i-REFRESH

Tennis » Kahapon » Lahat ng mga Laro

ATP - SINGLES: Doha (Qatar), hard

23:10Rublev A. (Wrl) - Mensik J. (Cze) 0:2
01:05Humbert U. (Fra) - Monfils G. (Fra) 0:2
23:10Popyrin A. (Aus) - Khachanov K. (Wrl) 0:2

ATP - SINGLES: Los Cabos (Mexico), hard

06:10Borges N. (Por) - Ruud C. (Nor) 0:2
07:40Michelsen A. (Usa) - Thompson J. (Aus) 1:2
10:35Kovacevic A. (Usa) - Tsitsipas S. (Gre) 0:2
12:35Zverev A. (Ger) - Kokkinakis T. (Aus) 2:0

ATP - SINGLES: Rio de Janeiro (Brazil), clay

02:10Lajovic D. (Srb) - Djere L. (Srb) 2:0
02:10Munar J. (Esp) - Seyboth Wild T. (Bra) 1:2
03:40Barrios Vera T. (Chi) - Norrie C. (Gbr) 0:2
04:15Diaz Acosta F. (Arg) - Baez S. (Arg) 0:2
06:10Monteiro T. (Bra) - Meligeni Alves F. (Bra) 2:0
06:20Navone M. (Arg) - Hanfmann Y. (Ger) 2:0
08:25Fonseca J. (Bra) - Garin C. (Chi) 2:0

WTA - SINGLES: Dubai (United Arab Emirates), hard

23:10Swiatek I. (Pol) - Zheng Q. (Chn) 2:0
00:55Gauff C. (Usa) - Kalinskaya A. (Wrl) 1:2
21:05Paolini J. (Ita) - Cirstea S. (Rou) 2:0
23:25Swiatek I. (Pol) - Kalinskaya A. (Wrl) 0:2

ATP - DOUBLES: Doha (Qatar), hard

23:25Davidovich Fokina A./Ruusuvuori E. - Musetti L./Sonego L. WO -:-
02:00Khachanov K./Rublev A. - Behar A./Pavlasek A. WO -:-
20:40Mies A./Smith J. P. - Musetti L./Sonego L. 1:2
20:40Murray J./Venus M. - Behar A./Pavlasek A. 2:0

ATP - DOUBLES: Los Cabos (Mexico), hard

06:10Andreozzi G./Reyes-Varela M. A. - Hach Verdugo H./Martinez L. D. 2:0
07:40Gonzalez S./Skupski N. - Escobar G./Nedovyesov A. 1:2
09:40Blumberg W./Ruud C. - King E./Stalder R. 2:0
11:50Borges N./Goransson A. - Purcell M./Thompson J. 1:2

ATP - DOUBLES: Rio de Janeiro (Brazil), clay

02:10Barrientos N./Matos R. - Krawietz K./Puetz T. 2:1
04:20Cash J./Galloway R. - Doumbia S./Reboul F. 1:2
05:10Carballes Baena R./Lajovic D. - Bolelli S./Vavassori A. 0:2
06:10Gonzalez M./Molteni A. - Romboli F./Seyboth Wild T. 2:0

WTA - DOUBLES: Dubai (United Arab Emirates), hard

19:10Sasnovich A./Siegemund L. - Melichar-Martinez N./Perez E. 0:2

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Pau (Pransya), hard (indoor)

23:20Droguet T. (Fra) - Halys Q. (Fra) 2:0
01:40Pouille L. (Fra) - Naw H. (Syr) 2:0
03:05Paire B. (Fra) - Virtanen O. (Fin) 0:2
20:15Chidekh C. (Fra) - Droguet T. (Fra) 2:1
23:10Bellucci M. (Ita) - Nakashima B. (Usa) 1:2

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Pune (India), hard

14:30Sasikumar M. (Ind) - Walton A. (Aus) WO -:-
15:40Vacherot V. (Mon) - Couacaud E. (Fra) 2:0
16:40Zakharov A. (Wrl) - Ajdukovic D. (Cro) 0:2
20:35Kaliyanda Poonacha N. (Ind) - Sweeny D. (Aus) 1:2

