i-REFRESH

Basketbol » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ESTADOS UNIDOS: NBA - Play Offs

08:30Dallas Mavericks - Boston Celtics -:-

ALEMANYA: BBL - Play Offs

00:00Alba Berlin - Bayern 82:88

ARGENTINA: Liga A - Play Offs

08:00Regatas - Instituto de Cordoba -:-
08:10Platense - Olimpico -:-
22:30San Lorenzo - Boca Juniors -:-

ASYA: Asia Champions League - Play Offs

19:30Hiroshima D. - Shahrdari Gorgan -:-
22:30Al-Riyadi - Al-Ahli Dubai -:-

AUSTRALIA: NBL1 East

13:00BA CoE - Hornsby S. -:-
15:30Sydney Comets - Illawarra Hawks -:-
16:00Norths Bears - Central Coast Crusaders -:-
17:00Bankstown Bruins - Maitland M. -:-
17:30Albury-Wodonga Bandits - Newcastle Falcons -:-
17:30Canberra - Inner West Bulls -:-
17:30Hills Hornets - Sutherland Sharks -:-
17:30Penrith P. - Manly W. -:-

AUSTRALIA: NBL1 East (Babae)

11:00BA CoE W - Hornsby S. W -:-
14:00Norths Bears W - Central Coast W -:-
15:00Bankstown Bruins W - Maitland Mustangs W -:-
15:30Albury W - Newcastle Falcons W -:-
15:30Canberra W - Inner West Bulls W -:-
15:30Hills Hornets W - Sutherland Sharks W -:-
15:30Penrith P. W - Manly W. W -:-
17:30Sydney Comets W - Illawarra Hawks W -:-

AUSTRALIA: NBL1 North

17:00Northside Wizards - North Gold Coast Seahawks -:-
17:30South West Metro Pirates - Logan Thunder -:-
18:00Southern District - Darwin Salties -:-
18:30Cairns Marlins - Gold Coast Rollers -:-
18:30Mackay Meteors - Sunshine Coast Phoenix -:-

AUSTRALIA: NBL1 North (Babae)

15:00Northside Wizards W - North Gold Coast Seahawks W -:-
15:30South West Metro Pirates W - Logan Thunder W -:-
16:00Southern District Spartans W - Darwin Salties W -:-
16:30Cairns W - Gold Coast Rollers W -:-
16:30Mackay Meteorettes W - Sunshine Coast Phoenix W -:-

AUSTRALIA: NBL1 South

17:00Geelong - Melbourne Tigers -:-
17:30Ballarat - Dandenong -:-
17:30Casey Cavaliers - Eltham -:-
17:30Frankston - Nunawading -:-
17:30Kilsyth - Mt Gambier -:-
18:00Diamond Valley - Waverley -:-
18:00Knox - Bendigo Braves -:-
18:00NW Tasmania - Sandringham Sabres -:-
18:00Ringwood - Keilor Thunder -:-

AUSTRALIA: NBL1 South (Babae)

15:00Geelong W - Melbourne Tigers W -:-
15:30Ballarat W - Dandenong Rangers W -:-
15:30Casey Cavaliers W - Eltham W -:-
15:30Frankston W - Nunawading W -:-
15:30Kilsyth W - Mt. Gambier W -:-
16:00Diamond Valley W - Waverley W -:-
16:00Knox W - Bendigo Braves W -:-
16:00Launceston W - Sandringham W -:-
16:00Ringwood W - Keilor Thunder W -:-

AUSTRALIA: NBL1 Central

18:30Forestville Eagles - Southern Tigers -:-
18:45Central Districts Lions - West Adelaide Bearcats -:-
18:45Eastern Mavericks - Woodville Warriors -:-
18:45North Adelaide Rockets - South Adelaide Panthers -:-
18:45Sturt Sabres - Norwood Flames -:-

AUSTRALIA: NBL1 Central (Babae)

16:45Forestville Eagles W - Southern Tigers W -:-
17:00Central Districts Lions W - West Adelaide Bearcats W -:-
17:00Eastern Mavericks W - Woodville Warriors W -:-
17:00North Adelaide Rockets W - South Adelaide Panthers W -:-
17:00Sturt Sabres W - Norwood Flames W -:-

AUSTRALIA: NBL1 West

19:00Mandurah Magic - Warwick Senators -:-
19:00South West Slammers - East Perth Eagles -:-
19:30Beeliar Boodjar - Lakeside Lightning -:-
19:30Rockingham Flames - Geraldton Buccaneers -:-
20:00Goldfields Giants - Willetton Tigers -:-
20:30Kalamunda Eastern Suns - Joondalup Wolves -:-

AUSTRALIA: NBL1 West (Babae)

17:00Mandurah Magic W - Warwick Senators W -:-
17:00South West Slammers W - East Perth Eagles W -:-
17:30Beeliar Boodjar W - Lakeside Lightning W -:-
18:00Goldfields Giants W - Willetton Tigers W -:-
18:30Kalamunda Eastern Suns W - Joondalup Wolves W -:-

BOLIVIA: Libobasquet

07:00Saracho - La Salle Tarija -:-
08:30Leones de Potosi - Kinwa -:-

BRAZIL: LBF (Babae) - Play Offs

06:00Sodie Mesquita W - Sampaio W -:-
08:00Corinthians W - Ituano W -:-

BUONG MUNDO: Friendly International

00:30Lithuania - Lebanon 95:66
23:30Slovenia U20 - Croatia U20 -:-

CANADA: CEBL

09:00Calgary Surge - Edmonton Stingers -:-

CHILE: LNB - Play Offs

08:30Leones Quilpue - U. De Concepcion -:-

COLOMBIA: LBP

08:40Caribbean Storm Islands - Bucaros -:-

ESTADOS UNIDOS: WNBA

07:30Minnesota Lynx W - Los Angeles Sparks W -:-
07:30Washington Mystics W - Chicago Sky W -:-

GREECE: Basket League - Play Offs

4th QuarterPanathinaikos - Olympiacos 81:78

INDONESIA: IBL

15:00Hangtuah - Rajawali Medan -:-
17:00Satya Wacana - Bali United -:-
19:00Tangerang Hawks - Bima Perkasa Yogyakarta -:-

NEW ZEALAND: NBL

12:00Canterbury Rams - Manawatu Jets -:-
15:30Bay Hawks - Nelson Giants -:-

PUERTO RICO: BSN

08:00Aguada Santeros - Capitanes de Arecibo -:-
08:00Cangrejeros - Indios de Mayaguez -:-
08:00Mets de Guaynabo - Gigantes de Carolina -:-
08:00San German - Leones De Ponce -:-

SINGAPORE: NBL

10:15Chong Ghee - Xin Hua -:-
12:00Siglap - SBA -:-
12:00ItinigilSiglap - Adroit -:-
13:45Police - Adroit -:-
15:30Eng Tat Hornets - Tungsan -:-
17:15SG Basketball - Nanyang -:-
18:00ItinigilPolice - Tagawa -:-
19:00Tong Whye - Tagawa -:-
19:30ItinigilTungsan - Nanyang -:-

TAIWAN: P. League+ - Play Offs

17:00New Taipei Kings - Taoyuan Pauian Pilots -:-

URUGUAY: Liga Uruguaya - Play Offs

08:15Aguada - Penarol -:-

VENEZUELA: Superliga

00:00Panteras - Guaiqueries 75:79
23:00Llaneros - Spartans -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live basketbol na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.