i-REFRESH

Football » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ESPANYA: LaLiga

01:00Ath Bilbao - Sevilla 2:0
01:00Atl. Madrid - Osasuna 1:4
01:00Barcelona - Rayo Vallecano 3:0
01:00Betis - Real Sociedad 0:2
01:00Cadiz CF - Las Palmas 0:0
01:00Granada CF - Celta Vigo 1:2
01:00Mallorca - Almeria 2:2
01:00Valencia - Girona 1:3
01:00Villarreal - Real Madrid 4:4

INGLATERA: Premier League

23:00Arsenal - Everton 2:1
23:00Brentford - Newcastle 2:4
23:00Brighton - Manchester Utd 0:2
23:00Burnley - Nottingham 1:2
23:00Chelsea - Bournemouth 2:1
23:00Crystal Palace - Aston Villa 5:0
23:00Liverpool - Wolves 2:0
23:00Luton - Fulham 2:4
23:00Manchester City - West Ham 3:1
23:00Sheffield Utd - Tottenham 0:3

ITALYA: Serie A

00:00Inter - Lazio 1:1
02:45AS Roma - Genoa 1:0
00:30Salernitana - Verona -:-

PRANSYA: Ligue 1

03:00Le Havre - Marseille 1:2
03:00Lens - Montpellier 2:2
03:00Lille - Nice 2:2
03:00Lorient - Clermont 5:0
03:00Lyon - Strasbourg 2:1
03:00Metz - PSG 0:2
03:00Monaco - Nantes 4:0
03:00Reims - Rennes 2:1
03:00Toulouse - Brest 0:3

ALBANIA: Superliga - Play Offs

02:00Egnatia - Vllaznia 0:0

ALEMANYA: Regionalliga Nordost

23:30Viktoria Berlin - Hansa Rostock II 2:2

ALEMANYA: Oberliga Niedersachsen

18:00Eilvese - Eintracht Celle -:-
22:00Bersenbruck - Egestorf-Langreder -:-
22:00Bornreihe - VfL Oldenburg -:-
22:00Emden - Ramlingen-Ehlershausen -:-
22:00Hildesheim - Delmenhorst -:-
22:00Lupo-Martini Wolfsburg - Arminia Hannover -:-
22:00Rotenburger - Vorsfelde -:-

ALEMANYA: Oberliga Westfalen

21:00Clarholz - Siegen -:-
21:00Eintracht Rheine - Erkenschwick -:-
21:00Vreden - Bovinghausen -:-
21:00Westfalia Rhynern - Sprockhovel -:-
21:30Ennepetal - Preussen Munster 2 -:-
21:30Finnentrop/Bamenohl - ASC 09 Dortmund -:-
21:30Schermbeck 2020 - Lotte -:-

ALEMANYA: Oberliga Mittelrhein

21:00Bergisch Gladbach - Hurth -:-
21:00Freialdenhoven - Hennef -:-
21:00Siegburger - Porz -:-
21:15Frechen - Germania Teveren -:-
21:15Schafhausen - Konigsdorf -:-
21:30VfL Vichttal - Fortuna Koln II -:-

ALEMANYA: Junioren Bundesliga Play Offs

17:00Hertha U19 - Dortmund U19 -:-

ALEMANYA: Bundesliga (Babae)

21:301.FC Nurnberg W - Duisburg W -:-
21:30Bayer Leverkusen W - Werder Bremen W -:-
21:30Freiburg W - RB Leipzig W -:-
21:30Hoffenheim W - Bayern Munich W -:-
21:30Koln W - Eintracht Frankfurt W -:-
21:30Wolfsburg W - SGS Essen W -:-

ANDORRA: Primera Divisió

23:00Atletic Escaldes - Atletic America 8:0
23:00Ordino - Carroi 1:1
23:00Pas de la Casa - Esperanca 2:2
23:00Penya - Inter Escaldes 1:3
23:00UE Santa Coloma - FC Santa Coloma 0:0

APRIKA: CAF Confederation Cup - Play Offs

01:00Zamalek - Berkane 1:0

ARGENTINA: Liga Profesional

02:00Barracas Central - Sarmiento Junin 1:1
02:30Platense - Independiente 0:0
04:45Banfield - Huracan 1:1
04:45Talleres Cordoba - Atl. Tucuman 2:0
07:00Central Cordoba - Boca Juniors 2:4

ARGENTINA: Primera Nacional

00:45Atletico Atlanta - Atl. Rafaela 2:0
02:00Arsenal Sarandi - Tristan Suarez 0:2
02:00Guillermo Brown - Agropecuario 0:2
02:30Aldosivi - Almagro 1:0
02:30Chacarita Juniors - Racing Cordoba 2:2
02:30Defensores Unidos - Deportivo Madryn 0:0
02:30Gimnasia Mendoza - Deportivo Moron 2:1
02:45Colon Santa Fe - Chaco For Ever 1:0
03:00San Martin S.J. - All Boys 3:0
05:00Estudiantes Rio Cuarto - Def. de Belgrano 1:1

ARGENTINA: Torneo Federal

02:00Circulo Deportivo - Germinal 0:0
02:00Olimpo Bahia Blanca - Sansinena 2:0
02:00Santamarina - Villa Mitre 0:0
02:30Crucero del Norte - Juventud Antoniana 0:0
02:30Def. Pronunciamiento - Independiente Chivilcoy 0:0
02:30El Linqueno - Gimnasia E.R. 1:0
02:30San Martin Mendoza - Deportivo Camioneros 0:0
02:30Union Sunchales - San Martin Formosa 0:0
03:009 de Julio Rafaela - Douglas Haig 4:0
03:00Argentino MM - Juventud U.U. 1:0
03:00Boca Unidos - Sarmiento de La Banda 0:1
03:00Cipolletti - Kimberley 0:0
03:00Gutierrez Mendoza - Ciudad Bolivar 1:0
03:00Sol de America - Sarmiento Resistencia 1:0
03:00Sportivo Estudiantes - Huracan Las Heras 1:1
03:00Sportivo Las Parejas - Sportivo Belgrano 0:0

