i-REFRESH

Handball » Bukas » Lahat ng mga Laro

ALEMANYA: Bundesliga

02:00Bergischer - Hannover-Burgdorf -:-
02:00Erlangen - HSG Wetzlar -:-
03:30HBW Balingen-Weilstetten - Rhein-Neckar -:-
22:00Flensburg-H. - Fuchse Berlin -:-
23:30Hamburg - Goppingen -:-
23:30Kiel - Eisenach -:-

ESPANYA: Liga ASOBAL

00:30BM Sinfin - Granollers -:-
02:00Morrazo Cangas - Nava -:-
03:30Cuenca - Torrelavega -:-
00:00Puerto Sagunto - Puente Genil -:-

PRANSYA: Starligue

03:00St. Raphael - Chambery Savoie -:-
03:30Cesson Rennes-Metropole - Limoges -:-
23:00Montpellier - PSG -:-

ALEMANYA: 2. Bundesliga

01:00Bietigheim-Metterzimmern - Huttenberg -:-
01:00N-Lubbecke - Essen -:-
01:00Vinnhorst - Hamm-Westfalen -:-
02:30Coburg 2000 - Potsdam -:-
00:00Aue - Dormagen -:-
00:00Grosswallstadt - Nordhorn-Lingen -:-

ALEMANYA: 1. Bundesliga (Babae)

23:00Buxtehuder SV W - Blomberg-Lippe W -:-
01:00Neckarsulmer W - Bensheim-Auerbach W -:-
01:00Zwickau W - Leverkusen W -:-
02:00BVB Dortmund W - Solingen W -:-
02:00Halle-Neustadt W - Metzingen W -:-
02:30Bietigheim W - Thuringer W -:-
23:30Oldenburg W - Bad Wildungen W -:-

ALEMANYA: 2. Bundesliga (Babae)

01:00Kirchhof W - TuS Lintfort W -:-
01:30Regensburg W - Fuchse Berlin W -:-
01:30Rodertal W - Mainz W -:-
02:00Goppingen W - Werder Bremen W -:-
02:00HSG Freiburg W - Waiblingen W -:-
02:00Kurpfalz Baren Ketsch W - Grobenzell W -:-
02:30Nurtingen W - Nord Harrislee W -:-
23:00Leipzig W - Rosengarten-Buchholz W -:-

AUSTRIA: HLA

02:00Barnbach/K. - Linz -:-
02:00Krems - HSG Graz -:-
02:30Aon Fivers - Voslauer -:-
02:30Bregenz - Fuchse -:-
00:15Handball Tirol - Alpla Hard -:-

AUSTRIA: WHA (Babae)

02:00Feldkirch W - Korneuburg W -:-
02:00Ferlach/Feldkirchen W - MGA Handball W -:-
02:00Fuchse W - Atzgersdorf W -:-
02:00Graz W - Hypo NO W -:-
02:00Stockerau W - St. Polten W -:-
02:00Tulln W - roomz JAGS WV W -:-

BELGIUM: Division 1 - Losers stage

23:00Gent - Kortrijk -:-
03:30Haacht - Eynatten-Raeren -:-

BELGIUM: Division 1 - Winners stage

03:15Houthalen - Hubo Handbal 2 -:-
03:15Kraainem - Tournai -:-
03:15Sasja KV - Lebbeke -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Premijer Liga

01:00Hercegovina - Izvidac -:-
01:00Konjuh Zivinic - Sloboda Tuzla -:-
02:00Krivaja - Leotar -:-
02:00Maglaj - Sloga Doboj -:-
02:00Vogosca - Gorazde -:-

CROATIA: Premijer liga - Championship Group

02:00Nexe - Varazdin -:-
02:30Vinkovci - Porec -:-

CROATIA: Premijer liga - Relegation Group

01:30KTC Krizevci - Moslavina -:-
01:30Rudar - Trogir -:-
00:00Dubrava - Gorica -:-

CROATIA: 1. HRL (Babae)

00:00ItinigilZARK Split W - Sesvete W -:-
00:00Zrinski W - Osijek W -:-
02:00Bjelovar W - Split 2010 W -:-
02:00Rudar Labin W - Koka W -:-
02:30Lok. Zagreb W - Podravka Vegeta W -:-

