i-REFRESH

Handball » Ngayong Araw » Lahat ng mga Laro

ALEMANYA: Bundesliga

03:00Lemgo - Gummersbach 23:26

ESPANYA: Liga ASOBAL

03:30Ademar - Anaitasuna 38:23
20:00Barcelona - Atl. Valladolid -:-
00:30BM Sinfin - Granollers -:-

PRANSYA: Starligue

03:00Aix - Nimes 26:29
03:00Chartres - Nantes 28:28
03:00Dunkerque - Ivry 32:30
03:00Toulouse - Dijon 44:41
03:30Creteil - Saran 31:31

ALEMANYA: 2. Bundesliga

02:00Dessauer - Lubeck-Schwartau 32:29
02:30Hagen - Ludwigshafen 30:29
03:00Minden - Elbflorenz 21:31

ALEMANYA: 1. Bundesliga (Babae)

23:00Buxtehuder SV W - Blomberg-Lippe W -:-

AUSTRIA: HLA

02:30Ferlach - Hollabrunn 30:23

BELARUS: Division 1 - Losers stage

21:00Aist Kitaya - RGUOR-2006 -:-

BELGIUM: Division 1 - Losers stage

23:00Gent - Kortrijk -:-

BOSNIA AT HERZEGOVINA: Premijer Liga

01:30Borac - Gracanica 19:19

CROATIA: 1. HRL (Babae)

00:00ItinigilZARK Split W - Sesvete W -:-
00:00Zrinski W - Osijek W -:-

CZECH REPUBLIC: Extraliga

00:00Brno - Malomerice -:-
00:00Lovosice - Karvina -:-
00:00Nove Veseli - Jicin -:-

DENMARK: Herre Handbold Ligaen

01:30Aalborg - Skanderborg AGF 31:22
22:00Sonderjyske - Lemvig -:-
23:00Ribe-Esbjerg - Skjern -:-
23:00Ringsted - Bjerringbro/Silkeborg -:-

DENMARK: 1. Division

02:30Aarhus HC - Odder 24:26
02:30HOJ - FIF 26:24
02:30Vendsyssel - Skive 24:31
22:00Koge - Tonder -:-

DENMARK: Kvindeligaen (Babae)

21:00Herning-Ikast W - Silkeborg-Voel W -:-
22:00Copenhagen W - Ringkobing W -:-
23:00Aarhus United W - Sonderjyske W -:-
23:00Odense W - Esbjerg W -:-
23:00Viborg W - Bjerringbro W -:-

DENMARK: 1. Division (Babae)

02:00Holstebro W - Hadsten W 27:24
02:30Ejstrup/Haervejen W - EH Aalborg W 20:23
03:25Roskilde W - AGF W 20:20
20:30Ringsted W - DHG W -:-
22:00Sondermarkens W - HOJ W -:-

ESPANYA: Division de Honor (Babae)

03:30BM Granollers W - Porrino W 22:28
00:00Gran Canaria W - Guardes W -:-

EUROPA: Baltic League

20:00Dragunas Klaipeda (Ltu) - Raasiku/Mistra (Est) -:-
20:30Sviesa (Ltu) - ASK/LSPA (Lat) -:-
22:00Dobeles Tenax (Lat) - Viljandi (Est) -:-
23:00Granitas Kaunas (Ltu) - Polva Serviti (Est) -:-

EUROPA: MOL Liga (Babae)

23:00Sala W - Dunajska Streda W -:-
23:30HK Hodonin W - Pisek W -:-
00:00Slavia Prague W - Poruba W -:-
00:30Michalovce W - Plzen W -:-
00:30Olomouc W - Zlin W -:-

FINLAND: SM-sarja - Losers stage

20:00AIFK - Dicken -:-

FINLAND: SM-sarja - Winners stage

22:00Cocks - HIFK -:-
22:00GrIFK - BK-46 -:-

GREECE: A1

20:00Olympiacos SFP - Ionikos -:-
22:00A.S.E. Douka - Kilkis -:-
22:00Pylaias - Aeropos Edessas -:-
00:00Diomidis Argous - Panellinios -:-
00:00PAOK - Zafeirakis -:-

HAPON: JHL

11:00Earth Friends BM - Wakunaga 34:35

HILAGANG MACEDONIA: Superleague - Losers stage

23:30Kumanovo - Skopje 2020 -:-

HILAGANG MACEDONIA: Superleague (Babae)

20:30Struzanka W - Gjorche Petrov W -:-
21:00Astibo W - Ovce Pole W -:-
21:00Vardar SCJS W - ZRK Skopje W -:-
21:30Shampion W - Gevgelija W -:-
00:00Metalurg Avtokomanda W - Despina W -:-

HUNGARY: NB I

01:00Ferencvaros - Komloi 40:28
22:30Gyongyosi - Telekom Veszprem -:-
00:00Budakalasz - Balatonfuredi -:-

HUNGARY: NB I (Babae)

00:00Dunaujvarosi W - Vasas W 27:29
01:00Bekescsabai W - Alba Fehervar W 29:24
01:00DVSC Schaeffler W - NEKA W 32:29
01:00Kozarmisleny W - Kisvardai KC W 19:25
01:00Vaci W - Budaors W 27:20

ICELAND: Olis Deild (Babae)

21:00Afturelding W - Fram W -:-
22:00IR Reykjavik W - IBV W -:-
23:00Haukar W - Ka Thor W -:-
00:15Stjarnan W - Valur W -:-