ARGENTINA: Primera B - Apertura

23:00Laferrere - Dep. Merlo 1:0
02:30Fenix - San Martin Burzaco 1:1
04:00Midland - Acassuso 3:0

ARGENTINA: Primera C - Apertura

02:30Berazategui - CSR Espanol 2:3
02:30El Porvenir - Central Ballester 0:0
02:30General Lamadrid - Juventud Unida S. M. 2:0
02:30Justo Jose de Urquiza - Atlas 0:1
02:30Real Pilar - Argentino de Rosario 0:1

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

02:30Everton La Plata - Defensores de Glew 3:0
00:30Barrancas - Provincial -:-

ARGENTINA: Primera A (Babae) - Apertura

01:00Gimnasia L.P. W - Excursionistas W 6:0
02:00Belgrano W - San Luis W 0:0

ARMENIA: Premier League

21:00Van - Urartu -:-
23:00Ararat Yerevan - Alashkert -:-

ARMENIA: First League

21:00BKMA 2 - Noah 2 -:-
21:00FC Gandzasar - Pyunik Yerevan 2 -:-
21:00Lernayin Artsakh - Ararat-Armenia 2 -:-

AUSTRIA: Bundesliga - Championship Group

23:00SK Rapid - Hartberg 0:3
23:00Salzburg - LASK 7:1
23:00Sturm Graz - A. Klagenfurt 2:0

AUSTRIA: 2. Liga

22:00Admira - First Vienna -:-
22:00Amstetten - Horn -:-
22:00Dornbirn - Leoben -:-
22:00Floridsdorfer AC - Grazer AK -:-
22:00Kapfenberg - Liefering -:-
22:00Lafnitz - Ried -:-
22:00St. Polten - Bregenz -:-
22:00Sturm Graz (Am) - Stripfing -:-

AUSTRIA: Regionalliga East

23:00Kremser - Wiener Viktoria -:-

AUSTRIA: Wien

22:00Dinamo Helfort - A XIII-Auhof Center -:-

BAHRAIN: Premier League

00:00Al-Hala - Al-Ahli Manama 0:3
00:00Al-Hidd - Al-Najma 2:1
00:00Al-Muharraq - Sitra 1:1
00:00Al-Shabbab - Busaiteen 3:2
00:00East Riffa - Al Khalidiyah 3:0
00:00Al Riffa - Manama Club -:-

BARBADOS: Premier League

06:00Paradise SC - UWI Blackbirds -:-
08:30Wotton - Weymouth Wales -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

01:00Din. Minsk - Shakhtyor Soligorsk 3:2

BELARUS: Pershaya Liga

23:00BumProm Gomel - Maxline 0:1

BELGIUM: Jupiler League - Championship Group

00:30Anderlecht - Club Brugge KV 0:1
00:30Genk - Antwerp -:-

BELGIUM: Jupiler League - Relegation

01:15Lommel SK - Kortrijk 0:1

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

23:00Damissa - Espoir 1:2
23:00Dynamo Abomey - Bani Ganse 2:2
23:00FC Loto - Cavaliers 0:0
23:00Takunnin - Dadje 0:1

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

03:00Guabira - Aurora 1:1
05:30Bolivar - Tomayapo 4:1
07:30Wilstermann - The Strongest 0:0

BOSNIA AT HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH

23:00Borac Banja Luka - Igman K. -:-
23:00FK Sarajevo - Posusje -:-
23:00Sloga Doboj - Siroki Brijeg -:-
23:00Velez Mostar - GOSK Gabela -:-
23:00Zrinjski - Tuzla City -:-
23:00Zvijezda 09 - Zeljeznicar -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

23:00TOSK Tesanj - Bratstvo Gracanica 2:1

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

23:30BSK Banja Luka - Kozara 3:3

BRAZIL: Serie A

03:00ItinigilAtletico-MG - Bahia -:-
03:00ItinigilCorinthians - Botafogo RJ -:-
03:00ItinigilFluminense - Juventude -:-
05:30ItinigilCuiaba - Internacional -:-
05:30ItinigilGremio - Bragantino -:-

BRAZIL: Serie B

03:00Mirassol - Ituano 2:0
03:00Operario - Ceara 0:0

BRAZIL: Serie C - Unang stage

03:30Londrina - Sao Bernardo 2:0
03:30Remo - Tombense 0:0
06:00Ferroviario - ABC 0:4
06:00ItinigilYpiranga FC - SER Caxias -:-

BRAZIL: Serie D

02:30Brasiliense - Mixto 1:1
03:00Cameta - Moto Club 4:1
03:00Costa Rica - Pouso Alegre 1:0
03:00Retro - Itabaiana 1:2
03:00Tocantinopolis - AE Altos 3:1
03:00Treze PB - Iguatu 3:0
04:00CRAC - Anapolis 1:2
04:00Concordia - Barra FC 1:0
04:00Fluminense-PI - River-PI 2:0
05:00America RN - Potiguar de Mossoró 2:0

BRAZIL: Carioca 2

02:00Resende - Americano 2:0

BRAZIL: Carioca C

02:00EC Vera Cruz - Caac Brazil 1:0
02:00Niteroiense - Campos AA 2:0
02:00Paraty - EC Resende 0:2
02:00Santa Cruz RJ - Uni Souza 0:1