CZECH REPUBLIC: Extraliga

00:00Brno - Malomerice -:-
00:00Lovosice - Karvina -:-
00:00Nove Veseli - Jicin -:-
01:00Plzen - Dukla Prague -:-
18:30Hranice - Zubri -:-
00:00Frydek-Mistek - Strakonice -:-

DENMARK: Herre Handbold Ligaen

23:00Ribe-Esbjerg - Skjern -:-
23:00Ringsted - Bjerringbro/Silkeborg -:-
22:00GOG - Nordsjaelland -:-

DENMARK: 1. Division

01:30Odense - Grindsted -:-
22:00Sydhavsoerne - Midtjylland -:-
23:00Skovbakken - Raekker Molle -:-

DENMARK: Kvindeligaen (Babae)

23:00Aarhus United W - Sonderjyske W -:-
23:00Odense W - Esbjerg W -:-
23:00Viborg W - Bjerringbro W -:-
21:00Skanderborg W - Ajax Kobenhavn W -:-

DENMARK: 1. Division (Babae)

21:00Fredericia W - Aalborg HK W -:-

ESPANYA: Division de Honor Plata

01:00Eivissa - Quabit Guadalajara -:-
01:30Agustinos Alicante - Cisne -:-
01:30Alcobendas - Oviedo -:-
01:30Mallorca - Antequera -:-
02:00Malaga - Burgos -:-
02:00Villa de Aranda - Novas -:-
03:00Zamora - Barcelona II -:-
19:00Caserio Ciudad Real - Horneo Alicante -:-

ESPANYA: Division de Honor (Babae)

00:00Gran Canaria W - Guardes W -:-
01:00Bera Bera W - La Calzada W -:-
01:00Elda Prestigia W - Malaga W -:-
02:00Aula Valladolid W - Elche-Mustang W -:-

EUROPA: Baltic League

23:00Granitas Kaunas (Ltu) - Polva Serviti (Est) -:-
18:00Sviesa (Ltu) - Polva Serviti (Est) -:-
20:00Dragunas Klaipeda (Ltu) - Viljandi (Est) -:-
20:00Granitas Kaunas (Ltu) - ASK/LSPA (Lat) -:-
22:00Dobeles Tenax (Lat) - Raasiku/Mistra (Est) -:-

EUROPA: BENE-League

02:00Houten - KRAS/Volendam -:-
03:15Bevo HC - Eupen -:-
03:15Hubo Handbal - Bocholt -:-
03:15Sporting Pelt - Izegem -:-
03:15Vise - Hurry-Up -:-
23:00Limburg Lions - Aalsmeer -:-

EUROPA: MOL Liga (Babae)

23:00Sala W - Dunajska Streda W -:-
23:30HK Hodonin W - Pisek W -:-
00:00Slavia Prague W - Poruba W -:-
00:30Michalovce W - Plzen W -:-
00:30Olomouc W - Zlin W -:-
01:00Most W - Lazne Kynzvart W -:-

GREECE: A1

00:00Diomidis Argous - Panellinios -:-
00:00PAOK - Zafeirakis -:-
00:00Drama - AEK Athens -:-

HAPON: JHL (Babae)

12:00Hokkoku Bank W - Prestige International Aranmare W -:-
13:00Hiroshima Maple Reds W - Kagawa Bank W -:-
13:00Osaka Lovvits W - HC Nagoya W -:-
13:00The Terrace Hotels W - Sony Semiconductor Manufacturing W -:-

HILAGANG MACEDONIA: Superleague - Losers stage

23:30Kumanovo - Skopje 2020 -:-
01:30Prilep - Multi Esens -:-
01:30Vardar Negotino - Eurofarm Pelister 2 -:-

HILAGANG MACEDONIA: Superleague - Winners stage

01:00Struga - Alkaloid -:-
01:30Tinex Prolet Skopje - Butel Skopje -:-
02:00Tikvesh - Vardar 1961 -:-

HILAGANG MACEDONIA: Superleague (Babae)

00:00Metalurg Avtokomanda W - Despina W -:-
01:00Spartak W - Kumanovo W -:-
02:30Pelister W - Cair W -:-

HUNGARY: NB I

00:00Budakalasz - Balatonfuredi -:-
01:00Dabas - Tatabanya -:-
01:00Eger - PLER -:-
01:00NEKA - Csurgoi -:-
01:00Szeged - Veszpremi KKFT -:-

ICELAND: Olis Deild (Babae)