CHALLENGER (LALAKI) - SINGLES: Tenerife 2 (Espanya), hard

18:40Kovalik J. (Svk) NAGRETIRO - Travaglia S. (Ita) 1:1
18:40Marie J. (Fra) - Rocha H. (Por) 2:0
21:20Maestrelli F. (Ita) - Damm M. (Usa) 2:0
23:20Gigante M. (Ita) - Caruso S. (Ita) 2:1

CHALLENGER (BABAE) - SINGLES: Puerto Vallarta (Mexico), hard

04:10Liu C. (Usa) - Kessler M. (Usa) 0:2
06:10Marino R. (Can) - Jeanjean L. (Fra) 1:2
08:50Bouzas Maneiro J. (Esp) - Fruhvirtova L. (Cze) 2:0
10:35McNally C. (Usa) - Carle M. L. (Arg) 1:2

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Pau (Pransya), hard (indoor)

00:10Herbert P./Riedi L. - Eysseric J./Olivetti A. 0:2
18:10Arneodo R./Weissborn S. - Frantzen C./Jebens H. 2:1

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Pune (India), hard

17:40Schoolkate T./Walton A. - Myneni S./Ramanathan R. 2:0
19:15Kadhe A./Nedunchezhiyan J. - Added D./Chung Y. 0:2

CHALLENGER (LALAKI) - DOUBLES: Tenerife 2 (Espanya), hard

23:15De Jong J./Sabanov I. WO - Kovalik J./Piros Z. -:-
00:10Barroso Campos A./Llamas Ruiz P. - Jebavy R./Vega Hernandez D. 1:2
00:15Agamenone F./Maestrelli F. - Nouza P./Rikl P. 0:2
20:30Arends S./Verbeek S. - De Jong J./Sabanov I. NAGRETIRO 1:0
21:55Nouza P./Rikl P. - Jebavy R./Vega Hernandez D. 2:0

CHALLENGER (BABAE) - DOUBLES: Puerto Vallarta (Mexico), hard

04:10Moratelli A./Rosatello C. - Kolodziejova M./Piter K. 2:0
06:05Khromacheva I./Sizikova Y. - Shymanovich I./Zarazua R. 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Monastir 8 (Tunisia), hard

00:30Brunold M. (Sui) - Deschamps T. (Fra) 2:0
00:30Zhu M. (Usa) - Donald M. (Cze) 0:2
16:30Gobat A. (Fra) - Clark E. (Usa) 2:0
16:30Paul J. (Sui) - Cina F. (Ita) 0:2
17:00Schwarzler J. J. (Aut) - Dodig M. (Cro) 1:2
18:30Brunold M. (Sui) - Donald M. (Cze) 2:1

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Nakhon Si Thammarat 2 (Thailand), hard

10:00Jones M. (Tha) - Kimhi O. (Isr) 1:2
10:00Ly Nam H. (Vie) - Decamps G. (Bra) 2:0
11:30Bai Y. (Chn) - Jong A. M. (Ned) 1:2
11:30Sakellaridis S. (Gre) - Steiner M. (Ger) 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Sharm ElSheikh 4 (Ehipto), hard

16:00Bassem Sobhy M. (Egy) - Ghibaudo A. (Fra) 1:2
16:00Henning P. (Rsa) - Berkieta T. (Pol) 2:0
16:00Tamm K. (Est) NAGRETIRO - Rottgering M. (Ned) 0:0
16:00Zahraj P. (Ger) - Raynel A. (Fra) 2:1

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Villa Maria (Argentina), clay

