gareji Sagarejo 1:1
00:00Shturmi - Loco. Tbilisi 1:2

GHANA: Premier League

23:00Berekum Chelsea - Asante Kotoko 2:1
23:00Legon Cities - Great Olympics 2:1
23:00Bechem United - Karela 3:1
23:00Dreams - Heart of Lions 1:2
23:00Hearts of Oak - Aduana 0:1
23:00Medeama - Real Tamale 1:0
23:00Nsoatreman - Bibiani Gold Stars 4:0
23:00Samartex - Bofoakwa Tano 3:0

GHANA: Division One League

23:00Eleven Wonders - Debibi 2:1
23:00Golden Kick - Kings Palace 3:0
23:00Koforidua - Uncle T United 1:0
23:00Nania - Okwawu 2:0
23:00Northern City - Wa Power 0:1
23:00Berekum City - Mighty Royals 3:0
23:00Brong Ahafo - Techiman Liberty 2:4
23:00Ebusua - Swedru All Blacks 2:1
23:00Elmina Sharks - Venomous Vipers 1:2
23:00Future Stars - Asekem 1:0
23:00Hohoe United - ADVSA 1:2
23:00Holy Stars - Nzema Kotoko 1:0
23:00Na God - Susubiribi 2:0
23:00New Edubiase - King Faisal 1:0
23:00Skyy - Pac Academy 1:0
23:00Soccer Intellectuals - Young Redbull 2:1
23:00Vision - Kotoku Royals 3:2
23:00Young Apostles - Baffour SA 2:1

GREECE: Division A Women

17:00Volos 2004 W - Rethymniakos W 0:7
18:00Asteras Tripolis W - Seirines Grevenon W 1:0
22:00AEL Larissa W - Kastoria W 0:1
22:00Olimpiada Imittou W - Panathinaikos W 2:3
22:00Trikala W - Atromitou W 0:2

GRENADA: Premier Division

04:00Hard Rock - Queens Park Rangers 1:4
04:00ItinigilParadise - SAB Spartans -:-
04:00SAB Spartans - Fontenoy 1:1
04:00ItinigilShamrock - Hard Rock -:-

GUINEA: Ligue 1

00:00Horoya - Hafia 0:1
00:00Gangan - Wakriya 1:0
00:00Kaloum Star - Kamsar 1:0

HAPON: J1 League

13:00Iwata - Urawa Reds 1:1
13:00Kyoto - Sanfrecce Hiroshima 0:5
13:00Machida - Verdy 5:0
14:00FC Tokyo - Yokohama F. Marinos 1:1
14:00Gamba Osaka - Kawasaki Frontale 3:1
14:00Kashima Antlers - Vissel Kobe 1:0
15:00Kashiwa Reysol - Hokkaido Consadole Sapporo 2:1
15:00Shonan Bellmare - Albirex Niigata 2:1

HAPON: J2 League

13:00Okayama - Kofu 2:0
13:00Renofa Yamaguchi - Fujieda MYFC 2:1
16:00Tochigi SC - Vegalta Sendai 1:2

HAPON: J3 League

12:00Gainare Tottori - Sagamihara 0:3
13:00Azul Claro Numazu - Vanraure 0:0

HAPON: WE League (Babae)

13:00C-Osaka W - Mynavi Sendai W 1:2
13:00Nojima Stella W - Saitama W 2:1
13:00Omiya Ardija W - Parceiro Nagano W 0:1

HAPON: Nadeshiko League (Babae)

12:00Harima Albion W - Gunma W 1:0
12:00Kunoichi W - Shizuoka Bonita W 1:3
12:00Miyazaki W - Nittaidai W 1:0

HILAGANG MACEDONIA: 1. MFL

23:00Bregalnica Stip - Sileks 1:1
23:00Brera Strumica - Makedonija GP 5:3
23:00Rabotnicki - Shkendija 0:2
23:00Struga - Shkupi 1:2
23:00Vardar - Tikves 2:2
23:00Voska Sport - KF Gostivar 1:1

HILAGANG MACEDONIA: 2. MFL

23:00Bashkimi - Teteks 1:0
23:00Belasica - Arsimi 2:1
23:00Detonit Plackovica - Karaorman 2:0
23:00Novaci - FK Skopje 2:1
23:00Ohrid - Kozuf Gevgelija 2:0
23:00Osogovo - Pelister 3:0
23:00Pobeda - Besa 1976 1:5
23:00Sasa - Vardar Negotino 5:3

HONG KONG: Premier League

15:00North District - HK U23 0:1
15:00Sham Shui Po - Lee Man Warriors 1:6
18:00Hong Kong Rangers - Hong Kong FC 2:1

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:45Fehervar FC - DVTK 0:0
23:45Paks - Kisvarda 2:1
23:45Puskas Academy - Debrecen 4:1
23:15Kecskemeti TE - Zalaegerszegi 2:1

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

22:00Nyiregyhaza - Csakvari 2:1
23:00Budafoki - Pecsi MFC 2:0
23:00Haladas - Ajka 1:3
23:00Honved - Gyirmot 2:2
23:00Siofok - Kozarmisleny SE 0:3
23:00Soroksar - Kazincbarcikai 3:1
23:00Szeged - Mosonmagyarovari TE 3:2
23:00Tiszakecske - BVSC-Zuglo 1:1

HUNGARY: NB III - Northeast

17:00Debrecen II - Senyo Carnifex 1:2
23:00Cigand SE - DVTK II 2:1
23:00Eger SE - Tiszafuredi 1:2
23:00Gyongyosi - Putnok 0:3
23:00Hatvan - Ujpest II 2:0
23:00Karcagi - Kisvarda II 1:1
23:00SBTC - REAC 4:1
23:00Tiszaujvaros - Debreceni EAC 1:1

HUNGARY: NB III - Northwest

17:00Gyirmot II - Zalaegerszegi II 5:2
17:00Puskas Academy II - Budaorsi SC 1:1
23:00Bicskei - Gyor II 4:3
23:00Csornai - SC Sopron 1:1
23:00Dorogi - Haladas Zanati 2:3
23:00III. Keruleti TVE - Balatonfuredi 2:2
23:00Tatabanya - Komaromi VSE 2:1
23:00VLS Veszprem - Kelen 1:0

HUNGARY: NB III - Southeast

17:00Kecskemeti TE II - Fuzesgyarmati SK 7:0
17:00Vasas II - ESMTK Budapest 2:1
23:00Cegledi - FC Dabas 2:4
23:00Hodmezovasarhely FC - BKV Elore 1:0
23:00Korosladany MSK - Bekescsaba 1912 1:5
23:00Monori - Martfui 1:3
23:00Penzugyor - Honved II 1:1
23:00Szolnoki MAV - Szeged II 2:1