BRAZIL: Goiano 2

02:30ASEEV - Centro Oeste 0:1
02:30Santa Helena - Trindade 2:0
03:00Anapolina - Ouvidorense 2:1

BRAZIL: Matogrossense 2

03:00Santa Cruz MT - Caceres 3:1
04:00Rondonopolis EC - Operario FC 3:3
04:00Sport Sinop - Juara 1:2

BRAZIL: Mineiro 2

03:00Varginha - URT 1:1

BRAZIL: Paranaense 2

02:30AA Iguacu - Patriotas 2:0
02:30Nacional PR - Foz do Iguacu 2:2

BRAZIL: Tocantinense U20 - Play Offs

08:00Gurupi U20 - Araguacema U20 2:2
08:00Interporto U20 - Guarai SC U20 6:1
08:00SD Sparta U20 - Batalhao U20 1:2

BRAZIL: Brasiliense U20

02:00Ceilandense U20 - CFZ U20 3:4

BRAZIL: Mineiro U20

02:00Ipatinga U20 - Tres Coracoes U20 0:1

BRAZIL: Pernambucano U20 - Unang stage

02:00America PE U20 - Central SC U20 0:2
02:00Santa Cruz U20 - Serrano PE U20 7:0

BRAZIL: Sergipano U20

02:00Confianca U20 - Falcon U20 0:1

BRAZIL: Brasileiro - Babae

05:30Ferroviaria W - America Mineiro W 2:0
05:30ItinigilInternacional W - Bragantino W -:-

BRAZIL: Brasileiro A2 - Babae

02:00UD Alagoana W - JC W 0:2
02:00VF4 W - Remo W 1:2
03:003B da Amazonia W - Fortaleza W 2:0

BRAZIL: Brasileiro A3 (Babae)

02:00Uniao RN W - Vitoria W 0:1
02:30Paysandu PA W - Rio Negro W 3:2

BULGARIA: Parva liga - Championship Group

01:30Cherno More - Ludogorets 4:0

BULGARIA: Parva liga - Conference League Group

22:45Arda - CSKA 1948 Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

20:00Montana - Septemvri Sofia -:-
20:00Strumska Slava - Dobrudzha -:-
20:00Yantra Gabrovo - Marek -:-

BULGARIA: Third League - South-East

23:00Levski Karlovo - Nesebar 1:2
23:00Spartak Plovdiv - Karnobat 10:1
23:00Yambol 1915 - Atletik Kuklen 0:1
00:00Sozopol - Botev Plovdiv II 1:2

BUONG MUNDO: Friendly International

17:00Turkey U16 - Czech Republic U16 -:-
19:30Poland U16 - Wales U16 -:-

BUONG MUNDO: Friendly International - Babae

17:00Serbia U16 W - Finland U16 W -:-
17:00Slovakia U16 W - Italya U16 W -:-

BURKINA FASO: Premier League

00:00USFA - ASFA Yennega 0:1

CAPE VERDE: Campeonato Nacional

01:00Sanjoanenses - FC Derby 0:1
01:00Ultramarina - Boavista da Praia 0:3

CHAD: Premiere Division - LPFN

23:00Elect Sport - Foullah Edifice 2:2

CHILE: Primera Division

00:30Nublense - O'Higgins 2:2
05:30Colo Colo - Palestino 2:0

CHILE: Primera B

00:30Antofagasta - Magallanes 2:1
03:00S. Wanderers - Curico Unido 2:2
08:30Rangers - U. De Concepcion 1:2

CHILE: Segunda Division

00:30Provincial Ovalle - Real San Joaquin 4:0
03:00General Velasquez - D. Concepcion 2:1
06:00Lautaro - Concon National 1:0

CHILE: Primera Division Women

23:00Palestino W - Everton W 1:2
00:00Antofagasta W - A. Italiano W 0:2

COLOMBIA: Primera A - Apertura - Quadrangular

06:30Junior - Pereira 2:3
09:00Millonarios - Bucaramanga 0:1

COLOMBIA: Liga (Babae)

04:00Deportivo Pereira W - Santa Fe W 1:2

COSTA RICA: Primera Division - Clausura - Play Offs

07:00Saprissa - San Carlos 4:0

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura - Play Offs

01:00ADR Jicaral - Santa Ana 2:1

CROATIA: HNL

23:00Hajduk Split - Gorica 2:1
01:30Osijek - Rijeka 2:0

CROATIA: Prva NL

23:30Croatia Zmijavci - Dugopolje 0:2

CROATIA: 1. HNL (Babae) - Relegation Group

01:30Medimurje Cakovec W - Gorica W 3:1

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Relegation Group

23:00Ceske Budejovice - Jablonec 2:2
23:00FK Pardubice - Karvina 4:0
23:00Zlin - Bohemians 1:2

CZECH REPUBLIC: FNL

23:00Brno - Kromeriz 4:3
23:00Chrudim - Sigma Olomouc B 1:3
23:00Jihlava - Zizkov 1:2
23:00Prostejov - Opava 3:1
23:00Sparta Prague B - Vlasim 2:2
23:00Taborsko - Dukla Prague 0:0
23:00Varnsdorf - Pribram 1:0
23:00Vyskov - Lisen 0:0

CZECH REPUBLIC: CFL - Grupo B

23:00Brozany - Hradec Kralove B 1:1
23:00Zapy - Pardubice B 6:0

CZECH REPUBLIC: Division C

23:00Caslav - Turnov 1:0
23:00Trutnov - Benatky n. Jiz. 1:6

CZECH REPUBLIC: Division D

23:00Pelhrimov - Lanzhot 1:3
23:00Slavoj Polna - Lisen B 0:0
23:00Velka Bites - Stara Rise 5:0