23:30Guillen Meza A. (Ecu) - Amarilla R. (Arg) 2:0
23:30Lingua Lavallen A. L. (Arg) - Stater A. (Usa) 2:0
23:30Otegui J. B. (Arg) - Midon L. (Arg) 2:1
01:00Mena F. (Arg) - Fernandez B. (Bra) 2:0
22:00Ambrogi L. E. (Arg) - Kestelboim M. (Arg) 0:2
22:00Guillen Meza A. (Ecu) - Marti Pujolras A. (Esp) 1:2
23:30Mena F. (Arg) - Boscardin Dias P. (Bra) 2:0
23:30Otegui J. B. (Arg) - Lingua Lavallen A. L. (Arg) 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M15 Villena (Espanya), hard

17:40Fernandez Flores D. (Chi) - Soriano Barrera A. (Col) 2:1
17:40Heinonen A. (Swe) - Sanchez Quilez A. (Esp) 0:2
19:20Nedelchev N. (Bul) - Merida Aguilar D. (Esp) 2:1
20:00Marmousez L. (Fra) - Gentzsch T. (Ger) 2:0

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Antalya 4 (Turkey), clay

15:30Cretu C. (Rou) - Houkes M. (Ned) 2:1
15:30Handel T. (Ger) - Serdarusic N. (Cro) 2:1
17:00Gaubas V. (Ltu) - Gerch L. (Ger) 2:1
17:00Gimeno Valero C. (Esp) - Chazal M. (Fra) NAGRETIRO 1:0

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Hammamet 4 (Tunisia), clay

16:00Jianu F. C. (Rou) - Heller P. (Ger) 1:2
16:00Jones M. (Usa) - Ouakaa A. (Tun) 1:2
16:00Kellovsky D. (Cze) - Ionel N. D. (Rou) 2:0
16:00Martin Tiffon P. (Esp) - Hamza Reguig S. (Alg) 2:0
16:00Noce G. M. (Ita) - Sanchez Jover C. (Esp) 0:2
17:00Kopp S. (Aut) - Vulpitta G. (Ita) 2:0
17:30Alcala Gurri M. (Esp) - Clarke J. (Gbr) 1:2
17:30Perfetti N. (Ita) - Gima S. (Rou) 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Naples, FL (Estados Unidos), clay

23:05Wessels L. (Ger) - McCormick T. (Usa) 1:2
23:10Boitan G. A. (Rou) - Bailly G. A. (Bel) 2:0
23:10Cid Subervi R. (Dom) - Heck H. (Usa) 2:0
23:10Corwin F. (Usa) - Grant W. (Usa) 2:0
01:00Andrade A. (Ecu) - Kuzuhara B. (Usa) 2:0
01:10Gimenez I. (Bra) - Kodat T. (Usa) 0:2
01:25Hilderbrand T. (Usa) - Popko D. (Kaz) 0:2
01:35Bicknell B. (Jam) NAGRETIRO - Rybakov A. (Usa) 1:1
23:10Cid Subervi R. (Dom) - Kodat T. (Usa) 2:1
23:10McCormick T. (Usa) - Corwin F. (Usa) 2:1
23:10Rybakov A. (Usa) - Andrade A. (Ecu) 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Traralgon (Australia), hard

08:00Bolt A. (Aus) - Ellis B. (Aus) 2:0
12:45Moriya H. (Jpn) - McCabe J. (Aus) 1:2
12:45Tu L. (Aus) - Langmo C. (Usa) 2:0
17:00Saville L. (Aus) - Jasika O. (Aus) 0:2

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Trento (Italya), hard (indoor)

00:10Kym J. (Sui) - Broska F. (Ger) 2:0
19:15Masur D. (Ger) - Hoang A. (Fra) 2:1
20:10Colson T. (Bel) - Glinka D. (Est) 0:2
21:35Kym J. (Sui) NAGRETIRO - Oradini G. (Ita) 0:0
23:05Gueymard Wayenburg S. (Fra) - Basilashvili N. (Geo) 2:1

ITF (LALAKI) - SINGLES: M25 Vila Real de Santo Antonio 2 (Portugal), hard

22:30Moeller E. (Den) - Faria J. (Por) 1:2
23:00Durasovic V. (Nor) - Cesar Porras J. (Arg) 2:0
23:00Echeverria J. (Esp) - Ponwith N. (Usa) 1:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Manacor 2 (Espanya), hard