HUNGARY: NB III - Southwest

23:00Dunafoldvar - Majosi 6:1
17:00Fehervar FC II - Kaposvar 0:2
17:00Paks II - Szekszardi 2:2
23:00Erdi - Mohacsi 4:1
23:00Gardony Varosi - MTK Budapest II 3:2
23:00Nagykanizsa - Ferencvaros II 3:1
23:00PTE-PEAC - Ivancsa 0:1
23:00Szentlorinc - Dunaujvaros PASE 3:0

HUNGARY: NB I (Babae) - Play Offs

23:00MTK Hungaria W - Puskas Academy W 2:1

ICELAND: Lengjudeildin

00:30Dalvik/Reynir - Fjolnir 0:0

ICELAND: Division 2

00:30Reynir - Volsungur 0:5

ICELAND: Icelandic Cup - Babae

22:00Afturelding W - Vikingur Reykjavik W 1:0
22:00Valur W - Fram W 8:0
22:30Hafnarfjordur W - Fjardab/Hottur/Leiknir W 3:2
00:00Throttur W - Fylkir W 5:0

INDONESIA: Liga 1 - Play Offs

20:00Borneo - Madura United 2:3

INGLATERA: League One - Play Offs

23:15Bolton - Oxford Utd 0:2

INGLATERA: League Two - Play Offs

20:00Crawley - Crewe 2:0

INGLATERA: Premier League 2 - Play Offs

19:00Tottenham U21 - Chelsea U21 2:1

IRAN: Division 1

22:45Esteghlal Molasani - Fajr Sepasi 0:3

IRAQ: Stars League

23:15Al Najaf - Duhok 1:0
23:15Al Zawraa - Zakho 1:1
01:30Al Minaa - Al Quwa Al Jawiya 0:0

IRELAND: Division 1

02:30Longford - Athlone 1:1

IRELAND: FAI Cup

23:00College Corinthians - Cobh Wanderers 4:5
21:00Ballyfermot - Rockmount 3:0
21:00Pike Rovers - Villa 2:1so
21:30Wilton United - Glebe North 1:0
22:00Cockhill - Ayrfield 7:1

ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group

01:30Maccabi Bnei Raina - Hapoel Haifa 0:1
01:30Maccabi Tel Aviv - H. Beer Sheva 3:0
01:30Sakhnin - Maccabi Haifa 1:2

ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group

23:00Hapoel Hadera - Hapoel Tel Aviv 0:1
23:00SC Ashdod - Hapoel Jerusalem 3:1

ITALYA: Serie B - Play Offs

02:30Catanzaro - Brescia 4:2aet

ITALYA: Serie C - Promosyon - Play Offs

02:30Benevento - Triestina 2:1
02:30Carrarese - Perugia 1:2
02:30Casertana - Juventus U23 1:3
02:30Catania - Atalanta U23 0:1
03:00L.R. Vicenza - Taranto 0:0

ITALYA: Serie C - Play Out

00:00Novara - Fiorenzuola 2:1
00:00Vis Pesaro - Recanatese 4:3

ITALYA: Serie D - Grupo A - Play Offs

22:00Chisola - Vado 0:1

ITALYA: Serie D - Grupo B - Play Offs

22:00Desenzano - Varesina 1:0

ITALYA: Serie D - Grupo C - Play Offs

22:00Bassano - Campodarsego 0:3

ITALYA: Serie D - Grupo D - Play Offs

22:00Ravenna - Corticella 2:1aet

ITALYA: Serie D - Grupo F - Play Offs

22:00L Aquila - Sambenedettese 1:1aet

ITALYA: Serie D - Grupo G - Play Offs

22:00Romana - Cassino 3:1

ITALYA: Serie D - Grupo H - Play Offs

00:00Martina Calcio - A.C.D. Nardo 0:1

ITALYA: Serie D - Grupo I - Play Offs

22:00Siracusa - Reggio Calabria 2:1

ITALYA: Serie D - Winners stage

22:00Alcione Milano - Caldiero Terme 1:2
22:00Campobasso - AC Carpi 2:0
22:00Trapani - Cavese 2:3

ITALYA: Super Cup (Serie C)

23:45Cesena - Juve Stabia 2:2

ITALYA: Primavera 1

17:00Genoa U19 - Sassuolo U19 2:4
17:00Torino U19 - AC Milan U19 3:3
17:00Verona U19 - Cagliari U19 3:5

ITALYA: Serie A (Babae) - Championship Group

20:30AS Roma W - Fiorentina W 5:0

ITALYA: Serie A (Babae) - Relegation Group

00:00AC Milan W - Sampdoria W 3:1
18:30Pomigliano W - Napoli W 3:1

ITALYA: Serie B (Babae)

21:00Bologna W - Arezzo W 3:3
21:00Cesena W - Verona W 3:1
21:00Genoa W - RES Roma W 1:2
21:00Lazio W - Parma W 1:1
21:00Pavia W - Brescia W 1:6
21:00San Marino Academy W - Ternana W 1:3
21:00Tavagnacco W - Ravenna W 1:3
22:00Chievo Verona W - Freedom W 2:1

IVORY COAST: Ligue 1

23:30Lys Sassandra - Korhogo 0:1
23:30InabandonaRacing d'Abidjan - Bouake 2:2
23:30SO Armee - Mouna 1:2
23:30Sporting Gagnoa - San Pedro 1:1
23:30Stella Adjame - ASI d'Abengourou 2:3
01:45Zoman - ASEC Mimosas 0:2
23:30SOL - AS Denguele 2:0

JORDAN: Premier League

00:00Al Ramtha - Al Ahli 0:1
00:00Al Wehdat - Sahab 6:2
00:00Aqaba - Maan 0:2
00:00Shabab Al Ordon - Moghayer Al Sarhan 4:0

KAZAKHSTAN: Premier League

00:00Kaisar Kyzylorda - Zhenis 1:0
20:00Shakhter Karagandy - Tobol 1:0
20:00Zhetysu Taldykorgan - Kyzylzhar 0:0
00:00Yelimay Semey - Kairat Almaty 1:1

KENYA: Premier League

18:00Nzoia Sugar - Nairobi City 0:0
20:00Bandari - Sofapaka 2:2
20:00Gor Mahia - Muhoroni Youth 3:0
20:00Leopards - Bidco United 0:1