ICELAND: Olis Deildin

03:30Grotta - Vikingur 32:24
22:00IBV Vestmannaeyjar - Afturelding -:-
00:00Kopavogur - FH Hafnarfjordur -:-

ITALYA: Serie A

23:00Albatro - Trieste -:-

LATVIA: Virsliga

20:00HK Ogre/Miandum - Vainode -:-

NORWAY: NM Cup

22:00Haslum HK - Kolstad -:-
00:00Elverum - Kristiansand -:-

NORWAY: NM Cup (Babae)

18:00Kristiansand W - Larvik W -:-
20:00Storhamar W - Sola W -:-

POLAND: Superliga

01:00Unia Tarnow - Wybrzeze Gdansk 29:33
03:00Wisla Plock - MMTS Kwidzyn 44:22

POLAND: Central League

22:00Zamosc - Szczecin -:-
00:00Wagrowiec - GKS Zukowo -:-

POLAND: I Liga

02:30Piotrkowianin Piotrkow 2 - Mazur Sierpc 34:30
19:00Zabrze 2 - Viret Zawiercie -:-
20:30Koscian - Nowa Sol -:-
21:00Real Astromal Leszno - Oborniki Slaskie -:-
22:00Krakow - Konskie -:-
23:00Bydgoszcz - Gwardia Koszalin -:-
23:00Sambor Tczew - Wejherowo -:-
00:00Jeziorak - Morag -:-
00:00Wisla Plock II - Zwolen -:-
00:30USAR Kwidzyn - Olsztyn -:-

POLAND: Superliga (Babae)

23:00Koszalin W - Kalisz W -:-

POLAND: Central League (Babae)

22:00Legnica W - Jelenia Gora W -:-
00:00Sosnica Gliwice W - Sambor Tczew W -:-

POLAND: I Liga (Babae)

00:00Bukowsko Dopiewski W - KS Poznan W -:-
00:00Olkusz W - Kobierzyce II W -:-
00:00Rzeszow W - AZS AWF Warszawa W -:-

PORTUGAL: Andebol 1

23:00Gaia - Sporting -:-
23:00Vitoria SC - Madeira SAD -:-

PORTUGAL: 1a Divisao (Babae)

00:00Alpendorada W - ABC Braga W -:-
00:00Gil Eanes W - Barros W -:-
00:00Juvelis W - Colegio de Gaia W -:-
00:00Madeira SAD W - CJ Almeida Garrett W -:-
00:00Sao Pedro Sul W - Benfica W -:-

PRANSYA: Proligue

03:00Istres - Besancon 28:27
03:30Billere - Massy Essonne 23:23
03:30Frontignan - Sarrebourg 36:33
03:30Pontault - Selestat 27:26
03:30Tremblay - Cournon d'Auvergne 35:20
03:30Valence - Nancy 30:23
21:45Cherbourg - Caen -:-

PRANSYA: Division 1 (Babae)

03:30Stella St. Maur W - Chambray Touraine W 19:19
00:30Toulon W - Nice W -:-

ROMANIA: Liga Nationala

23:30CSM Bucuresti - CSM Constanta 25:34
23:30Suceava - Din. Bucuresti 36:40
00:00CSM Bacau - Sighisoara 36:28
23:30Steaua Bucuresti - Timisoara -:-

ROMANIA: Romanian Cup (Babae)

23:00Ramnicu Valcea W - CSM Bucuresti W -:-

RUSSIA: Superleague (Babae) - Winners stage

18:00Astrahanochka W - CSKA Moscow W -:-
19:00Rostov-Don W - Chernomorochka W -:-
21:00Togliatti W - Krasnodar W -:-

SLOVAKIA: Extraliga

02:00Modra - Zahoraci 19:33

SLOVENIA: 1. NLB Liga

02:30Dobova - Ivancna Gorica 33:31

SLOVENIA: 1.A DRL (Babae)

02:00Celje W - Krka W 29:24
00:00Izola W - ZRD Litija W -:-

SWEDEN: Handbollsligan

23:00Savehof - Ystads IF -:-
23:30Kristianstad - Malmo -:-
00:00Hammarby - Onnereds -:-

SWEDEN: Allsvenskan

02:30Vinslovs - IFK Karlskrona 29:19
21:00Redbergslids - Tyreso -:-
22:00Kungalvs HK - IFK Ystads -:-
23:00Drott - Torslanda -:-
23:15Anderstorps - Skanela -:-

SWEDEN: Swedish Cup (Babae) - Play Offs

20:30H 65 Hoor W - Onnereds W -:-
23:00Savehof W - Kristianstad W -:-

TIMOG KOREA: H League

14:00Incheon City - Sangmu 26:20

TIMOG KOREA: H League (Babae)

12:00Busan W - Seoul City W 23:26
16:00Gyeongnam DC W - Daegu City W 31:22

TURKEY: Superlig

18:00Rize Genclik - Bursa Nilufer Belediyespor -:-
21:30Spor Toto - Sakarya -:-
23:00Izmir BB - Konya -:-

i-REFRESH

Football | Hockey | Tennis | Basketbol | Volleyball | Handball | Futsal | Baseball | Ibang sports »

Top

Ang m.FlashScore.ph ay nagbibigay ng live handball na mga iskor - teleponong livescore. Ang teleponong bersyon na ito ay maraming parameters kesa sa Flashscore.ph website dahil sa teknikal na kadahilanan.