i-REFRESH

Football » Bukas » Lahat ng mga Laro

ITALYA: Serie A

00:30Salernitana - Verona -:-
02:45Bologna - Juventus -:-

ALEMANYA: Regionalliga Bayern - Relegation

00:30Eichstatt - Bamberg -:-

ANGOLA: Girabola

03:00Sao Salvador - Bravos do Maquis -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

06:00Estudiantes L.P. - Dep. Riestra -:-
06:00San Lorenzo - Lanus -:-
08:15Racing Club - Argentinos Jrs -:-
08:15Rosario Central - Tigre -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

02:30Almirante Brown - San Telmo -:-
08:10San Martin T. - Patronato -:-
08:30CA Mitre - Brown Adrogue -:-

ARGENTINA: Primera C - Apertura

02:30Club Lujan - Leandro N. Alem -:-

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

00:30Barrancas - Provincial -:-
02:30Deportivo Metalurgico - Nautico Hacoaj -:-

ARGENTINA: Primera A (Babae) - Apertura

01:00Ferro W - Racing Club W -:-
02:00River Plate W - Huracan W -:-

ARMENIA: Premier League

23:00Ararat Yerevan - Alashkert -:-
21:00Pyunik Yerevan - Noah -:-
00:00Ararat-Armenia - Shirak Gyumri -:-

ARMENIA: First League

21:00Mika Jerevan - Ararat Yerevan 2 -:-
21:00Nikarm - Alashkert 2 -:-
21:00Onor - Urartu 2 -:-

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

18:00Broadmeadow - Maitland -:-

AUSTRALIA @ OCEANIA: OFC Champions League

09:00Ifira Black Bird (Van) - Magenta (Nca) -:-

AUSTRIA: Regionalliga East

23:00Kremser - Wiener Viktoria -:-

BAHRAIN: Premier League

00:00Al Riffa - Manama Club -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

21:45Isloch - FC Minsk -:-
23:45Slutsk - Neman -:-

BELGIUM: Jupiler League - Championship Group

00:30Genk - Antwerp -:-

BHUTAN: Premier League

18:00Tsirang - Samtse -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

07:00Royal Pari - Always Ready -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH

23:00Borac Banja Luka - Igman K. -:-
23:00FK Sarajevo - Posusje -:-
23:00Sloga Doboj - Siroki Brijeg -:-
23:00Velez Mostar - GOSK Gabela -:-
23:00Zrinjski - Tuzla City -:-
23:00Zvijezda 09 - Zeljeznicar -:-

BOTSWANA: Premier League

21:00Police XI - Nico United -:-

BRAZIL: Serie A

07:00ItinigilSao Paulo - Cruzeiro -:-

BRAZIL: Serie B

06:00Chapecoense-SC - Ponte Preta -:-
08:00Guarani - America MG -:-

BRAZIL: Serie C - Unang stage

07:00Athletic Club - Aparecidense -:-
07:00Floresta EC - Figueirense -:-

BRAZIL: Serie D

07:15Trem - Humaita -:-

BRAZIL: Carioca C

02:00Uniao Central - Riostrense -:-

BRAZIL: Goiano 2

06:00Gremio Anapolis - Inhumas -:-

BRAZIL: Mineiro 2

07:00Mamore - Caldense -:-

BRAZIL: Brasileiro - Babae

04:30Fluminense W - Palmeiras W -:-
07:00Sao Paulo W - Flamengo W -:-

BULGARIA: Parva liga - Conference League Group

01:15Slavia Sofia - Botev Plovdiv -:-

BULGARIA: Parva liga - Relegation Group

21:30Etar - Botev Vratsa -:-
23:45Beroe - Lok. Sofia -:-

BUONG MUNDO: Friendly International

23:00North Macedonia U19 - Montenegro U19 -:-

BUONG MUNDO: Friendly International - Babae

18:00Portugal U16 W - Austria U16 W -:-
18:00Pransya U16 W - Ireland U16 W -:-

BURUNDI: Coupe du President

21:00Rukinzo - Le Messager Ngozi -:-
21:00Vital'O - Flambeau du Centre -:-

CANADA: Canadian Premier League

03:00HFX Wanderers - Valour -:-

CHILE: Primera Division

06:00Cobresal - Coquimbo -:-
06:00U. Espanola - Union La Calera -:-
08:30Huachipato - A. Italiano -:-