KENYA: Super League

18:00MCF - Silibwet 7:0
18:00ItinigilMara Sugar - Rainbow -:-
20:00Kajiado - Kisumu All-Stars 1:3
20:00Mombasa Elite - Naivas FC 0:0

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:30Neftchi Kochkor-Ata - Dordoi Bishkek 0:0
22:00Muras United - Aldier 1:0

LATVIA: Virsliga

23:00Jelgava - Riga FC 1:5

LATVIA: 1. Liga

00:00RFS 2 - Riga FC 2 3:0
19:00Leevon PPK - Skanste 2:0
21:00Alberts JDFS - Rezekne 3:0
23:00JFK Ventspils - Ogre United 2:0

LATVIA: Latvian Cup

23:30Sigulda - LSPA 0:5
00:00Dinamo Riga - Iecava 1:3
15:30Upesciema Warriors - Bebri 3:1
19:00Salaspils FK - Livani 7:2
21:00Jules Verne - FK Cesis 2:3so
22:00Riga United - Kadaga/Ostas 3:2aet

LIBYA: Premier League

22:30Al Ahly Benghazi - Al-Suqoor 4:0
22:30Al Taawun - Al Murooj 1:1
22:30Al-Anwar - Al Sadaqa 1:0

LITHUANIA: A Lyga

23:00FK Panevezys - Hegelmann 0:2
22:00Dziugas Telsiai - Banga 1:1
23:25Zalgiris - Kauno Zalgiris 1:0

LITHUANIA: I Lyga

00:00BFA Vilnius - Banga 2 2:2
19:00Ekranas - Hegelmann Litauen 2 3:1
21:00Siauliai 2 - Atmosfera 2:5

LUXEMBOURG: BGL Ligue

00:00Differdange - Wiltz 1:1
00:00Dudelange - Niedercorn 0:2
00:00Jeunesse Esch - Victoria Rosport 0:2
00:00Kaerjeng - Racing Luxembourg 1:4
00:00Marisca Mersch - Union Titus Petange 1:4
00:00Mondorf - Fola 6:0
00:00Schifflange - Hesperange 1:4
00:00UNA Strassen - Mondercange 1:0

MACAO: Elite League - Championship Group

18:00Cheng Fung - Benfica 1:2
20:00Hang Sai - Chao Pak Kei 1:7

MALAWI: Super League

20:30Bangwe All Stars - MAFCO 0:1
20:30ItinigilCivo Utd - Mighty Tigers -:-
20:30Dedza Dynamos - Chitipa United 0:0
20:30ItinigilFOMO - Mzuzu City -:-
20:30Karonga United - Civo Utd 1:1
20:30ItinigilMoyale Barracks - Baka City -:-
20:30Silver Strikers - Mighty Wanderers 2:0

MALAYSIA: Super League

16:45Kuching City FC - Sri Pahang 2:2
20:15Penang - Terengganu 0:0

MALI: Premiere Division

00:30Onze Createurs - Korofina 1:1
02:30Binga - Foot Elite 0:2
00:30Stade Malien - Real Bamako 1:0

MEXICO: Liga MX - Clausura - Play Offs

10:00Club America - Guadalajara Chivas 1:0

MEXICO: Liga de Expansion MX - Super final

08:00Atlante - Cancun 0:1so

MEXICO: Liga Premier Serie A - Play Offs

09:00Porto Palmeiras - Tampico Madero 2:2
11:00Los Cabos - Alacranes de Durango 0:0

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura - Play Offs

00:00Necaxa U23 - Pachuca U23 1:2

MOLDOVA: Super Liga - Championship Group

01:00Milsami - Dacia Buiucani 1:1
01:00Petrocub - Zimbru Chisinau 4:1
01:00Sheriff Tiraspol - Balti 2:1

MONGOLIA: Premier League

16:15Khoromkhon - Khaan Khuns-Erchim 3:2
19:15Tuv Azarganuud - Falcons 1:0

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

01:00Arsenal Tivat - Mladost DG 3:1
01:00Buducnost - Mornar Bar 0:1
01:00Jedinstvo - Petrovac 4:2
01:00Jezero - Rudar 2:1
01:00Sutjeska - Decic 0:1

MONTENEGRO: Druga Liga

23:30FK Podgorica - Bokelj 3:7
23:30Grbalj - Iskra 3:2
23:30Internacional - Kom Podgorica 2:9
23:30Lovcen - Igalo 2:0
23:30Otrant - Berane 6:0

MOZAMBIQUE: Mocambola

21:00Baia de Pemba - Nacala 1:1
21:00ENH Vilankulo - Black Bulls 2:3
21:00Ferroviario Beira - Ferroviario Maputo 1:0

MYANMAR: MNL League Cup

17:15Chinland - University 1:3
17:30Yangon Utd - Mahar United 3:1

NETHERLANDS: Eredivisie

20:30AZ Alkmaar - Utrecht 3:3
20:30Almere City - Nijmegen 1:4
20:30FC Volendam - G.A. Eagles 1:2
20:30Feyenoord - Excelsior 4:0
20:30Heracles - Sittard 0:0
20:30PSV - Waalwijk 3:1
20:30Sparta Rotterdam - Heerenveen 2:1
20:30Vitesse - Ajax 2:2
20:30Zwolle - Twente 1:2

NETHERLANDS: Eredivisie - Relegation - Play Offs

02:00Den Haag - De Graafschap 2:2

NETHERLANDS: Derde Divisie

00:00Barendrecht - TOGB 2:1
00:00Blauw Geel - TEC 3:0
00:00Gemert - GVV Unitas 0:2
00:00HV & CV Quick - UNA 0:1
00:00Hoek - Sportlust 1:2
00:00Meerssen - Kloetinge 1:0
00:00OSS '20 - Baronie 3:4
00:00Rosmalen - Groene Ster 4:1
00:00SteDoCo - AWC 3:3

NICARAGUA: Liga Primera - Clausura - Winners

09:00Diriangen - Esteli 2:0

NIGER: Super Ligue

23:30Sahel - US Gendarmerie 0:3
23:30Liberte - Zumunta 1:1
23:30Renaissance - Nigelec 0:2
23:30Tagour Provincial Club - Espoir 0:0
23:30Tahoua - Jangorzo 0:3