CZECH REPUBLIC: Division E

23:00Strani - Prerov 4:1
23:00Vsechovice - Slavicin 2:3

CZECH REPUBLIC: Division F

23:00Frenstat p. R. - Bohumin 1:1
23:00Polanka nad Odrou - Vratimov 1:1
23:00Sumperk - Bruntal 4:0

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

23:00Junior Strakonice - Trhove Sviny 5:0

CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP

23:00Kunstat - Pohorelice 2:2
23:30Rajecko - Kurim 1:3

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

23:00Ostrov B - Touzim 0:0

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

23:00Ceska Skalice - Trebes 2:3
23:00Lazne Belohrad - Tyniste n. Orl. 1:5
23:00Police nad Metuji - Jicin 5:1

CZECH REPUBLIC: Liberecky KP

23:00Visnova - FC Pencin 0:4

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

23:00Vresina - Moravan Oldrisov 3:1

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

23:00Bohunovice - Postrelmov 2:6
23:00Brodek u Prerova - Urcice 2:0
23:00Cechovice - Rapotin 2:3
23:00Konice - Belotin 3:0
23:00Medlov - SK Lipova 8:0

CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP

23:00Hermanuv Mestec - Svitavy 1:3
23:00Prosetin - Lazne Bohdanec 2:1
23:00Vysoke Myto B - Horni Redice 3:2

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

23:00Poricany - Pruhonice 3:2
23:00Sedlcany - Tuchlovice 3:7
23:00Sokolec - SK Doksy 2:2

CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP

23:00Francova Lhota - Hrachovec 1:1
23:00Nevsova - Brumov 1:1
23:00Stitna nad Vlari - Morkovice 2:5

DENMARK: Superliga - Championship Group

22:00Silkeborg - Brondby -:-
00:00Nordsjaelland - Midtjylland -:-

DENMARK: Superliga - Relegation Group

20:00Lyngby - Viborg -:-
20:00Vejle - Hvidovre IF -:-

DENMARK: 1st Division - Relegation Group

19:00Naestved - Hillerod -:-
21:00Koge - Helsingor -:-

ECUADOR: Liga Pro - Unang stage

02:00Mushuc Runa - Delfin 5:0
04:30Aucas - U. Catolica 2:2
07:00Cumbaya - Barcelona SC 0:1

EHIPTO: Premier League

23:00El Ismaily - Pyramids 0:2
21:00Al Masry - Enppi -:-
00:00Arab Contractors - Pharco -:-
00:00ZED - Al Ittihad -:-

ESPANYA: LaLiga2

03:00Zaragoza - Ferrol 2:2

ESPANYA: Segunda RFEF - Promosyon Play Offs

00:00Badalona Futur - Orihuela 0:0
00:00Marbella - Getafe B 2:1
00:00Numancia - Utebo FC 2:0
00:00Pontevedra - Zaragoza B 3:1
00:00UD Logrones - Guijuelo 1:0
01:00Yeclano - Lleida 2:0
01:30Zamora - Sant Andreu 2:0aet

ESPANYA: Segunda RFEF - Play Out

00:00Real Aviles - Ciudad Real 1:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 1 - Play Offs

02:00UD Ourense - Arosa SC 2:2

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 2 - Play Offs

23:00Union Club Ceares - Lealtad 0:1
00:00L'Entregu - Gijon B 0:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 3 - Play Offs

00:00Vimenor - Laredo 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 5 - Play Offs

01:00CF Badalona - Vilassar de Mar 3:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 6 - Play Offs

00:00Utiel - Jove 0:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 8 - Play Offs

00:00Leonesa B - Atl. Tordesillas 0:4

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 9 - Play Offs

01:00Torre del Mar - Jaen 1:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 10 - Play Offs

23:00Ceuta B - Ciudad de Lucena 1:1
00:30Pozoblanco - Xerez D.F.C. 0:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 13 - Play Offs

01:00Caravaca - Ciudad Cieza 0:0

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 14 - Play Offs

00:30Villafranca - Azuaga 1:1
01:00Moralo - CD Coria 0:2

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 16 - Play Offs

00:00Oyonesa - Alfaro 4:1

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 17 - Play Offs

00:00Caspe - Cuarte 1:1
00:00Epila - Ebro 0:2

ESPANYA: Tercera RFEF - Grupo 18 - Play Offs

01:00Quintanar del Rey - Cazalegas 2:0
01:00Socuellamos - Toledo 1:2

ESTADOS UNIDOS: MLS Next Pro

03:00Minnesota 2 - Tacoma Defiance 3:1
03:00New England Revolution II - Philadelphia Union II 1:3
05:00New York Red Bulls 2 - Cincinnati 2 1:4
07:00Inter Miami II - Carolina Core 1:2so
08:00Colorado Rapids 2 - Vancouver Whitecaps 2 3:2
08:00Town FC - Los Angeles FC II 1:0so
08:00Ventura County - Real Monarchs 2:0

ESTADOS UNIDOS: USL League One

06:00Spokane Velocity - Forward Madison 0:3

ESTADOS UNIDOS: USL League Two

05:00Lane United - Midlakes United 3:1
05:00Tacoma Stars - Ballard 2:2
05:00West Seattle Junction - Portland U23 -:-
06:00Long Island - New Jersey Copa 2:1
06:00Miami - Sarasota Paradise 2:1
06:30Weston - Swan City 0:0
07:00Boston City - Vermont Green 0:3
07:00Buffalo - Toledo Villa 4:1
07:00Cedar - Manhattan 3:0
08:00St. Charles - Chicago City 5:1
10:00Davis Legacy - Marin -:-
10:00Monterey Bay 2 - Glens SC -:-