23:00Haukar W - Ka Thor W -:-
00:15Stjarnan W - Valur W -:-

ICELAND: Olis Deildin

00:00Kopavogur - FH Hafnarfjordur -:-
01:00Haukar - KA -:-
00:00Stjarnan - Valur -:-

ITALYA: Serie A

23:00Albatro - Trieste -:-
01:00Carpi - Eppan -:-
01:00Cingoli - Pressano -:-
01:00Secchia Rubiera - Conversano -:-
01:30Cassano - Bozen -:-
01:30Sassari - Fasano -:-
02:00Meran - Brixen -:-

LATVIA: Virsliga

20:00MSG/LAT - Latgols -:-

LUXEMBOURG: AXA League - Relegation Group

03:15Rumelange - Bieles -:-
03:15Schifflange - Museldall -:-
03:15Standard - Mersch -:-

LUXEMBOURG: AXA League - Winners stage

03:15Berchem - Esch -:-
03:15Differdange - Diekirch -:-
03:15Kaerjeng - Dudelange -:-

NETHERLANDS: Eredivisie

03:00EHC - PSV Handbal -:-
03:00Emmen - BFC -:-
03:00Hellas - Feyenoord -:-
03:45Hercules - Tachos -:-
03:45Watersley - Quintus -:-
03:55Arnhem - Dynamico -:-
19:30Bevo HC 2 - Aalsmeer 2 -:-

NETHERLANDS: Eredivisie (Babae)

02:00JuRo Unirek W - PSV Handbal W -:-
02:00Quintus W - E&O W -:-
02:00Veneco Velo W - Kwiek W -:-
02:00Venlo W - Boer'n Trots Kaas W -:-
02:00Vlug en Lenig W - KRAS/Volendam W -:-
02:00Westfriesland SEW W - VOC Amsterdam W -:-

NORWAY: NM Cup

00:00Elverum - Kristiansand -:-

POLAND: Superliga

01:00Ostrow Wielkopolski - Legionowo -:-
22:00Zabrze - Kalisz -:-
23:00Azoty-Pulawy - Zaglebie -:-
23:00Piotrkowianin Piotrkow - Chrobry Glogow -:-

POLAND: Central League

00:00Wagrowiec - GKS Zukowo -:-
01:00Biala Podlaska - Slask Wroclaw -:-
02:00Lodz - Legnica -:-
22:00Ciechanow - ZPRP Kielce -:-
00:10Stal Gorzow - Olimpia Piekary -:-

POLAND: I Liga

23:00Bydgoszcz - Gwardia Koszalin -:-
23:00Sambor Tczew - Wejherowo -:-
00:00Jeziorak - Morag -:-
00:00Wisla Plock II - Zwolen -:-
00:30USAR Kwidzyn - Olsztyn -:-
01:00Lider Swarzedz - Grunwald Poznan -:-
01:00Ol.Grodkow - Wolsztyn -:-
01:00Orlik Brzeg - SKPR Swidnica -:-
01:00Ostrowiec Swietokrzyski - Chrzanow -:-
01:00Swiebodzin - Zielona Gora -:-
01:00Szczypiorniak Olsztyn - Oborniki -:-
01:00Zagiew Dzierzoniow - Katy Wroclawskie -:-
01:30Pabianice - Konin -:-
02:00UW Warszawa - Trojka Ostroleka -:-
02:30Nowe Piekuty - Warszawianka -:-
00:00Gryfino - Grudziadz -:-
00:00Wisla Sandomierz - ZPRP Kielce II -:-

POLAND: Superliga (Babae)

23:00Koszalin W - Kalisz W -:-
01:00Gniezno W - JKS Jaroslaw W -:-
01:00Piotrcovia W - Galychanka Lviv W -:-
22:00MKS Lublin W - Start Elblag W -:-

POLAND: Central League (Babae)

00:00Sosnica Gliwice W - Sambor Tczew W -:-
02:00Kielce W - SPR Gdynia W -:-
00:00Zory W - Pogon Szczecin W -:-

POLAND: I Liga (Babae)

00:00Bukowsko Dopiewski W - KS Poznan W -:-
00:00Olkusz W - Kobierzyce II W -:-
00:00Rzeszow W - AZS AWF Warszawa W -:-
01:00Radzymin W - SMS ZPRP Lublin II W -:-
01:00SMS ZPRP Lublin W - Varsovia W -:-
18:00UMCS Lublin W - San Jaroslaw W -:-
19:00Koscierzyna W - ZPRP Kalisz W -:-