NIGERIA: NPFL

23:00ItinigilAbia Warriors - Bendel -:-
23:00ItinigilBayelsa United - Sporting Lagos -:-
23:00ItinigilEnugu Rangers - Enyimba -:-
23:00ItinigilHeartland - Doma United -:-
23:00ItinigilKano Pillars - Niger Tornadoes -:-
23:00ItinigilKatsina Utd - Gombe -:-
23:00ItinigilLobi Stars - Remo Stars -:-
23:00ItinigilPlateau United - Kwara -:-
23:00Rivers United - Niger Tornadoes 3:2
23:00ItinigilRivers United - Shooting -:-
23:00ItinigilSunshine Stars - Akwa United -:-

OMAN: Professional League

23:15Al Nasr - Sur Club 2:0
23:15Al Seeb - Al Nahda 2:1
23:15Al-Rustaq - Dhofar 2:1
23:15Al-Shabab - Bahla 1:1
23:15Al-Wahda - Oman Club 2:5
23:15Ibri - Sohar 1:2

PANAMA: LPF - Apertura - Play Offs

05:00Tauro - San Francisco 2:1
09:00Plaza Amador - Potros del Este 1:1

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

03:00Olimpia Asuncion - Guarani 2:1
05:30Tacuary - Libertad Asuncion 0:0

PARAGUAY: Division Intermedia

22:00Martin Ledesma - Pastoreo 1:0
22:00San Lorenzo - Sp. Carapegua 1:0

PERU: Liga 1 - Apertura

04:00Sporting Cristal - Union Comercio 5:1
07:00FBC Melgar - Sport Huancayo 4:1

PERU: Liga 2

04:30Alianza Huanuco - San Marcos 3:1
00:00Ayacucho - Deportivo Coopsol 1:0

PERU: Liga (Babae)

23:30FBC Melgar W - Sporting Cristal W 1:0
02:00Alianza Lima W - Defensores W 4:0
23:30UNSAAC W - U. de Deportes W 2:6

POLAND: Ekstraklasa

23:30Slask Wroclaw - Radomiak Radom 2:0
02:00Piast Gliwice - Jagiellonia 1:1
18:30Cracovia - Rakow 2:0
21:00Warta Poznan - Legia 0:1
23:30Widzew Lodz - Lech Poznan 1:1

POLAND: Division 1

23:30GKS Katowice - Wisla 5:2
02:00Leczna - S. Rzeszow 1:3
21:00Polonia Warszawa - Odra Opole 1:1
00:00Termalica B-B. - Tychy 6:1

POLAND: Division 2

23:30Olimpia Elblag - Polonia Bytom 1:3
22:00Zaglebie II - LKS Lodz II 1:0
23:30Skra - Stomil Olsztyn 2:2

POLAND: III Liga - Grupo I

23:00Bron Radom - Sulejowek 1:1
23:00GKS Belchatow - Jagiellonia II 1:0
23:00Mlawa - Grodzisk M. 1:5
23:00Skierniewice - Swit Mazowiecki 4:3
23:30Concordia Elblag - LKS Lomza 1:3
18:00Pelikan - Warta Sieradz 3:2
21:00Pilica Bialobrzegi - T. Mazowiecki 2:6

POLAND: III Liga - Grupo II

23:00Zawisza - Sroda 4:0
00:00Pogon Szczecin II - Elana Torun 0:2
23:00Blekitni Stargard - Swit Skolwin 0:1

POLAND: III Liga - Grupo III

23:00Carina Gubin - Bytom Odrzanski 2:0
23:00Goczalkowice Zdroj - Sleza Wroclaw 3:1
23:00Gwarek Tarnowskie Gory - Stilon Gorzow 1:1
23:00Pawlowice - Kluczbork 2:1
18:00Slask Wroclaw II - Rakow II 3:0

POLAND: III Liga - Grupo IV

23:00Orleta Radzyn - Karpaty Krosno 1:2
23:00Unia Tarnow - Czarni Polaniec 2:3
00:00Wisloka Debica - Siarka Tarnobrzeg 2:1
01:29Ostrowiec Swietokrzyski - Star Starachowice 2:0
19:00Biala Podlaska - Wislanie Jaskowice 0:2
22:00Wiazownica - Garbarnia 5:1
23:00Avia Swidnik - Chelmianka Chelm 0:2

POLAND: Central Youth League

18:00Legia U19 - Zaglebie U19 2:1
18:00Sandecja U19 - Lech Poznan U19 0:5
20:00Gornik Zabrze U19 - Polonia W. U19 2:1
22:30Widzew Lodz U19 - Cracovia U19 2:2

POLAND: Polish Cup - Babae

19:00GKS Katowice W - Slask Wroclaw W 3:0

PORTUGAL: Liga Portugal

01:00Moreirense - Estoril 2:1
01:00Sporting CP - Chaves 3:0
03:30Braga - FC Porto 0:1

PORTUGAL: Liga Portugal 2

18:00AVS - Tondela 0:1
18:00Academico Viseu - Maritimo 2:2
21:00Oliveirense - Leixoes 1:3
23:30Nacional - Mafra 2:0
23:30Santa Clara - Leiria 2:0

PORTUGAL: Liga 3 - Promotion Group

22:00Academica - Varzim 2:3
22:00Braga B - Atletico CP 0:0
22:00Covilha - Felgueiras 0:2
22:00Lusitania FC - Alverca 3:2

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo Promosyon

19:00Moncarapachense - SC Lusitania 0:1
00:00Amarante - Pevidem 2:0
00:00Santarem - Vitoria Setubal 0:0
00:00Sao Joao Ver - AD Limianos 2:1

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group

00:00Academico Viseu U19 - Benfica U19 0:0
00:00FC Porto U19 - Braga U19 3:3

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group

00:00Alverca U19 - Beira Mar U19 2:2
00:00Chaves U19 - Gil Vicente U19 1:1
00:00Estoril U19 - Belenenses U19 2:3
00:00Torreense U19 - Academica U19 0:0
22:00Vitoria Setubal U19 - SC Lusitania U19 1:3

PORTUGAL: Taça de Portugal (Babae)

00:15SL Benfica W - Racing Power W 4:1

PRANSYA: National

00:00Avranches - Niort 1:3
00:00Chateauroux - Cholet 1:2
00:00GOAL FC - Orleans 1:1
00:00Le Mans - Marignane GCB 2:1
00:00Martigues - Nimes 1:0
00:00Red Star - Epinal 4:2
00:00Rouen - Dijon 0:5
00:00Sochaux - Versailles 1:1
00:00Villefranche - Nancy 2:1

PRANSYA: National 2 - Grupo A

00:00Aubagne - Andrezieux 0:0
00:00Bourgoin Jallieu - Ales 0:0
00:00Cannes - Thonon-Evian 2:1
00:00Chamalieres - Toulon 2:2
00:00Grasse - Jura Sud 3:2
00:00Le Puy-en-Velay - Hyeres 1:1
00:00Toulouse II - Frejus Saint Raphael 1:2