ESTADOS UNIDOS: NWSL - Babae

05:00Gotham W - Chicago W 2:1
06:00Seattle Reign W - Orlando Pride W 2:3

ETHIOPIA: Premier League

23:00Shashemene Kenema - Ethiopia Bunna 1:2

EUROPA: Euro U17

23:00Denmark U17 - Wales U17 -:-
23:00Serbia U17 - Ukraine U17 -:-

EUROPA: UEFA Regions' Cup - Kwalipikasyon - Preliminary

23:45Vayk (Arm) - Albania (Am) (Eur) -:-

EUROPA: All-Island Cup (Babae)

01:00Sligo Rovers W - Glentoran W 1:5

FAROE ISLANDS: Premier League

22:0007 Vestur Sorvagur - Streymur -:-
22:00IF Fuglafjordur - Toftir -:-
00:00HB Torshavn - B36 Torshavn -:-
00:00Vikingur - NSI Runavik -:-

FINLAND: Veikkausliiga

23:30Ekenas - Lahti 1:1

FINLAND: Ykkosliiga

23:30Jaro - PK-35 2:1
23:30Mikkeli - JaPS 0:3

FINLAND: Kakkonen Grupo B

23:30TPV - Inter Turku 2 0:4

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Gagra - Telavi 2:0
00:00Kolkheti 1913 - Torpedo Kutaisi 2:5
01:00Dinamo Batumi - Iberia 1999 2:3

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

00:00Shturmi - Loco. Tbilisi 1:2

GHANA: Premier League

23:00Bechem United - Karela 3:1
23:00Dreams - Heart of Lions 1:2
23:00Hearts of Oak - Aduana 0:1
23:00Medeama - Real Tamale 1:0
23:00Nsoatreman - Bibiani Gold Stars 4:0
23:00Samartex - Bofoakwa Tano 3:0

GHANA: Division One League

23:00Berekum City - Mighty Royals 3:0
23:00Brong Ahafo - Techiman Liberty 2:4
23:00Ebusua - Swedru All Blacks 2:1
23:00Elmina Sharks - Venomous Vipers 1:2
23:00Future Stars - Asekem 1:0
23:00Hohoe United - ADVSA 1:2
23:00Holy Stars - Nzema Kotoko 1:0
23:00Na God - Susubiribi 2:0
23:00New Edubiase - King Faisal 1:0
23:00Skyy - Pac Academy 1:0
23:00Soccer Intellectuals - Young Redbull 2:1
23:00Vision - Kotoku Royals 3:2
23:00Young Apostles - Baffour SA 2:1
23:00Rospak - Sefwi All Stars -:-
23:00Still Believe - Home Stars -:-

GREECE: Super League - Championship Group

01:00AEK Athens FC - Lamia 3:0
01:00Aris - PAOK 1:2
01:00Panathinaikos - Olympiacos Piraeus 2:2

GRENADA: Premier Division

04:00Camerhogne - Mt. Rich 2:0
04:00ItinigilFontenoy - St. John's -:-
04:00ItinigilHurricanes - Camerhogne -:-
04:00ItinigilQueens Park Rangers - Mt. Rich -:-
04:00Shamrock - Paradise 0:5
06:00St. John's - Hurricanes 1:1

GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura - Play Offs

04:30Municipal - Deportivo Mixco 2:0

GUINEA: Ligue 1

00:00Gangan - Wakriya 1:0
00:00Kaloum Star - Kamsar 1:0
00:00Milo FC - Flamme Olympique -:-

HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture - 2nd Phase

03:00Cavaly - Tempete 0:1
05:00America des Cayes - Baltimore -:-

HILAGANG MACEDONIA: 2. MFL

23:00Bashkimi - Teteks 1:0
23:00Belasica - Arsimi 2:1
23:00Detonit Plackovica - Karaorman 2:0
23:00Novaci - FK Skopje 2:1
23:00Ohrid - Kozuf Gevgelija 2:0
23:00Osogovo - Pelister 3:0
23:00Pobeda - Besa 1976 1:5
23:00Sasa - Vardar Negotino 5:3

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura - Play Offs

08:00Olimpia - Marathon 3:1

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:15Kecskemeti TE - Zalaegerszegi 2:1
02:15Ferencvaros - Ujpest 2:0

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

23:00Budafoki - Pecsi MFC 2:0
23:00Haladas - Ajka 1:3
23:00Honved - Gyirmot 2:2
23:00Siofok - Kozarmisleny SE 0:3
23:00Soroksar - Kazincbarcikai 3:1
23:00Szeged - Mosonmagyarovari TE 3:2
23:00Tiszakecske - BVSC-Zuglo 1:1

HUNGARY: NB III - Northeast

23:00Cigand SE - DVTK II 2:1
23:00Eger SE - Tiszafuredi 1:2
23:00Gyongyosi - Putnok 0:3
23:00Hatvan - Ujpest II 2:0
23:00Karcagi - Kisvarda II 1:1
23:00SBTC - REAC 4:1
23:00Tiszaujvaros - Debreceni EAC 1:1

HUNGARY: NB III - Northwest

23:00Bicskei - Gyor II 4:3
23:00Csornai - SC Sopron 1:1
23:00Dorogi - Haladas Zanati 2:3
23:00III. Keruleti TVE - Balatonfuredi 2:2
23:00Tatabanya - Komaromi VSE 2:1
23:00VLS Veszprem - Kelen 1:0

HUNGARY: NB III - Southeast

23:00Cegledi - FC Dabas 2:4
23:00Hodmezovasarhely FC - BKV Elore 1:0
23:00Korosladany MSK - Bekescsaba 1912 1:5
23:00Monori - Martfui 1:3
23:00Penzugyor - Honved II 1:1
23:00Szolnoki MAV - Szeged II 2:1

