i-REFRESH

Football » Ngayong Araw » Natapos

ALGERIA: Ligue 1

23:45ASO Chlef - Biskra 2:1
23:45Constantine - ES Setif 1:2
23:45El Bayadh - Ben Aknoun 1:0
23:45Magra - USM Alger 2:3
23:45Paradou - Khenchela 2:0
23:45Saoura - CR Belouizdad 1:2
23:45US Souf - Kabylie 0:4
01:00MC Alger - Oran 3:2

ARGENTINA: Primera A (Babae) - Apertura

02:00Racing Club W - Belgrano W 2:2

AUSTRIA: Niederosterreich

00:30St. Peter in der Au - St. Polten (Am) 3:1
01:00Ortmann - Retz 1:1
01:00SCU Kilb - Kottingbrunn 3:1
01:30Langenrohr - Gloggnitz 3:0
01:30Schrems - Korneuburg 2:0
01:30Warth - Zwettl 1:2
02:00Haitzendorf - Waidhofen/Thaya 7:0
02:00Wiener Neustadt - Rohrbach 3:0

AUSTRIA: Tirol - Relegation Group

01:00SV Worgl - SC Kundl 0:1

AUSTRIA: Wien

00:00Slovan HAC - Stadlau 5:1
00:00Stammersdorf - ASV 13 Wien 2:2
00:30SV Donau - Red Star-Penzing 0:1

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00Isloch - FC Gomel 1:0
00:45Vitebsk - Zhodino 0:1

BELARUS: Pershaya Liga

00:00Zhodino 2 - Molodechno 0:2

BRAZIL: Catarinense U20

02:00Barra FC U20 - Figueirense U20 6:0

BRAZIL: Cearense U20

02:00ItinigilAtletico-CE U20 - Ceara U20 -:-
02:00Caucaia U20 - Fortaleza U20 1:5

BRAZIL: Paulista U20 - Unang stage

02:00Agua Santa U20 - Aster Itaqua U20 3:1
02:00Botafogo SP U20 - Bandeirante U20 7:0
02:00Comercial FC - Tiete U20 - Sao Bento U20 0:1
02:00Corinthians U20 - EC Sao Bernardo U20 3:0
02:00Desportivo U20 - Sfera U20 4:0
02:00Flamengo SP U20 - Nacional SP U20 2:2
02:00Guarani U20 - Metropolitano FC U20 3:1
02:00Ibrachina U20 - Portuguesa U20 3:0
02:00Inter de Bebedouro U20 - Sertaozinho U20 1:4
02:00Internacional de Limeira U20 - Cosmopolitano Sports U20 1:1
02:00Jose Bonifacio EC U20 - Olimpia FC U20 3:0
02:00Maua U20 - Portuguesa Santista U20 0:1
02:00Mirassol U20 - Fernandopolis U20 3:0
02:00Novorizontino U20 - Marilia AC U20 1:0
02:00Oeste U20 - GE Osasco U20 2:0
02:00Osasco Audax U20 - Clube Vital U20 1:2
02:00Palmeiras U20 - Guarulhos U20 10:0
02:00Piracicaba U20 - Independente SP U20 1:2
02:00Ponte Preta U20 - Porto Football U20 1:1
02:00RB Bragantino U20 - Paulinia FU U20 4:0
02:00Rio Branco U20 - Uniao Sao Joao U20 0:1
02:00Rio Claro U20 - CA Taquaritinga U20 5:1
02:00Rio Preto U20 - Tanabi U20 1:3
02:00Santos U20 - Santo Andre U20 3:0
02:00Sao Caetano U20 - CA Juventus U20 3:0
02:00Sao Jose EC U20 - Pinda U20 1:1
02:00Sao Paulo U20 - Referencia U20 3:0
02:00Taubate U20 - CA Joseense U20 2:1
02:00Uniao Suzano U20 - Uniao Mogi U20 2:1
02:00Vocem U20 - Presidente Prudente U20 2:2

BRAZIL: Pernambucano U20 - Ikalawang stage

02:00CA Porto U20 - Retro U20 0:0

BUONG MUNDO: Maurice Revello Tournament - Placement Play Offs

23:00Mexico U23 - Hapon U19 1:3
00:00Saudi Arabia U23 - Panama U23 1:2so

BURKINA FASO: Premier League

00:00ASEC Koudougou - Rahimo 0:0
00:00Bobo-Dioulasso - USFA 2:2
00:00Royal - ASFA Yennega 1:1
00:00Salitas - Majestic 1:3
00:00Sonabel Ouagadougou - ASF Dioulasso 2:3
00:00Sporting Cascades - Etoile Filante 2:2
00:00Vitesse - Kadiogo 0:0

CROATIA: Prva NL - Relegation

00:00Orijent - Kustosija 2:1

CZECH REPUBLIC: MSFL

23:00Blansko - Karvina B 3:0
23:30Znojmo - Hodonin 2:1
01:00SK Hranice - Unicov 4:2

CZECH REPUBLIC: Division A

00:00Rokycany - Petrin Plzen 2:3

CZECH REPUBLIC: Division B

00:30Nespeky - Hrebec 1:0

CZECH REPUBLIC: Division D

00:00Havlickuv Brod - Brno B 2:0

CZECH REPUBLIC: Division E

00:00Strani - Batov 4:0

CZECH REPUBLIC: Division F

23:00Opava B - Jesenik 2:1
23:30Krnov - Bruntal 4:1
00:00Sumperk - Bilovec 1:2
00:00Vratimov - Vitkovice 3:6