18:00Sebestova I. (Cze) - Munk Mortensen R. (Den) 0:2
19:00Bartashevich Y. (Fra) - Weckerle M. (Lux) 0:2
19:00Ganz F. (Sui) - Belgraver J. (Fra) 0:2
19:30Hertel A. (Pol) - Hennemann C. W. (Swe) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Monastir 6 (Tunisia), hard

16:30Albie A. (Fra) - Zelnickova R. (Svk) 2:0
16:30Granwehr A. (Sui) - Sugnaux T. (Sui) 0:2
16:30Neilson-Gatenby T. (Gbr) - Arcangioli M. (Fra) 0:2
16:30Shi H. (Chn) - Valentova T. (Cze) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Nakhon Si Thammarat (Thailand), hard

10:00Kulambayeva Z. (Kaz) - Vlasselaer C. (Bel) 1:2
10:00Wong Hong Yi C. (Hkg) - Schmidt A. (Ger) 2:0
10:00Yao X. (Chn) - Cheapchandej P. (Tha) 2:0
10:00Zheng W. (Chn) - Imamura S. (Jpn) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W15 Sharm ElSheikh 3 (Ehipto), hard

16:00Bakker A. (Ned) - Samir S. (Egy) 1:2
16:00Balus I. (Svk) - Van Emst S. (Ned) 1:2
16:00Kummel A. (Wrl) - Brugnone F. (Fra) 0:2
17:30Kuzmova K. (Svk) - Cavelli C. (Ita) 2:0

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Antalya 4 (Turkey), clay

00:00Rame A. (Fra) - Brancaccio N. (Ita) 2:1
17:00Toth A. K. (Hun) - Rame A. (Fra) 0:2
17:30Fita Boluda A. (Esp) - Mendez S. (Aus) NAGRETIRO 1:0
17:30Shubladze A. (Wrl) - Colmegna M. (Ita) 0:2
17:30Vismane D. (Lat) - Vargova N. (Svk) 2:1

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Hammamet 2 (Tunisia), clay

16:00Amariei I. D. (Rou) - Ruggeri J. (Ita) 2:0
16:00Sauvant C. (Ger) - Benoit M. (Bel) 0:2
17:00Jones F. (Gbr) - Glushkova D. (Bul) 2:0
17:30Cakarevic S. (Fra) NAGRETIRO - Gennaro C. (Ita) 1:1
17:30Tubello A. (Fra) - Zhang R. (Chn) 2:0
22:00Martinez Cirez C. (Esp) - Pieri T. (Ita) 2:0
22:30Anshba A. (Wrl) - Ciric Bagaric L. (Cro) 0:2
22:30Lazaro Garcia A. (Esp) - Nahimana S. (Bur) 2:1

ITF (BABAE) - SINGLES: W35 Traralgon (Australia), hard

08:00Banks A. (Gbr) - Aiava D. (Aus) 2:0
08:00Ishii S. (Jpn) - Sato N. (Jpn) 0:2
08:00Tararudee L. (Tha) - Ma Y. (Chn) 2:0
09:30Hon P. (Aus) - Lu J. (Chn) 2:0

ITF (BABAE) - SINGLES: W50 Mexico City (Mexico), hard

01:10Bayerlova M. (Cze) - Loeb J. (Usa) 0:2
01:10Fung S. (Can) - Rodriguez V. (Mex) 0:2
01:10Hu V. (Usa) - Osuigwe W. (Usa) 2:0
03:35Burillo Escorihuela I. (Esp) - Hewitt D. (Usa) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W50 Pretoria (Timog Aprika), hard

16:00Maristany G. (Esp) - Leonard M. (Fra) 1:2
16:00Pigossi L. (Bra) - Glushko L. (Isr) 0:2

ITF (BABAE) - SINGLES: W75 Porto (Portugal), hard (indoor)