HUNGARY: NB III - Southwest

23:00Erdi - Mohacsi 4:1
23:00Gardony Varosi - MTK Budapest II 3:2
23:00Nagykanizsa - Ferencvaros II 3:1
23:00PTE-PEAC - Ivancsa 0:1
23:00Szentlorinc - Dunaujvaros PASE 3:0

HUNGARY: NB I (Babae) - Play Offs

21:45Ferencvaros W - Gyor W -:-

ICELAND: Besta-deild karla

22:00Vestri - Vikingur Reykjavik -:-
00:15KA Akureyri - Fylkir -:-

ICELAND: Lengjudeildin

22:00Grindavik - Grotta -:-
22:00Vestmannaeyjar - Thor Akureyri -:-

ICELAND: Icelandic Cup - Babae

00:00Throttur W - Fylkir W 5:0
03:30Stjarnan W - Breidablik W 3:4aet

IRAN: Division 1

23:45Mes Kerman - Chadormalu -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group

01:00Hapoel Petah Tikva - Netanya 1:3

ISRAEL: Liga Alef - Promosyon Play Offs

00:00MS Tira - M. Kiryat Ata-Bialik -:-
00:00SC Dimona - Shimshon Tel Aviv -:-

ITALYA: Serie C - Play Out

00:00Novara - Fiorenzuola 2:1
00:00Vis Pesaro - Recanatese 4:3
02:30Monopoli - Virtus Francavilla 1:1
02:30Potenza - Monterosi 1:1

ITALYA: Serie D - Grupo E - Play Offs

02:30Grosseto - Tau 3:0

ITALYA: Serie D - Grupo H - Play Offs

00:00Martina Calcio - A.C.D. Nardo 0:1

ITALYA: Super Cup (Serie C)

23:45Cesena - Juve Stabia 2:2

IVORY COAST: Ligue 1

23:30SOL - AS Denguele 2:0
02:00Stade d'Abidjan - Academie de FAD 0:0

JAMAICA: Premier League - Play Offs

04:00Waterhouse - Arnett Gardens 1:5
07:30Mount Pleasant - Cavalier 1:2so

JORDAN: Premier League

00:00Al Ramtha - Al Ahli 0:1
00:00Al Wehdat - Sahab 6:2
00:00Aqaba - Maan 0:2
00:00Shabab Al Ordon - Moghayer Al Sarhan 4:0
00:00Al Hussein - Al-Faisaly Amman -:-
00:00Al Salt - Al Jalil -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

00:00Yelimay Semey - Kairat Almaty 1:1

KENYA: Premier League

20:00Talanta FC - KCB -:-
20:00Ulinzi Stars - Muranga -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:30Ilbirs - Kyrgyzaltyn -:-

LATVIA: Virsliga

23:00Jelgava - Riga FC 1:5
02:00Auda - FK Liepaja 1:1
22:30Grobina - Valmiera -:-
00:00RFS - BFC Daugavpils -:-

LATVIA: 1. Liga

23:00JFK Ventspils - Ogre United 2:0

LEBANON: Premier League - Winners stage

21:00Al Ahed - Al Ansar -:-
21:00Bourj FC - Nejmeh SC -:-
21:00Racing - Safa -:-

LIBYA: Premier League

22:30Al Akhdar - Al Tahaddi -:-
22:30Al Nasr - Al Hilal Benghazi -:-

LITHUANIA: A Lyga

23:25Zalgiris - Kauno Zalgiris 1:0

LITHUANIA: I Lyga

00:00Kauno Zalgiris 2 - FK Panevezys 2 -:-

MALI: Premiere Division

00:30Stade Malien - Real Bamako 1:0
02:30USFAS Bamako - AS Police 3:0
00:30Bougouba - Black Stars -:-
00:30Djoliba - CO Bamako -:-
00:30Koro - Bakaridjan -:-
00:30USC Kita - US Bougouni -:-

MEXICO: Liga MX - Clausura - Play Offs

08:00Cruz Azul - Monterrey 1:2

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura - Play Offs

00:00Necaxa U23 - Pachuca U23 1:2

MONGOLIA: Premier League

19:15Khovd - Bavarians -:-

MOROCCO: Botola 2

00:00Dcheira - Ittifaq Marrakech -:-
00:00Jeunesse Massira - Chabab Atlas Khenifra -:-
00:00Kawkab Marrakech - Meknes -:-
00:00Olympique Khouribga - Rapide Oued Zem -:-
00:00RAC Casablanca - Stade Marocain -:-
00:00Raja Beni Mellal - USM Oujda -:-
00:00Sale - Chabab Benguerir -:-
00:00Wydad Fes - Difaa El Jadidi -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

21:00Costa do Sol - Textafrica -:-

MYANMAR: MNL League Cup

17:00Kachin United - Glory Goal -:-
17:30Shan Utd - Rakhine United -:-

NETHERLANDS: KNVB Beker (Babae)

20:30Ajax W - Sittard W -:-

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura - Play Offs

08:00Esteli U20 - Managua FC U20 3:0

NIGER: Super Ligue

23:30Liberte - Zumunta 1:1
23:30Renaissance - Nigelec 0:2
23:30Tagour Provincial Club - Espoir 0:0
23:30Tahoua - Jangorzo 0:3
23:30ASFAN - Urana -:-
23:30ASGNN - Akokana -:-