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

23:30Trhove Sviny - Jankov 6:0
00:00Hluboka nad Vltavou - Milevsko 1:0
00:00Junior Strakonice - Protivin 0:1
00:00Trebetice - Rudolfov 0:0

CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP

00:30Boskovice - Letovice - Svratka Brno 2:1

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

00:00Ostrov B - Slavia Karlovy Vary B 1:7

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

00:00Police nad Metuji - Chlumec nad Cidlinou B 6:2

CZECH REPUBLIC: Liberecky KP

00:00Zelezny Brod - Sedmihorky 2:1

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

23:30Cesky Tesin - Dolni Datyne 4:1

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

23:30Litovel - Rapotin 0:2

CZECH REPUBLIC: Plzensky KP

00:00Holysov - Horni Briza 3:5
00:00Myto - Rapid Plzen 2:4

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

00:00Sedlcany - Tochovice 3:4
01:00Porici n. S. - Milin 6:3

CZECH REPUBLIC: Vysocina KP

23:00Rapotice - Nova Ves 1:0

CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP

00:00Napajedla - Luhacovice 4:1
00:00Osvetimany - Hluk 1:1

EHIPTO: Premier League

00:00Ceramica Cleopatra - Zamalek 1:2
00:00Pharco - Al Ahly 1:2

ESPANYA: Liga F (Babae)

01:00Huelva W - Real Madrid W 1:4

ESTONIA: Esiliiga

01:00FC Tallinn - Tartu Welco 1:1

ESTONIA: Meistriliiga (Babae)

23:00Polva Lootos W - Saku Sporting W 1:5
23:00Tallina Kalev W - Flora W 0:2

ETHIOPIA: Premier League

23:00Dire Dawa - St. George 1:0

FAROE ISLANDS: 1. Deild

02:00Vikingur 2 - Hoyvik 3:1

FINLAND: Suomen Cup

00:00PK-35 - Poxyt 2 4:0

FINLAND: Ykkonen Women

00:00TPS W - Ilves 2 W 1:0
01:00HJK Akatemia W - VJS W 1:1

IRAQ: Stars League

23:00Erbil - Al Talaba 0:0

LATVIA: Virsliga

23:00Valmiera - Tukums 2000 6:1

LATVIA: 1. Liga

00:00RFS 2 - Alberts JDFS 4:0

LITHUANIA: I Lyga

23:00Nevezis Kedainiai - Riteriai 1:0
23:30BE1 NFA - Tauras Taurage 2:1
00:00Garliava - FK Panevezys 2 1:2
00:00Neptunas - Hegelmann Litauen 2 5:0

MALAWI: Super League

20:30ItinigilBangwe All Stars - Baka City -:-
20:30ItinigilCreck Sporting - Big Bullets -:-
20:30ItinigilKaronga United - Moyale Barracks -:-
20:30ItinigilMAFCO - Dedza Dynamos -:-
20:30ItinigilMAFCO - Chitipa United -:-
20:30ItinigilMighty Wanderers - Civo Utd -:-

MOROCCO: Botola Pro

01:00FAR Rabat - FUS Rabat 2:0
01:00IR Tanger - Chabab Mohammedia 0:0
01:00Maghreb Fez - Olympique de Safi 0:1
01:00Mouloudia Oujda - Raja Casablanca 0:3
01:00Union Touarga - Hassania Agadir 3:3
01:00Wydad - Moghreb Tetouan 1:0
01:00Youssoufia Berrechid - Jeunesse Sportive Soualem 2:3

NORWAY: Division 2 - Grupo 2

00:00Skeid - Grorud 2:2

NORWAY: Division 3 - Grupo 2

00:00Vidar - Staal Jorpeland 4:0

PERU: Liga (Babae)

00:00AD Cantolao W - UNSAAC W 0:2

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Grupo 2

23:30Saturn Ramenskoye - Znamya Truda 2:0

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

00:30MSK Senec - Vrakuna Bratislava 5:0

SWEDEN: Superettan

01:00Orgryte - Sundsvall 1:1

SWEDEN: Division 1 - Norra

00:00Stockholm Internazionale - Sollentuna 6:1
01:00Umea FC - Friska Viljor 4:0

SWEDEN: Division 1 - Södra

01:00Torns - Eskilsminne 0:0

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

01:00Lidkoping - Forward 1:1
01:30Kongahalla - IFK Skovde 0:2

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

01:00IFK Hassleholm - Simrishamn 1:2

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

01:30IFK Eskilstuna - Smedby 3:2
01:30Nacka FC - Haninge 1:4

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

01:00Savedalen - Lindome 2:2

SÃO TOMÉ AND PRÍNCIPE: Campeonato Nacional

23:00Vitoria do Riboque - Agrosport 1:2

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group

23:30Stade Tunisien - Club Africain 1:1

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group

23:30Ben Guerdane - AS Marsa 1:2
23:30Bizertin - US Tataouine 2:0
23:30Gafsa - Olympique Beja 1:2
23:30Soliman - Metlaoui 2:2

TUNISIA: Ligue 2

23:30Jendouba Sport - Ariana 3:1
23:30Kalaa - Tabarka 0:0
23:30Oued Ellil - Jeunesse Sportive 1:0
23:30Rades - JS Kairouan 1:1

UZBEKISTAN: Super League

23:00Metallurg Bekabad - Bunyodkor 0:0

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live football na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.