PORTUGAL: Andebol 1

23:00Gaia - Sporting -:-
23:00Vitoria SC - Madeira SAD -:-
02:00Avanca - Vitoria -:-
02:30Povoa - Belenenses -:-
03:00Benfica - Aguas Santas -:-
23:00Porto - ABC Braga -:-

PORTUGAL: 1a Divisao (Babae)

00:00Alpendorada W - ABC Braga W -:-
00:00Gil Eanes W - Barros W -:-
00:00Juvelis W - Colegio de Gaia W -:-
00:00Madeira SAD W - CJ Almeida Garrett W -:-
00:00Sao Pedro Sul W - Benfica W -:-

PRANSYA: Division 1 (Babae)

00:30Toulon W - Nice W -:-
01:00Besancon W - Paris 92 W -:-
02:30Achenheim Truchtersheim W - Metz W -:-
03:00Merignac W - Saint Amand W -:-
03:00Nantes W - Dijon W -:-
03:30Plan de Cuques W - Brest Bretagne W -:-

ROMANIA: Liga Nationala

23:30Steaua Bucuresti - Timisoara -:-
23:30Cluj - Buzau -:-
00:00Minaur Baia Mare - Vaslui -:-
00:30CSM Focsani - Potaissa Turda -:-

ROMANIA: Romanian Cup (Babae)

23:00Ramnicu Valcea W - CSM Bucuresti W -:-

RUSSIA: Superleague (Babae) - Losers stage

19:00Adyif W - Zvenigorod W -:-
19:00Dinamo-Sinara W - Luch W -:-

SERBIA: Superliga

01:00Dubocica - Vranje -:-
01:00Proleter - Obilic Beograd -:-
01:00RK Ub - Crvena zvezda -:-
01:30Metaloplastika - Vojvodina -:-
01:30Partizan - Radnicki -:-
02:00Jugovic - Pancevo -:-

SLOVAKIA: Extraliga

01:00Nove Zamky - SKP Bratislava -:-
01:00Povazska Bystrica - Bojnice -:-
02:30Martin - HK Kosice -:-
02:30Presov - Topolcany -:-

SLOVENIA: 1. NLB Liga

01:00Krka - Skofljica -:-
02:00Loka - Jeruzalem Ormoz -:-
02:00Slovan - Koper -:-
02:00Slovenj Gradec - Trimo Trebnje -:-
03:00Celje - Ribnica -:-

SLOVENIA: 1.A DRL (Babae)

00:00Izola W - ZRD Litija W -:-
01:00Aklimat Ptuj W - Veplas Velenje W -:-
03:00Ajdovscina W - Krim W -:-

SWEDEN: Handbollsligan

23:00Savehof - Ystads IF -:-
23:30Kristianstad - Malmo -:-
00:00Hammarby - Onnereds -:-
23:00Lugi - Aranas -:-

SWEDEN: Allsvenskan

23:00Drott - Torslanda -:-
23:15Anderstorps - Skanela -:-
00:00Lindesberg - Vasteras Irsta HF -:-

SWEDEN: Allsvenskan (Babae)

22:00Huddinge W - Heid W -:-
22:00Skanela W - Orebro W -:-

SWEDEN: Swedish Cup (Babae) - Play Offs

23:00Savehof W - Kristianstad W -:-

SWITZERLAND: NLA

01:00Zurich - HC Kriens -:-
02:30Kadetten Schaffhausen - Pfadi Winterthur -:-
23:00Suhr Aarau - Bern -:-
00:00Geneve - St. Gallen -:-
00:30Kreuzlingen - Wacker Thun -:-

SWITZERLAND: SPL (Babae) - Relegation

01:00Herzogenbuchsee W - Aargau Ost W -:-
23:00Rotweiss Thun W - Stans W -:-

SWITZERLAND: SPL (Babae) - Winners stage

03:30Amicitia Zurich W - Winterthur W -:-
20:30Kreuzlingen W - Bruhl W -:-
00:00Zug W - SPONO Eagles W -:-

TIMOG KOREA: H League

12:00Doosan - Hanam -:-
16:00Chungnam Athletic - SK Hawks -:-

TIMOG KOREA: H League (Babae)

14:00Incheon City W - Gwangju City W -:-

TURKEY: Superlig

23:00Izmir BB - Konya -:-
22:00Beykoz Bld. - Koycegiz Belediye -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live handball na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.