CHILE: Primera B

03:30S. Morning - Recoleta -:-
08:30Limache - San Marcos de Arica -:-

COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular

04:00Orsomarso - Cartagena -:-
09:05Tigres - Huila -:-

COLOMBIA: Liga (Babae)

04:30Alianza W - Inter Palmira W -:-
05:00Millonarios W - La Equidad W -:-
07:00Dep. Cali W - Dep. Pasto W -:-

CZECH REPUBLIC: MSFL

23:30Zlinsko - Frydlant n. O. -:-

DENMARK: Superliga - Championship Group

00:00Nordsjaelland - Midtjylland -:-

ECUADOR: Liga Pro - Unang stage

08:00Tecnico U. - Orense -:-

EHIPTO: Premier League

00:00Arab Contractors - Pharco -:-
00:00ZED - Al Ittihad -:-
21:00Baladiyat El Mahalla - El Daklyeh -:-
00:00Ceramica Cleopatra - National Bank Egypt -:-
00:00El Gouna - El Gaish -:-

ESPANYA: LaLiga2

02:30Espanyol - R. Oviedo -:-
02:30Villarreal B - Albacete -:-

ESTADOS UNIDOS: USL League Two

07:00Florida Elite - Brave SC -:-
08:30Tennessee - Birmingham 2 -:-
00:00Virginia Marauders - Lionsbridge -:-

ESTONIA: Meistriliiga

00:00Flora - Kuressaare -:-

EUROPA: Euro U17

23:00Denmark U17 - Wales U17 -:-
23:00Serbia U17 - Ukraine U17 -:-
01:30Croatia U17 - Austria U17 -:-
01:30Cyprus U17 - Czech Republic U17 -:-
23:00Espanya U17 - Portugal U17 -:-
23:00Slovakia U17 - Sweden U17 -:-

EUROPA: UEFA Regions' Cup - Kwalipikasyon - Preliminary

23:45Vayk (Arm) - Albania (Am) (Eur) -:-

FAROE ISLANDS: Premier League

00:00HB Torshavn - B36 Torshavn -:-
00:00Vikingur - NSI Runavik -:-

FINLAND: Ykkonen

23:30Klubi 04 - JJK Jyvaskyla -:-

GHANA: Division One League

23:00Rospak - Sefwi All Stars -:-
23:00Still Believe - Home Stars -:-

GUINEA: Ligue 1

00:00Milo FC - Flamme Olympique -:-
00:00Ashanti GB - Sequence -:-
00:00Loubha - SOAR -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

02:00Gyor - Vasas -:-

ICELAND: Besta-deild karla

00:15KA Akureyri - Fylkir -:-
01:00Hafnarfjordur - KR Reykjavik -:-

INGLATERA: Premier League 2 - Play Offs

02:00Reading U21 - Sunderland U21 -:-

INGLATERA: Professional Development League - Play Offs

02:00Sheffield Utd U21 - Swansea U21 -:-

IRAN: Persian Gulf Pro League

00:15Foolad - Zob Ahan -:-
00:15Gol Gohar - Aluminium Arak -:-
00:15Malavan - Mes Rafsanjan -:-
00:15Nassaji Mazandaran - Esteghlal F.C. -:-
00:15Paykan - Tractor -:-
00:15Persepolis - Esteghlal Khuzestan -:-
00:15Sanat Naft - Shams Azar Qazvin -:-
00:15Sepahan - Havadar SC -:-

IRAN: Division 1

23:45Mes Kerman - Chadormalu -:-

IRAQ: Stars League

23:00Al Minaa - Baghdad -:-
23:00Al Naft - Al-Qassim -:-
23:00Al Quwa Al Jawiya - Al Kahraba -:-
23:00Al Shorta - Al Karkh -:-
23:00Al Wasat - Al Najaf -:-
23:00Al-Hudod - Newroz -:-
23:00Duhok - Al Zawraa -:-
23:00Karbala - Naft Missan -:-
23:00Naft Al-Basra - Al Talaba -:-
23:00Zakho - Erbil -:-