23:05Kraus S. (Aut) NAGRETIRO - Bondar A. (Hun) 1:1
23:35Lamens S. (Ned) - Hesse A. (Fra) 2:1
01:05Bassols M. (Esp) - Koevermans A. (Ned) 2:0
19:05Romero Gormaz L. (Esp) - Noha Akugue N. (Ger) 1:2
20:10Naef C. (Sui) - Friedsam A-L. (Ger) 2:0
21:25Eala A. (Phl) - Bondar A. (Hun) 1:2
23:50Bassols M. (Esp) - Lamens S. (Ned) 1:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Monastir 8 (Tunisia), hard

23:00Kudriashov I./Lobanov A. - Caniato C. A./Cina F. 2:1
23:00Merino A./Negritu Ch. - Stepanian A./Zhu M. 2:0
18:00Merino A./Negritu Ch. - Kudriashov I./Lobanov A. 2:0
20:00De Jonge D./Sperle J. - Karol M./Paul J. 0:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Nakhon Si Thammarat 2 (Thailand), hard

11:30Isaro P./Rungkat C. - Auytayakul S./Chanta T. 2:0
11:30Cui J./Xiao L. - Huang T./Jeong Y. 1:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Sharm ElSheikh 4 (Ehipto), hard

17:30Hudd E./Stevenson D. - Bakshi A./Perez Sanz D. 0:2
18:30Henning P./Jones B. - Bar Biryukov P./Binda A. 2:0

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Villa Maria (Argentina), clay

03:15Aboian L./Aboian V. - Cigarran T./Roncadelli F. 0:2
03:30Del Pino M./La Serna J. M. - Bruna N./Falabella L. A. 2:0
05:30Descotte M. F./Midon L. - Otegui J. B./Parizzia N. 2:0
22:00Cigarran T./Roncadelli F. - Del Pino M./La Serna J. M. 0:2
23:30Descotte M. F./Midon L. - Ambrogi L. E./Lingua Lavallen A. L. 0:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M15 Villena (Espanya), hard

23:15Butvilas E./Sun F. - Gavrielides L./Sanchez Quilez A. 1:2
00:05Khoeblal E./Nedelchev N. - Davis J./Summers M. WO -:-
00:25De Krom M./Fernandez Flores D. - Barreto Sanchez D. A./Marques G. 2:0
22:20Davis J./Summers M. - Knaff A./Soriano Barrera A. 1:2
22:40De Krom M./Fernandez Flores D. - Gavrielides L./Sanchez Quilez A. 1:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Antalya 4 (Turkey), clay

17:00Aksu C./Turker M. N. - Michalik R./Pino S. 2:0
20:00Akkoyun U./Ozdemir S. M. - Cretu C./Pavel B. 2:0

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Hammamet 4 (Tunisia), clay

19:00Angeloni L./Volpi G. - Catini N./Noce G. M. 0:2
19:45Gandolfi G./Vulpitta G. - Martinez Arjona S./Sanchez Jover C. 2:1
20:00Kopp S./Ovcharenko O. - Jones A./Jones M. 0:2
21:00Heller P./Kellovsky D. - Garcia Mestre J./Martin Tiffon P. 2:0
23:00Heller P./Kellovsky D. - Jones A./Jones M. 2:0
23:00Catini N./Noce G. M. - Gandolfi G./Vulpitta G. 2:0

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Naples, FL (Estados Unidos), clay

02:55Horve L./Okonkwo O. - Grant W./Nefve A. 2:0
02:55Harper M./Wessels L. - Heck H./Miyoshi K. 1:2
03:00Kiger M./Sigouin B. - Kumar P./Schachter N. 2:1
04:10Corwin F./Maginley J. - McCormick T./Witten J. 1:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Traralgon (Australia), hard

11:00Hulme M./Watt J. - Ferguson C./Sciglitano L. 2:0
11:15Bayldon B./Pearson K. - Charlton J./Ellis B. 0:2

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Trento (Italya), hard (indoor)