PRANSYA: National 2 - Grupo B

00:00Angers II - Saint-Pryve 1:4
00:00Angouleme CFC - Paris 13 Atl. 1:2
00:00Avoine - Les Herbiers 0:4
00:00Blois - Bergerac 0:2
00:00Bourges 18 - La Roche 0:1
00:00Libourne - Saumur Olympique 2:5
00:00Trelissac - Romorantin 0:2

PRANSYA: National 2 - Grupo C

00:00Bastia-Borgo - Racing CFF 3:4
00:00Beauvais - Virois 6:2
00:00Boulogne - Lorient II 2:4
00:00Chateaubriant - Aubervilliers 2:0
00:00Dinan - Stade Briochin 2:1
00:00Granville - Chambly 3:0
00:00Guingamp II - Saint-Malo 2:3

PRANSYA: National 2 - Grupo D

00:00Besancon - Biesheim 1:1
00:00Bourg en Bresse - St Quentin 5:3
00:00Colmar - Auxerre II 1:0
00:00Creteil - Wasquehal 1:3
00:00FC 93 - Feignies-Aulnoye 1:0
00:00Furiani Agliani - Fleury-Merogis 0:1
00:00Macon - Haguenau 0:1

PRANSYA: Division 2 (Babae)

21:00Albi-Marssac W - Le Mans W 1:1
21:00Lens W - Orleans W 3:1
21:00Montauban W - Thonon Evian W 2:4
21:00Nice W - Marseille W 1:1
21:00Rodez AF W - Metz W 1:1
21:00Strasbourg W - Nantes W 2:0

QATAR: Emir Cup

00:00Al-Duhail - Al-Sadd 0:1
00:00Al-Gharafa - Qatar SC 2:3so

REPUBLIKA NG CONGO: Ligue 1

20:00Inter Club - Cheminots 2:2
22:30Kondzo - Leopard 1:3

ROMANIA: Liga 1 - Championship Group

02:00CFR Cluj - Farul Constanta 5:1
02:00Univ. Craiova - Sepsi Sf. Gheorghe 3:2

ROMANIA: Liga 1 - Conference League - Play Offs

19:30Otelul - U. Cluj 0:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Promotion Group

23:00CSM Bacau - FC Bacau 0:1
23:00Stiinta Miroslava - Bucovina Radauti 3:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group

23:00ItinigilBrodoc - CSM Vaslui -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Promotion Group

23:00CSM Focsani - Unirea Branistea 2:0
23:00Sporting Liesti - Metalul Buzau 0:4

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group

23:00ItinigilHamangia Baia - Braila -:-
23:00Viitorul Ianca - Sutesti 0:1
23:00Vointa Limpezis - CSM Ramnicu Sarat 1:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group

23:00Axiopolis Cernavoda - Gloria Baneasa 1:1
23:00Progresul Fundulea - Voluntari 2 1:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Promotion Group

23:00CS Blejoi - CS Din. Bucuresti 3:7
23:00Popesti Leordeni - Dunarea Giurgiu 3:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group

23:00CSO Plopeni - Moreni 1:0
23:00Tricolorul Breaza - Paulesti 2:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Promotion Group

23:00Olimpic Zarnesti - Kids Tampa Brasov 0:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Relegation Group

23:00Tarlungeni - SR Brasov 2:4
23:00V. Curita - Odorheiu 2:4

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group

23:00Curtisoara - Horezu 0:2
23:00Petrolul Potcoava - Calimanesti 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group

23:00CSO Filiasi - CSM Deva 0:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group

23:00U Craiova 1948 2 - Turceni 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Promotion Group

23:00Peciu Nou - FC Bihor 0:3
23:00Politehnica Timisoara - Phoenix Buzias 3:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group

23:00Socodor - Ineu 2:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group

23:00ACS Medias - Univ. din Alba Iulia 3:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group

23:00Industria Galda - Viitorul Cluj 2:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group

23:00CSM Satu Mare - Sighetu Marmatiei 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Relegation Group

23:00Minerul Ocna Dej - Baia Mare 0:3

ROMANIA: Liga 1 (Babae) - Championship Group

17:30Ol. Cluj W - Politehnica Timisoara W 4:1

ROMANIA: Liga 1 (Babae) - Relegation Group

16:00Banat W - Gloria 2018 Bistrita W 0:1
20:00CSM Alexandria W - Targu Mures W 9:1

RUSSIA: Premier League

00:00Sochi - Krasnodar 2:3
17:00Ural - Orenburg 3:3
19:15Spartak Moscow - Rubin Kazan 3:1
21:30FK Rostov - Baltika 2:1
00:00Akhmat Grozny - Zenit 1:5

RUSSIA: FNL

00:00Dynamo Makhachkala - Rodina Moscow 2:0

RUSSIA: FNL 2 - Division A Gold - Spring Season

20:00Chelyabinsk - Ufa 0:0
20:00Lipetsk - FK Novosibirsk 0:0
20:00Rodina Moscow 2 - R. Volgograd 2:0
21:30Krasnodar 2 - FK Chayka 0:0
23:00Murom - Veles Moscow 0:1

RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Spring Season

20:00Miass - S. Kostroma 0:3
20:00Tekstilshtik - Kursk 1:0
21:00D. Bryansk - Ulyanovsk 0:0
21:00Kaluga - Khimik 3:0
21:00Mashuk - Omsk 0:1

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 1

23:00Legion Makhachkala - Nart Cherkessk 1:1
21:00Astrakhan - Dynamo Makhachkala 2 3:0
21:30FK Pobeda - Rubin Yalta 0:0

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 2

23:00Dynamo Moscow 2 - Dynamo Vologda 3:1
17:20Irkutsk - Dynamo Petersburg 3:3
19:00Saturn Ramenskoye - Chertanovo M. 1:1
19:00Zenit 2 - Yenisey 2 2:1

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 3

13:00Sakhalin - Oryol 1:0
19:00Arsenal Tula 2 - SKA Khabarovsk 2 0:0
19:00Kosmos - Ryazan 1:0
19:00Penza - Kvant 3:0
21:00Kolomna - Salyut-Belgorod 0:0
22:00Kompozit - Dynamo Vladivostok 1:2
22:00Spartak Tambov - FK Strogino Moscow 3:1