IRELAND: Premier Division

02:45St. Patricks - Shelbourne -:-
03:00Shamrock Rovers - Derry City -:-

IRELAND: Division 1

02:45Wexford - Cobh Ramblers -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group

01:00Beitar Jerusalem - Maccabi Petah Tikva -:-

ISRAEL: Liga Alef - Promosyon Play Offs

00:00MS Tira - M. Kiryat Ata-Bialik -:-
00:00SC Dimona - Shimshon Tel Aviv -:-

ITALYA: Serie B - Play Offs

02:30Palermo - Venezia -:-

JORDAN: Premier League

00:00Al Hussein - Al-Faisaly Amman -:-
00:00Al Salt - Al Jalil -:-

KUWAIT: Emir Cup

00:15Al Salmiya - Al Qadisiya -:-

LATVIA: Virsliga

00:00RFS - BFC Daugavpils -:-
23:00Metta - Tukums 2000 -:-

LIBYA: Premier League

23:00Al Ittihad Misurata - Asaria -:-
23:00Al-Ittihad - Asswehly -:-

LITHUANIA: I Lyga

00:00Kauno Zalgiris 2 - FK Panevezys 2 -:-

LITHUANIA: Lithuanian Cup

23:00Siauliai FA - Suduva -:-

MALI: Premiere Division

00:30Bougouba - Black Stars -:-
00:30Djoliba - CO Bamako -:-
00:30Koro - Bakaridjan -:-
00:30USC Kita - US Bougouni -:-

MEXICO: Liga MX (Babae) - Clausura - Play Offs

09:00U.A.N.L.- Tigres W - Club America W -:-
11:00Pachuca W - Monterrey W -:-

MOROCCO: Botola 2

00:00Dcheira - Ittifaq Marrakech -:-
00:00Jeunesse Massira - Chabab Atlas Khenifra -:-
00:00Kawkab Marrakech - Meknes -:-
00:00Olympique Khouribga - Rapide Oued Zem -:-
00:00RAC Casablanca - Stade Marocain -:-
00:00Raja Beni Mellal - USM Oujda -:-
00:00Sale - Chabab Benguerir -:-
00:00Wydad Fes - Difaa El Jadidi -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

21:00Brera Tchumene - Ferroviario Lichinga -:-

MYANMAR: MNL League Cup

17:00Ayeyawady - Dagon Port -:-
17:00Hantharwady Utd - Dagon -:-
17:00Yadanarbon - Thitsar Arman -:-
17:30Ispe FC - Myawady -:-

NIGER: Super Ligue

23:30ASFAN - Urana -:-
23:30ASGNN - Akokana -:-
23:30Douanes Niamey - Sahel -:-

NORWAY: Eliteserien

23:00HamKam - Bodo/Glimt -:-
23:00KFUM Oslo - Odd -:-
23:00Kristiansund - Brann -:-
23:00Lillestrom - Fredrikstad -:-
23:00Molde - Sarpsborg 08 -:-
23:00Sandefjord - Viking -:-
23:00Stromsgodset - Haugesund -:-
01:15Tromso - Rosenborg -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 1

00:00Brattvag - Hodd -:-
00:00Lysekloster - Brann 2 -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 2

01:00Skeid - Strommen -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 2

22:00Odd 2 - Sandnes Ulf 2 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 3

00:00Flint - Frigg -:-
01:00Baerum Sportsklubb - Asker -:-
00:00Skeid 2 - Sarpsborg 08 2 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 4

00:00Orkla - Surnadal -:-
20:15Rosenborg 2 - Stromsgodset 2 -:-
00:00Stabaek 2 - Lillestrom 2 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 5

00:00Molde 2 - Kristiansund 2 -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 6

00:00Honefoss - Elverum -:-

NORWAY: Toppserien - Babae

01:05Rosenborg W - LSK Kvinner W -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