NIGERIA: NPFL

23:00ItinigilAbia Warriors - Bendel -:-
23:00ItinigilBayelsa United - Sporting Lagos -:-
23:00ItinigilEnugu Rangers - Enyimba -:-
23:00ItinigilHeartland - Doma United -:-
23:00ItinigilKano Pillars - Niger Tornadoes -:-
23:00ItinigilKatsina Utd - Gombe -:-
23:00ItinigilLobi Stars - Remo Stars -:-
23:00ItinigilPlateau United - Kwara -:-
23:00Rivers United - Niger Tornadoes 3:2
23:00ItinigilRivers United - Shooting -:-
23:00ItinigilSunshine Stars - Akwa United -:-

NORWAY: Eliteserien

23:00HamKam - Bodo/Glimt -:-
23:00KFUM Oslo - Odd -:-
23:00Kristiansund - Brann -:-
23:00Lillestrom - Fredrikstad -:-
23:00Molde - Sarpsborg 08 -:-
23:00Sandefjord - Viking -:-
23:00Stromsgodset - Haugesund -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 1

22:00Flekkeroy - Sotra -:-
22:00Kvik Halden - Notodden -:-
00:00Brattvag - Hodd -:-

NORWAY: Division 2 - Grupo 2

20:00Alta - Junkeren -:-
20:00SK Gjovik-Lyn - Ull/Kisa -:-
21:00Follo - Eidsvold TF -:-
22:00Stjordals Blink - Grorud -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 1

21:00Asane 2 - Haugesund 2 -:-
21:00Loddefjord - Askoy -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 2

21:00Mandalskameratene - Brodd -:-
22:00Vindbjart - Sola -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 3

00:00Flint - Frigg -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 4

21:00Melhus - Byasen -:-
22:00Tiller - Trygg/Lade -:-
00:00Orkla - Surnadal -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 5

20:00Skedsmo - Gjellerasen -:-
20:00Skjetten - Ready -:-
21:00Lokomotiv Oslo - Traeff -:-
22:00Spjelkavik - Lorenskog -:-

NORWAY: Division 3 - Grupo 6

19:00Skjervoy - Mjolner -:-
19:30Ulfstind - Bodo/Glimt 2 -:-
22:00Harstad - Floya -:-
00:00Honefoss - Elverum -:-

NORWAY: Toppserien - Babae

20:30Kolbotn W - Brann W -:-
21:00Arna-Bjornar W - Valerenga W -:-
21:00Roa W - Lyn W -:-
21:00Stabaek W - Asane W -:-

NORWAY: Division 1 (Babae)

20:00Aalesund W - Avaldsnes W -:-

OMAN: Professional League

23:15Al Nasr - Sur Club 2:0
23:15Al Seeb - Al Nahda 2:1
23:15Al-Rustaq - Dhofar 2:1
23:15Al-Shabab - Bahla 1:1
23:15Al-Wahda - Oman Club 2:5
23:15Ibri - Sohar 1:2

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

03:15Sol de America - Cerro Porteno 0:3
05:30General Caballero JLM - Sp. Luqueno 1:2

PERU: Liga 1 - Apertura

02:00ADT Tarma - Comerciantes Unidos 2:0
04:30Los Chankas - Alianza Atl. 2:0
07:00Carlos Mannucci - Cesar Vallejo 0:0
09:00Alianza Lima - Deportivo Garcilaso 3:2

PERU: Liga 2

00:00Ayacucho - Deportivo Coopsol 1:0
04:15Llacuabamba - Pirata 4:0

PERU: Liga (Babae)

23:30UNSAAC W - U. de Deportes W 2:6
02:00Killas W - Carlos Mannucci W 1:1

POLAND: Ekstraklasa

23:30Widzew Lodz - Lech Poznan 1:1

POLAND: Division 1

00:00Termalica B-B. - Tychy 6:1
02:30Lechia Gdansk - Arka Gdynia 2:1
00:00Podbeskidzie - Chrobry Glogow -:-

POLAND: Division 2

23:30Skra - Stomil Olsztyn 2:2
02:15Kotwica Kolobrzeg - Hutnik Krakow 2:0

POLAND: III Liga - Grupo II

23:00Blekitni Stargard - Swit Skolwin 0:1

POLAND: III Liga - Grupo IV

23:00Avia Swidnik - Chelmianka Chelm 0:2

PORTUGAL: Liga Portugal 2

23:30Nacional - Mafra 2:0
23:30Santa Clara - Leiria 2:0

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Grupo Promosyon

00:00Amarante - Pevidem 2:0
00:00Santarem - Vitoria Setubal 0:0
00:00Sao Joao Ver - AD Limianos 2:1

PORTUGAL: Taça de Portugal (Babae)

00:15SL Benfica W - Racing Power W 4:1

QATAR: Emir Cup

00:00Al-Gharafa - Qatar SC 2:3so

ROMANIA: Liga 1 - Championship Group

02:00FC Rapid Bucuresti - FCSB 2:0

RUSSIA: Premier League

00:00Akhmat Grozny - Zenit 1:5

RUSSIA: FNL

17:00SKA Khabarovsk - Alania Vladikavkaz -:-
22:00Tyumen - Kamaz -:-
22:45Arsenal Tula - Akron Togliatti -:-
23:00Kuban - Khimki -:-
23:00Neftekhimik - Leningradets -:-
23:00Saratov - Volgar-Astrakhan -:-
00:30Torpedo Moscow - Shinnik Yaroslavl -:-

RUSSIA: FNL 2 - Division A Gold - Spring Season

23:00Murom - Veles Moscow 0:1

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 2

02:00Spartak Moscow 2 - Vladimir 1:1
23:30Luki-Energiya - Tver -:-

SENEGAL: Ligue 1

01:00Casa - Mbour 2:2
01:00Jaraaf - Jamono Fatick 0:0
01:00Pikine - Teungueth 3:1
01:00Sonacos - Ouakam 0:0