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 4

18:00Krylya Sovetov Samara 2 - Pari NN 2 2:2

RÉUNION: Regionale 1

19:30Excelsior - Piton 4:0
19:30Ravine Blanche - Saint-Louisienne 0:0
19:30Saint-Denis - Jeanne d'Arc 0:0
19:30Saint-Pauloise - Tamponnaise 0:0
19:30Sainte Rose - Saint-Pierroise 0:3
19:30St. Louis - Sainte-Suzanne 0:0
19:30Trois Bassins - JS Gauloise 2:1

SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Play Offs

02:45Murata - Tre Penne 2:3aet

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

00:20Al Hazem - Al Riyadh 1:1
00:20Al Taawon - Al Shabab 1:0
02:00Al Ahli SC - Abha 5:1

SCOTLAND: Premiership - Relegation Group

22:00Livingston - Hibernian 1:1
22:00Motherwell - St Johnstone 1:2
22:00Ross County - Aberdeen 2:2

SCOTLAND: Championship - Relegation

00:30Inverness - Hamilton 2:3

SCOTLAND: SWPL 1 (Babae) - Championship Group

21:10Celtic W - Hibernian W 1:0
21:10Glasgow City W - Hearts W 2:0
21:10Rangers W - Partick Thistle W 4:0

SCOTLAND: SWPL 1 (Babae) - Relegation Group

19:00Dundee Utd W - Motherwell W 0:1
19:00Hamilton W - Montrose W 0:3
19:00Spartans W - Aberdeen W 2:1

SENEGAL: Ligue 1

01:00Dakar SC - Generation F. 0:0
01:00Diambars - Guediawaye 2:1
01:00US Goree - Linguere 0:0

SERBIA: Super Liga - Relegation Group

00:00Radnik - Sp. Subotica 0:0

SERBIA: Prva Liga - Championship Group

23:00Graficar Beograd - OFK Beograd 1:1
23:00Macva - FK Indjija 2:2
23:00Radnicki S. Mitrovica - Jedinstvo U. 0:1
23:00Smederevo - Tekstilac Odzaci 1:1

SERBIA: Prva Liga - Relegation Group

23:00Kolubara - Sloboda 0:1
23:00Metalac - Mladost GAT 0:1
23:00RFK Novi Sad - Dubocica 2:3
23:00Radnicki Beograd - Vrsac 0:1

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

23:00Padinska Skela - Rad Beograd 3:0
23:00Radnicki Obrenovac - Polet Dorcol 4:2
23:00Zemun - Brodarac 0:0
23:00Jedinstvo Surcin - Sindjelic Beograd 5:0

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

23:00Hajduk 1912 - Omladinac NB 0:3
23:00Jedinstvo SP - Becej 1:2
23:00Kikinda - Radnicki Zrenjanin 0:0
23:00Naftagas - Zeleznicar Indjija 1:1
23:00Sloven Ruma - 1. Maj Ruma 6:0
23:00Borac Sajkas - Kabel Novi Sad 3:2
23:00Dinamo Pancevo - Tisa Adorjan 3:0
23:00Podunavac Belegis - Backa 0:2

SERBIA: Srpska Liga - East

23:00Jagodina - Timocanin 3:2
23:00ItinigilMesevo - Zitoradja -:-
23:00Paracin - Sindjelic 1:3
23:00Pcinja - SFS Borac 1:3
23:00Buducnost Popovac - Jedinstvo Krusevac 0:2
23:00Radnicki Pirot - Dunav Prahovo 0:0
23:00Vlasina - Radnicki Svilajnac 3:1

SERBIA: Srpska Liga - West

23:00Borac 1926 - Real Podunavci 2:0
23:00Omladinac Zablace - Zlatibor Cajetina 0:3
23:00Sloga Petrovac - FAP 2:2
23:00Sloga Pozega - Polet Ljubic 2:3
23:00Takovo - Buducnost Krusik 1:1
23:00Tutin - Loznica 2:0
23:00Mihajlovac - Mladi Radnik 1:4
23:00Vrelo Sport - Josanica 0:2

SIERRA LEONE: Premier League

00:15Bai Bureh Warriors - Mighty Blackpool 0:1
00:15ItinigilBhantal - Mighty Blackpool -:-
00:15ItinigilBo Rangers - Lamboi -:-
00:15ItinigilFreetown City - Ports Authority -:-
00:15ItinigilKahunla - Wilberforce Strikers -:-
00:15ItinigilSLIFA - Bai Bureh Warriors -:-
00:15Wusum Stars - Ports Authority 1:0
00:15ItinigilWusum Stars - Diamond Stars -:-
00:30Kallon - East End Lions 2:3
00:30Real Republicans - Lamboi 1:1
00:15Kahunla - Old Edwardians -:-
00:15ItinigilKallon - Kholifa Stars -:-
00:15ItinigilLuawa - East End Lions -:-
00:15SLIFA - Kholifa Stars 2:0

SINGAPORE: Premier League

18:00Tanjong Pagar - Balestier Khalsa 0:5

SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group

23:00Slovan Bratislava - Ruzomberok 5:1
23:00Trnava - Podbrezova 5:0
23:00Zilina - Dun. Streda 2:3

SLOVAKIA: Nike liga - Relegation Group

23:00Banska Bystrica - Skalica 2:2
23:00Kosice - Michalovce 2:0
23:00Z. Moravce-Vrable - Trencin 2:2

SLOVAKIA: 3. Liga - East

23:00Bardejov - Rimavska Sobota 5:1
23:00MSK Lucenec - Lubovna 0:2
17:00Slavia TU Kosice - Snina 1:0
23:001.FK Svidnik - Vranov 1:2
23:00Filakovo - Lipany 0:1
23:00Kalinovo - Oravske Vesele 1:3
23:00Stropkov - Namestovo 4:1

SLOVAKIA: 3. Liga - West

23:00AFC Nove Mesto - Velke Ludince 5:1
23:00HA Banska Bystrica - Belusa 0:0
23:00Jednota Banova - Galanta 2:0
23:00MSK Martin - Sered 3:0
23:00Sala - Dubnica 6:1
23:00Zvolen - Malacky 1:1
16:30Raca - Lehota p. V. 4:0
23:00Podkonice - Castkovce 1:0

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

23:00Bernolakovo - Vrakuna Bratislava 11:0
23:00Domino - Rusovce 5:1
23:00I. Bratislava - Rohoznik 4:0
23:00Pezinok - NSK 1922 Bratislava 3:1
23:00Nova Dedinka - Slovan Most 2:0
23:00Rovinka - Tomasov 2:3