05:00Resistencia - Rubio Nu -:-
07:30Independiente FBC - Deportivo Santani -:-

PERU: Liga 1 - Apertura

04:00Cajamarca - Sport Boys -:-
09:00Cienciano - U. de Deportes -:-

PERU: Liga 2

02:00AD Cantolao - Moquegua -:-
04:15Binacional - Comerciantes -:-

POLAND: Ekstraklasa

01:00Zaglebie - LKS Lodz -:-

POLAND: Division 1

00:00Podbeskidzie - Chrobry Glogow -:-

ROMANIA: Liga 1 - Relegation

01:00Din. Bucuresti - Csikszereda M. Ciuc -:-

RUSSIA: Premier League

01:00Pari NN - CSKA Moscow -:-

RUSSIA: FNL

23:00Kuban - Khimki -:-
23:00Neftekhimik - Leningradets -:-
23:00Saratov - Volgar-Astrakhan -:-
00:30Torpedo Moscow - Shinnik Yaroslavl -:-

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 2

23:30Luki-Energiya - Tver -:-

SAUDI ARABIA: Division 1

22:55Al Bukayriyah - Al Jandal -:-
00:00Al Taraji - Al-Qaisumah -:-
00:10Jeddah - Al Ain -:-
00:20Al Najma - Al-Faisaly -:-

SIERRA LEONE: Premier League

00:30Luawa - Freetown City -:-

SLOVAKIA: Nike liga - Relegation

23:30Petrzalka - Michalovce -:-

SOMALIA: National league

20:30Horseed - Heegan -:-

SWEDEN: Allsvenskan

01:00Djurgarden - Halmstad -:-
01:00Sirius - Vasteras SK -:-
01:10Hacken - Malmo FF -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

01:00IFK Trelleborg - Hogaborgs -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

01:45Sylvia - IFK Eskilstuna -:-

SWEDEN: Allsvenskan - Babae

01:00Hammarby W - Rosengard W -:-
01:00Vaxjo DFF W - Kristianstad W -:-

SWITZERLAND: Super League - Championship Group

00:00Servette - Young Boys -:-
00:00Winterthur - St. Gallen -:-
00:00Zurich - Lugano -:-

SWITZERLAND: Super League (Babae) - Relegation

23:00Wil W - Thun W -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

21:00JKT Tanzania - Azam -:-
21:00Kagera Sugar - Coastal Union -:-
00:00Simba - Geita Gold -:-

TIMOG KOREA: K League 2

18:30Asan - Suwon Bluewings -:-
18:30Jeonnam - Cheongju -:-
18:30Seoul E-Land - Bucheon FC 1995 -:-

TSINA: Super League

19:00Meizhou Hakka - Shenzhen Xinpengcheng -:-
19:35Henan Songshan Longmen - Shanghai Shenhua -:-
19:35Qingdao Hainiu - Beijing Guoan -:-
19:35Zhejiang Professional - Wuhan Three Towns -:-
20:00Nantong Zhiyun - Cangzhou -:-
20:00Tianjin Jinmen Tiger - Shandong Taishan -:-

TURKEY: 1. Lig - Play Offs

01:00Corum - Bodrumspor -:-

TURKEY: TFF 3. Lig Play Offs

01:00Elazigspor - Efeler 09 -:-

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

01:00Al Bataeh - Hatta -:-
01:00Al Wahda - Al Ain -:-
22:10Al Nasr - Ajman -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

02:00Liverpool M. - Miramar -:-
07:00Maldonado - Nacional -:-

UZBEKISTAN: Super League

22:00Bunyodkor - Lok. Tashkent -:-

VIETNAM: V.League 1

18:00Gia Lai - Hong Linh Ha Tinh -:-
18:00Quang Nam - Binh Duong -:-
20:15Hanoi FC - Thanh Hoa -:-
20:15Ho Chi Minh - Cong An -:-

VIETNAM: National League (Babae)

17:00Ha Noi 2 W - Son La W -:-
17:00Phong Phu Ha Nam W - Ho Chi Minh W -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.