00:15Masur D./Oberleitner N. - Hoang A./Rosenkranz M. 2:0
01:20Bondioli F./Sciahbasi L. - Ricca G./Virgili A. 1:2
01:45Romano F./Rottoli L. - Pokorny L./Poljak D. 2:1
02:45Bertola R./Kym J. - Oradini G./Serafini M. 2:0
23:10Masur D./Oberleitner N. - Romano F./Rottoli L. 2:1
00:10Bertola R./Kym J. - Ricca G./Virgili A. WO -:-

ITF (LALAKI) - DOUBLES: M25 Vila Real de Santo Antonio 2 (Portugal), hard

23:00Fancutt T. J./Reese H. WO - Echeverria J./Lopez Montagud C. -:-
23:30Calzi R./Schiessl J. E. - Freund S./Ingildsen J. 2:1
23:45Domingues J./Faria J. - Vocel M./Vrbensky M. 2:1
00:15Araujo P./Vasa E. - Ponwith N./Wiersholm H. 2:1
00:40Fancutt T. J./Reese H. - Araujo P./Vasa E. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Manacor 2 (Espanya), hard

23:00Hertel A./Tsygourova K. - Genis Salas M./Roura Llaverias R. 0:2
19:30Cassani S./Nikcevic T. - De Koning R./Sijbesma M. 0:2
21:00Genis Salas M./Roura Llaverias R. WO - Bandurowska X./Munk Mortensen R. -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Monastir 6 (Tunisia), hard

23:30Karamoko N./Sugnaux T. - Christofi E./Drugdova S. 2:1
23:30Valentova T./Zelnickova R. NAGRETIRO - Granwehr A./Kozakova K. 0:0
20:00Karamoko N./Sugnaux T. - Albie A./Arcangioli M. 2:1
20:15Granwehr A./Kozakova K. - Chen M./Shi H. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Nakhon Si Thammarat (Thailand), hard

11:30Lee Y./Lin F. A. - Guo M./Xiao Z. 0:2
13:30Cheapchandej P./Wang J. - Yao X./Zheng W. 1:2

ITF (BABAE)- DOUBLES: W15 Sharm ElSheikh 3 (Ehipto), hard

17:30Cadar E.-T./Klaffner M. - Ayukawa M./Szabo B. 2:1
20:15Cembranos P./Varul L. - Bakker A./Van Emst S. 0:2

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Antalya 4 (Turkey), clay

22:00Matoula M./Pavlou D. - Shapatava S./Webley-Smith E. 2:1
22:15Fita Boluda A./Vismane D. - Simion O./Steur J. L. S. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Hammamet 2 (Tunisia), clay

20:30Boehner L./Sauvant C. - Lene E./Lew Yan Foon A. 1:2
21:00Gavrila O./Sakellaridi S. - Chiesa E./Ruggeri J. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W35 Traralgon (Australia), hard

11:00Ma Y./Parnaby A. - Kawamura M./Liu F. 1:2
11:45Ishii S./Tararudee L. - Back D./Kuramochi M. 2:0

ITF (BABAE)- DOUBLES: W50 Mexico City (Mexico), hard

03:00Alves C./Ce G. - Aney J./Failla J. 0:2
03:25McAdoo R./Smith A. - Badillo Hernandez P./Montiel P. 2:0
04:00Pedretti T./Portillo Ramirez M. J. WO - Chang H./Cross K. -:-
06:10Curmi F./Papamichail D. - Bayerlova M./Hu V. WO -:-

ITF (BABAE)- DOUBLES: W50 Pretoria (Timog Aprika), hard

19:15Costoulas S./Vandewinkel H. - Saigo R./Saigo Y. 2:0
19:40De Vroome I./Van Impe A. - Glushko L./Knutson G. 0:2

ITF (BABAE)- DOUBLES: W75 Porto (Portugal), hard (indoor)

00:05Seidel E./Deichmann K. - Brooks M./Chong E. 0:2
01:45Collins A./Eala A. - Barnett A./Friedsam A-L. 0:2
02:50Haverlag I./Rogers A. S. - Jorge F./Jorge M. 0:2
03:20Lamens S./Serban R. - Bondar A./Naef C. 0:2

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live tennis na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.