SLOVAKIA: 4. liga - Central

23:00Banik Stranavy - Medzibrod 2:0
23:00Cadca - Kovacova 2:1
23:00K. Nove Mesto - SK Javornik Makov 6:0
23:00TJD Pribelce - Lip. Stiavnica 4:0
23:00Tvrdosin - Besenova 1:2
23:00Sokol Zubrohlava - Slavia Staskov 4:2

SLOVAKIA: 4. liga - East

23:00Kezmarok - Gerlachov 2:1
23:00Poprad - Rudnany 5:0
23:00Sobrance-Sobranecko - Raslavice 2:0
23:00FK Cana - Sokol Lubotice 3:2
23:00Lok. Kosice - Sabinov 7:1
23:00Medzev - Medzilaborce 3:0
23:00Mladost Kalsa - Kechnec 1:5
23:00Velky Saris - Pavlovce n. Uhom 4:1

SLOVAKIA: 4. liga - West

23:00Banik Prievidza - Trstice 5:1
23:00Boleraz - Pata 1:1
23:00FKM Nove Zamky - Hurbanovo 7:2
23:00Crystal - Levice 3:0
23:00FK TJ Lokomotiva Kozarovce - Blava Jaslovske Bohunice 1:1
23:00Imel - Trebatice 1:1
23:00Stankovce - Gabcikovo 4:0
23:00Z. Moravce-Vrable B - Gbely 0:1

SLOVAKIA: 1. Liga (Babae) - Relegation Group

23:00Petrzalka W - Presov W 0:0

SLOVENIA: Prva liga

23:30Koper - Maribor 1:1
23:30O. Ljubljana - Bravo 0:1

SLOVENIA: 2. SNL

23:30Beltinci - Fuzinar 6:2
23:30Tolmin - ND Gorica 0:0
23:30Triglav - Jadran Dekani 1:2
21:00Bilje - NK Bistrica 3:0
21:00Grosuplje - Ilirija 1:1
21:00Nafta - Dravinja 0:2
21:00Rudar - NK Krka 0:5
21:00Tabor Sezana - Primorje 0:0

SLOVENIA: 3. SNL - East

23:00NK Smartno - Dravograd 6:0
23:00Podvinci - Drava 0:3
23:00Sampion Celje - Race 2:3
01:30Brezice - Zavrc 2:2
01:30Dobrovce - Videm 2:2

SLOVENIA: 3. SNL - West

23:00NK Jesenice - Fama Vipava 2:0
23:30Brda - Dob 0:9
23:30Izola - Kocevje 1:1
23:30Skofja Loka - Sobec Lesce 0:0
23:30Slovan Ljubljana - Sencur 5:0
23:30Ziri - NK Adria 2:1

SLOVENIA: 1. SZNL (Babae) - Championship Group

19:00Radomlje W - Olimpija W 0:3

SLOVENIA: 1. SZNL (Babae) - Relegation Group

21:00Drava W - Primorje W 1:3

SOMALIA: National league

20:30Dekedda - Mogadishu City 1:0

SURINAME: SML

04:30Robinhood - Flora 3:1
07:00Notch - Leo Victor 5:1

SWEDEN: Allsvenskan

20:00Brommapojkarna - Norrkoping 2:1
20:00Hammarby - AIK 2:1
22:30GAIS - Elfsborg 2:1
22:30Varnamo - Kalmar 0:2

SWEDEN: Superettan

19:00Landskrona - Orebro 0:0
21:00Sandviken - Varberg 3:1

SWEDEN: Division 1 - Norra

18:00Friska Viljor - Vasalund 2:2
19:00AFC Eskilstuna - Sollentuna 1:1
20:00Pitea - Stockholm Internazionale 2:2
21:00Umea FC - Karlbergs 3:1
23:00Assyriska FF - Nordic United 1:2

SWEDEN: Division 1 - Södra

22:00Ariana - Trollhattan 0:1
22:00Ljungskile - Jonkoping 2:2
22:00Lunds - Tvaaker 1:0
22:00Onsala - Norrby 2:1

SWEDEN: Division 2 - Norrland

19:00Bergnasets - Umea FC 2:0

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

20:00Lidkoping - Saffle SK 3:0

SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand

23:00Enkopings SK - Dalkurd 8:0
22:00Viggbyholms - Kungsangen 2:0

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

19:00Balkan - Rappe GOIF 0:0
22:00Kristianstad - Hassleholms IF 1:1

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

20:00Atvidaberg - Syrianska 3:0
21:00Arameisk-Syrianska - Mjolby AI FF 3:0
22:00Smedby - Haninge 0:2

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

20:00Bergdalens IK - Astrio 2:1

SWEDEN: Allsvenskan - Babae

20:00Orebro W - Pitea W 0:0
21:00Linkoping W - Djurgarden W 0:2
21:00Trelleborg W - IF Brommapojkarna W 0:2

SWEDEN: Elitettan - Babae

20:00Uppsala W - Sunnana W 1:0
22:00Kalmar W - Eskilstuna Utd W 0:5

SWITZERLAND: Super League - Relegation Group

00:00Grasshoppers - Basel 0:1
00:00Lausanne Ouchy - Lausanne 0:4
00:00Yverdon - Luzern 3:1

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Grupo 1

20:00Yverdon II - Portalban 5:0

SWITZERLAND: Super League (Babae) - Play Offs

00:00Zurich W - Basel W 2:2
22:00Servette Geneve FC W - Young Boys W 0:0

SWITZERLAND: Super League (Babae) - Relegation

01:00Sion W - Rapperswil W 0:4

SÃO TOMÉ AND PRÍNCIPE: Campeonato Nacional

23:00ItinigilCD Guadalupe - Caixao Grande -:-
23:00ItinigilJuba - Palmar -:-
23:00ItinigilPraia Cruz - Vitoria do Riboque -:-
23:00Agrosport - Trindade 1:1
23:00Inter Bom-Bom - Alianca Nacional 1:0

TAIWAN: Premier League

15:30Taipei Vikings - Taiwan Shihu 2:3
15:30Taipower - Taichung 0:2
18:30Ming Chuan University - AC Taipei 1:2
18:30Taiwan Steel - Hang Yuen 4:2

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

23:00Barkchi Hisor - Regar-TadAZ 1:2
20:00Ravshan - Kuktosh 3:0
21:00Istiqlol Dushanbe - Eskhata 6:1

TANZANIA: Federation Cup

20:30Ihefu - Young Africans 0:1aet

THAILAND: Thai League 1

18:30Khonkaen Utd. - Sukhothai 5:1
19:00Nakhon Pathom - Pathum United 1:3
20:00Ratchaburi - Port MTI FC 2:2