SERBIA: Prva Liga - Relegation Group

23:00Kolubara - Sloboda 0:1
23:00Metalac - Mladost GAT 0:1
23:00RFK Novi Sad - Dubocica 2:3
23:00Radnicki Beograd - Vrsac 0:1

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

23:00Jedinstvo Surcin - Sindjelic Beograd 5:0

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

23:00Borac Sajkas - Kabel Novi Sad 3:2
23:00Dinamo Pancevo - Tisa Adorjan 3:0
23:00Podunavac Belegis - Backa 0:2

SERBIA: Srpska Liga - East

23:00Buducnost Popovac - Jedinstvo Krusevac 0:2
23:00Radnicki Pirot - Dunav Prahovo 0:0
23:00Vlasina - Radnicki Svilajnac 3:1

SERBIA: Srpska Liga - West

23:00Mihajlovac - Mladi Radnik 1:4
23:00Vrelo Sport - Josanica 0:2

SIERRA LEONE: Premier League

00:15Kahunla - Old Edwardians -:-
00:15ItinigilKallon - Kholifa Stars -:-
00:15ItinigilLuawa - East End Lions -:-
00:15SLIFA - Kholifa Stars 2:0
01:00Bo Rangers - Diamond Stars 1:0

SLOVAKIA: 3. Liga - East

23:001.FK Svidnik - Vranov 1:2
23:00Filakovo - Lipany 0:1
23:00Kalinovo - Oravske Vesele 1:3
23:00Stropkov - Namestovo 4:1

SLOVAKIA: 3. Liga - West

23:00Podkonice - Castkovce 1:0

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

23:00Nova Dedinka - Slovan Most 2:0
23:00Rovinka - Tomasov 2:3

SLOVAKIA: 4. liga - Central

23:00Sokol Zubrohlava - Slavia Staskov 4:2

SLOVAKIA: 4. liga - East

23:00FK Cana - Sokol Lubotice 3:2
23:00Lok. Kosice - Sabinov 7:1
23:00Medzev - Medzilaborce 3:0
23:00Mladost Kalsa - Kechnec 1:5
23:00Velky Saris - Pavlovce n. Uhom 4:1

SLOVAKIA: 4. liga - West

23:00Crystal - Levice 3:0
23:00FK TJ Lokomotiva Kozarovce - Blava Jaslovske Bohunice 1:1
23:00Imel - Trebatice 1:1
23:00Stankovce - Gabcikovo 4:0
23:00Z. Moravce-Vrable B - Gbely 0:1

SLOVENIA: Prva liga

23:30Koper - Maribor 1:1
23:30O. Ljubljana - Bravo 0:1

SOMALIA: National league

20:30Raadsan - Jeenyo -:-

SURINAME: SML

04:30Inter Wanica - PVV 0:1
07:00SV Transvaal - Broki 6:0

SWEDEN: Division 1 - Norra

23:00Assyriska FF - Nordic United 1:2

SWITZERLAND: Super League - Championship Group

00:00Servette - Young Boys -:-
00:00Winterthur - St. Gallen -:-
00:00Zurich - Lugano -:-

SWITZERLAND: Challenge League

20:15Baden - Xamax -:-
20:15Sion - Schaffhausen -:-
20:15Stade Nyonnais - Aarau -:-
20:15Vaduz - Bellinzona -:-
20:15Wil - Thun -:-

SWITZERLAND: Super League (Babae) - Relegation

23:00Wil W - Thun W -:-

SÃO TOMÉ AND PRÍNCIPE: Campeonato Nacional

23:00Agrosport - Trindade 1:1
23:00Inter Bom-Bom - Alianca Nacional 1:0

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

19:00Mtibwa Sugar - Namungo -:-
21:00Tanzania Prisons - Mashujaa -:-

TIMOG KOREA: WK League - Babae

18:00Gyeongju W - Changnyeong W -:-
18:00Incheon Hyundai Steel W - Hwacheon W -:-
18:00Seoul W - Sejong Sportstoto W -:-
18:00Suwon FC W - Boeun Sangmu W -:-

TRINIDAD AND TOBAGO: TT Premier League

04:001976 Phoenix FC - Morvant Caledonia Utd 1:0
04:00Defence Force - Eagles FC 5:1
04:00Point Fortin - Port Of Spain 0:3
04:00Police - Central FC 1:0
04:00Sando - La Horquetta 4:1

TURKEY: Super Lig

00:00Galatasaray - Fenerbahce 0:1

TURKEY: TFF 3. Lig Play Offs

21:00Aliaga - 52 Orduspor -:-
21:00Erbaaspor - Kutahyaspor -:-
21:00Sebat Genclikspor - Musspor -:-

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

22:10Al Jazira - Emirates Club -:-
22:10Khorfakkan - Al Sharjah -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

23:30Danubio - Racing Montevideo 0:1
02:00Boston River - CA Cerro 2:0
04:30Wanderers - Cerro Largo 1:0

URUGUAY: Segunda Division

02:00Atenas - Colon 0:0
02:30Tacuarembo - Plaza Colonia 0:1

UZBEKISTAN: Super League

22:00Din. Samarkand - Pakhtakor -:-
22:00Termez Surkhon - Nasaf Qarshi -:-

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular

05:30Carabobo - Angostura 3:0
08:00Puerto Cabello - Portuguesa 1:0

VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura

03:30Atletico La Cruz - Dynamo Puerto 0:2
03:30El Vigia - Urena 3:3
03:30Miranda - Bolivar 3:0
04:00Aragua - Academia Rey 1:0
04:00Trujillanos - Frontera 2:2

VIETNAM: V.League 2

17:00Dong Thap - Ba Ria Vung Tau -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.