TIMOG APRIKA: Motsepe Foundation Championship

21:00Black Leopards - NB La Masia 2:0
21:00JDR Stars - Maritzburg Utd 1:2
21:00Magesi - Venda 2:2
21:00Marumo Gallants - Orbit College 1:0
21:00Milford FC - Pretoria Callies 2:1
21:00Platinum City - Hungry Lions 1:2
21:00Pretoria U. - Baroka 1:1
21:00Upington City - Casric Stars 0:0

TIMOG KOREA: K League 1

15:30Gangwon - Ulsan HD 1:0
15:30Gwangju FC - Jeonbuk 0:3
15:30Seoul - Daegu 1:2
18:00Suwon FC - Pohang 1:0

TIMOG KOREA: K League 2

15:30Cheonan City - Anyang 0:1
15:30Seongnam - Busan 0:1
18:00Gyeongnam - Gimpo FC 1:3

TIMOG KOREA: K3 League

14:00Gangneung - Chuncheon 0:0
14:00Gimhae - Mokpo 0:2
14:00Gyeongju KHNP - Daegu 2 3:0

TOGO: Championnat National

22:00ItinigilBinah - Gbikinti Bassar -:-
22:00ItinigilDoumbe - Tambo -:-
22:00ItinigilDynamic Togolais - Kara -:-
22:00ItinigilEntente II - Gbohloe-Su -:-
22:00ItinigilEspoir - ASC Kara -:-
22:00ItinigilGomido - Unisport -:-
22:00ItinigilOTR - Barracuda -:-
22:00ItinigilSemassi - Kakadl -:-

TSINA: FA Cup

14:30Qingdao Elite - Suzhou Dongwu 1:2
15:30Beijing Technology - Guangxi Pingguo Haliao 0:1
15:30Ganzhou Ruishi - Liaoning Tieren 3:2so
17:00Guangxi Hengchen - Dalian Yingbo 2:1
19:30Hangzhou Wuyue - Chongqing Tonglianglong 1:2

TSINA: Super League - Babae

15:00Henan Songshan Longmen W - Shaanxi Changan W 1:1
15:00Shanghai RCB W - Zhejiang W 1:0
15:00Yongchuan Chashan W - Hainan Qiongzhong W 1:1

TUNISIA: Tunisia Cup

21:30Monastir - Gabes 2:0
21:30Olympique Beja - ES Djerba 2:1aet
21:30Progres Sakiet - Bizertin 1:2aet
21:30Sporting Ben Arous - Jeunesse Sportive 3:2so

TURKEY: Super Lig

00:00Ankaragucu - Pendikspor 0:0
00:00Basaksehir - Trabzonspor 0:1
00:00Besiktas - Hatayspor 2:2
00:00Gaziantep - Karagumruk 3:1
00:00Kayserispor - Konyaspor 2:2
00:00Rizespor - Kasimpasa 0:0
00:00Samsunspor - Alanyaspor 1:1
00:00Galatasaray - Fenerbahce 0:1

UGANDA: Big League

21:00Booma - Kataka 1:0
21:00Calvary - Kiyinda Boys 0:0
21:00Kaaro Karungi - Jinja North 5:1
21:00Lugazi - Young Elephant 4:1
21:00Mbale Heroes - Kyetume 1:0
21:00Police - Onduparaka 2:1

UKRAINE: Premier League

18:00LNZ Cherkasy - FK Zorya Luhansk 2:1
20:30Dnipro-1 - Shakhtar Donetsk 1:1
20:30Metalist 1925 - Zhytomyr 3:3
20:30Minaj - Kolos Kovalivka 3:2
20:30Rukh Lviv - Ch. Odesa 2:0
20:30Veres-Rivne - Oleksandriya 2:2
20:30Vorskla Poltava - Obolon 3:1

UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group

18:00Dinaz Vyshgorod - Metalist Kharkiv 0:0
18:00FC Chernihiv - Nyva Ternopil 3:3
18:00Hirnyk-Sport - Bukovyna 2:3
18:00Kremin - Khust 1:0
18:00MFC Metalurh - Podillya Khmelnytskyi 1:0

UKRAINE: Druha Liga

18:00Druzhba Myrivka - Rukh Lviv 2 1:1
18:00UCSA - Trostyanets 4:0
18:00Zvyagel - Skala 1911 1:0

UKRAINE: Championship (Babae) - Championship Group

16:00Zhytlobud-1 W - Kryvbas W 3:1

UKRAINE: Championship (Babae) - Relegation Group

21:00EMC Podolie W - Dyn. Kyiv W 2:1

UNITED ARAB EMIRATES: Division 1

22:10Al Arabi - United FC 3:2
22:10Al Dhafra - Gulf United 2:2
22:10Al Hamriyah - Al-Taawon 0:0
22:10Al Jazira Hamra - Al Urooba 0:2
22:10Dibba Al Hisn - Dubai City 4:1
22:10Masafi - Al Thaid 1:2
22:10Masfut - Dibba Al Fujairah 0:2

URUGUAY: Primera Division - Apertura

23:30Fenix - Progreso 1:0
02:00River Plate - Rampla Juniors 0:2
05:00Defensor Sp. - Penarol 0:2
23:30Danubio - Racing Montevideo 0:1

URUGUAY: Segunda Division

03:00Cooper - Oriental 1:1
21:00Sud America - Albion 2:1
21:00Uruguay Montevideo - Juventud 1:2

UZBEKISTAN: Super League

22:00Navbahor Namangan - Neftchi Fargona 1:0
22:00OKMK - Sogdiana 5:3

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular

04:00La Guaira - Inter de Barinas 2:1
08:00Metropolitanos - Universidad Central 5:2

VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura

03:00Nueva Esparta - Academia Anzoategui 0:1
04:00Yaracuyanos - Heroes de Falcon 1:2
05:00Maritimo - Fundacion AIFI 4:0

VIETNAM: V.League 2

18:00Hoa Binh - TTBD Phu Dong 0:0
19:00Binh Phuoc - Dong Nai 3:0
20:15PVF-CAND - Long An 4:1

ZAMBIA: Super League

21:00MUZA - Green Buffaloes 0:0
21:00Nkana - Kansanshi 1:0

ZIMBABWE: Premier Soccer League

21:00CAPS Utd - Dynamos 1:1
21:00Chicken Inn - Simba Bhora 3:2
21:00Manica - GreenFuel 2:0

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.